UCHAGUZI MKUU: ACT kuvuruga mipango ya CCM na UKAWA

UCHAGUZI MKUU: ACT kuvuruga mipango ya CCM na UKAWA

Hiki kichama kina kelele sana kama mwanamke aliyeachwa kwa kashfa ya kufumaniwa.
 
Nakumbuka Mrema alivyoasi CCM na vurugu aliyofanya , sasa inategemea ACT itampata mgombea urais anaekubalika maeneo yepi je atairarua UKAWA na kuiacha CCM salama ama atairarua CCM inamaana ACTwapate kura nyingi maeneo ya Pwani au katikati ya nchi. Kwakuwa hakuna chama kitakachofikia51% uchaguzi iutarudiwa ndani ya miezi mitatu kati ya UKAWA na CCM
 
Lowasa atakwenda ukawa hilo kaa ukijua ukawa hawana mgombea kabisa.

Subirini mambo ya Mrema kujirudia tena mwaka huu kwa Lowasa kuondoka na kundi lake na kuimalizia kabisa CCM kauwahi kalikobaki.
 
Lowasa kama hatapata nafasi ya kugombea urais ndani ya CCM tutegemee mpasuko mkubwa ndani ya CCM.
 
Back
Top Bottom