Uchaguzi mdogo kata ya Chipogolo,mkoani Dodoma jimbo la Kibakwe | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uchaguzi mdogo kata ya Chipogolo,mkoani Dodoma jimbo la Kibakwe

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mathias Raymond Nyakapala, Oct 29, 2017.

  1. Mathias Raymond Nyakapala

    Mathias Raymond Nyakapala JF-Expert Member

    #1
    Oct 29, 2017
    Joined: Mar 1, 2017
    Messages: 1,013
    Likes Received: 566
    Trophy Points: 280
    Maelezo ya KATA
    Sehemu:Kata ya CHIPOGOLO ipo Mkoa wa Dodoma,Jimbo la Kibakwe,Wilaya ya Mpwapwa,kata ilipo ni kilometa zaidi ya 91 kutoka Makao Makuu ya Mkoa.

    Vyama vilivyochua Fomu na kutudisha ni
    1.CHADEMA
    2.CCM

    Wagombea ni vijana wote wana umri chini ya miaka 30 na wahitimu wa Vyuo vikuu...

    HOSEA MANYIA FWEDA ni mgombea wa CCM

    .[​IMG]

    JAFARY JUMANNE SIMBA ni mgombea wa CHADEMA....

    [​IMG]

    Kipenga kiipurizwaaaaaa Chipogolo kazi inaanza,nimeanzisha huu Uzi kwaajili ya kueleza kampeni zote mpaka mwisho kwenye Uchaguzi huu mdogo pekee mkoani Dodoma!
     
  2. Mathias Raymond Nyakapala

    Mathias Raymond Nyakapala JF-Expert Member

    #2
    Oct 29, 2017
    Joined: Mar 1, 2017
    Messages: 1,013
    Likes Received: 566
    Trophy Points: 280
    http://www.jamiiforums.com/mobile-gallery/43e40c7068040f60b890d19186b2dc3f.jpg[/IMG

    [IMG]http://www.jamiiforums.com/mobile-gallery/a54f8ee85d500146cf733b5e47a30b71.jpg

    Jengo la ofisi za CCM kata ya Chipogolo na Chadema hawana ofisi
     
  3. Mathias Raymond Nyakapala

    Mathias Raymond Nyakapala JF-Expert Member

    #3
    Oct 29, 2017
    Joined: Mar 1, 2017
    Messages: 1,013
    Likes Received: 566
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  4. I

    Ibofwee Senior Member

    #4
    Oct 29, 2017
    Joined: Apr 1, 2017
    Messages: 165
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 60
    Kwa wagogo mshindi tushamjua, Mungu awatoe usingizin nyie ombaomba
     
  5. Allen Kilewella

    Allen Kilewella Verified User

    #5
    Oct 29, 2017
    Joined: Sep 30, 2011
    Messages: 7,174
    Likes Received: 9,992
    Trophy Points: 280
    Hujaijua chipogolo vizuri!!
     
  6. jimmyfoxxgongo

    jimmyfoxxgongo JF-Expert Member

    #6
    Oct 29, 2017
    Joined: Jan 23, 2013
    Messages: 2,743
    Likes Received: 3,926
    Trophy Points: 280
    Huko wananchi wote si wanakadi za mbogamboga au vipi?
     
  7. mjumbe wa bwana

    mjumbe wa bwana JF-Expert Member

    #7
    Oct 29, 2017
    Joined: Sep 19, 2016
    Messages: 1,724
    Likes Received: 1,405
    Trophy Points: 280
    ngoja tusubirie uchaguzi huu mdogo ndo wakuonyesha kuwa wananchi wana imani na chama gani
     
  8. kson m

    kson m JF-Expert Member

    #8
    Oct 29, 2017
    Joined: Jan 24, 2014
    Messages: 5,018
    Likes Received: 1,435
    Trophy Points: 280
    wajinga wengi wakipiga kura husababisha matokeo ya kijinga na werevu wengi wakipiga kura husababisha matokeo yenye "akili"
     
  9. Mathias Raymond Nyakapala

    Mathias Raymond Nyakapala JF-Expert Member

    #9
    Oct 30, 2017
    Joined: Mar 1, 2017
    Messages: 1,013
    Likes Received: 566
    Trophy Points: 280
    Chipogolo ni kesi nyingine mkuu
     
  10. Mathias Raymond Nyakapala

    Mathias Raymond Nyakapala JF-Expert Member

    #10
    Oct 30, 2017
    Joined: Mar 1, 2017
    Messages: 1,013
    Likes Received: 566
    Trophy Points: 280
    Hali imebadilika mkuu hakuna kitu
     
