Uchaguzi mdogo kata ya Chipogolo,mkoani Dodoma jimbo la Kibakwe | Page 2 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uchaguzi mdogo kata ya Chipogolo,mkoani Dodoma jimbo la Kibakwe

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mathias Raymond Nyakapala, Oct 29, 2017.

  1. Mathias Raymond Nyakapala

    Mathias Raymond Nyakapala JF-Expert Member

    #1
    Oct 29, 2017
    Joined: Mar 1, 2017
    Messages: 1,013
    Likes Received: 565
    Trophy Points: 280
    Maelezo ya KATA
    Sehemu:Kata ya CHIPOGOLO ipo Mkoa wa Dodoma,Jimbo la Kibakwe,Wilaya ya Mpwapwa,kata ilipo ni kilometa zaidi ya 91 kutoka Makao Makuu ya Mkoa.

    Vyama vilivyochua Fomu na kutudisha ni
    1.CHADEMA
    2.CCM

    Wagombea ni vijana wote wana umri chini ya miaka 30 na wahitimu wa Vyuo vikuu...

    HOSEA MANYIA FWEDA ni mgombea wa CCM

    .[​IMG]

    JAFARY JUMANNE SIMBA ni mgombea wa CHADEMA....

    [​IMG]

    Kipenga kiipurizwaaaaaa Chipogolo kazi inaanza,nimeanzisha huu Uzi kwaajili ya kueleza kampeni zote mpaka mwisho kwenye Uchaguzi huu mdogo pekee mkoani Dodoma!
     
  2. mgunga pori

    mgunga pori JF-Expert Member

    #21
    Nov 13, 2017 at 4:02 PM
    Joined: Jul 23, 2016
    Messages: 591
    Likes Received: 303
    Trophy Points: 80
     
  3. The Valiant

    The Valiant JF-Expert Member

    #22
    Nov 15, 2017 at 8:20 AM
    Joined: Aug 16, 2017
    Messages: 1,388
    Likes Received: 1,922
    Trophy Points: 280
    sasa wagogo si wanajulikana ni ccm
     
Loading...