  11. Mathias Raymond Nyakapala

    Mathias Raymond Nyakapala JF-Expert Member

    #11
    Oct 30, 2017
    Joined: Mar 1, 2017
    Messages: 1,013
    Likes Received: 566
    Trophy Points: 280
    TAARIFA KWA VYOMBO VYA HABARI

    WALIOENGULIWA WAMEKATA RUFAA

    Baada ya uamuzi wa baadhi ya wasimamizi wa uchaguzi katika uchaguzi wa marudio nafasi ya udiwani unaotarajiwa kufanyika Novemba 26 mwaka huu, kutowateua na hivyo kuwaengua wagombea wa Chama cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA) katika kata 6, wagombea hao wamekata rufaa Tume ya Taifa ya Uchaguzi, kwa mujibu wa Sheria ya Chaguzi za Serikali za Mitaa (2015).

    Baada ya kupokea taarifa na kuzifanyia kazi hoja za mapingamizi yaliyosababisha wagombea wa CHADEMA kuenguliwa, wanasheria wamebaini kuwa, sababu zilizotumika kuwaengua wagombea hao hazina mashiko ya kisheria kwa mujibu wa taratibu zinazosimamia uchaguzi huo, ikiwa ni pamoja na Sheria ya Gharama za Uchaguzi ya mwaka 2015, Kanuni za Sheria ya Gharama za Uchaguzi za mwaka 2010 na Maelekezo kwa Vyama vya Siasa na Wagombea ya mwaka 2015.

    Kwa mujibu wa taratibu hizo, zimeainisha bayana sababu ambazo zinaweza kumfanya mgombea kuwekewa pingamizi, masharti hayo hayakufuatwa wakati wa kuwekwa kwa mapingamizi hayo.

    Lakini jambo la kushangaza ni kuwa wasimamizi wa uchaguzi wameyakubali mapingamizi hayo ambayo yako kinyume kabisa na sheria, kanuni na miongozo mbalimbali iliyotolewa na Tume ya Taifa ya Uchaguzi.

    Kwa mfano wapo wagombea ambao wamewekewa mapingamizi kwa hoja kuwa sio wakaazi wa kata husika wakati ni watu wanaoishi kwenye kata husika na pia waliwahi kuchaguliwa kuwa Madiwani katika kata hizohizo kama ambavyo imetokea katika kata za Saranga na Siuyu.

    Kwa sababu mapingamizi hayo hayajakidhi matakwa ya kisheria kama ambavyo ilitakiwa kuwa kwa mujibu wa sheria, wagombea wa CHADEMA walioenguliwa na wasimamizi wa uchaguzi katika kata 6 kati ya kata 43 zinazotarajiwa kurudia uchaguzi na wamejaza fomu namba 12 za kukata rufaa Tume ya Taifa ya Taifa ya Uchaguzi.

    Tumaini Makene,
    Afisa Habari CHADEMA.
     
  12. Mathias Raymond Nyakapala

    Mathias Raymond Nyakapala JF-Expert Member

    #12
    Oct 31, 2017
    Joined: Mar 1, 2017
    Messages: 1,013
    Likes Received: 566
    Trophy Points: 280
    Leo ndo siku ya uzinduzi wa Kampeni ya Uchaguzi Mdogo kata ya Chipogolo,jimbo la Kibakwe,Mkoa wa Dodoma!
     
  13. Mathias Raymond Nyakapala

    Mathias Raymond Nyakapala JF-Expert Member

    #13
    Nov 2, 2017
    Joined: Mar 1, 2017
    Messages: 1,013
    Likes Received: 566
    Trophy Points: 280
    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]
     
  14. Mathias Raymond Nyakapala

    Mathias Raymond Nyakapala JF-Expert Member

    #14
    Nov 5, 2017
    Joined: Mar 1, 2017
    Messages: 1,013
    Likes Received: 566
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  15. Mathias Raymond Nyakapala

    Mathias Raymond Nyakapala JF-Expert Member

    #15
    Nov 5, 2017
    Joined: Mar 1, 2017
    Messages: 1,013
    Likes Received: 566
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  16. Mathias Raymond Nyakapala

    Mathias Raymond Nyakapala JF-Expert Member

    #16
    Nov 5, 2017
    Joined: Mar 1, 2017
    Messages: 1,013
    Likes Received: 566
    Trophy Points: 280
    Siku zinahesabika....
     
  17. Mathias Raymond Nyakapala

    Mathias Raymond Nyakapala JF-Expert Member

    #17
    Nov 5, 2017
    Joined: Mar 1, 2017
    Messages: 1,013
    Likes Received: 566
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  18. S

    Salary Slip JF-Expert Member

    #18
    Nov 6, 2017
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 24,165
    Likes Received: 34,981
    Trophy Points: 280
    Hawa wagogo sina imani nao.
     
  19. Mathias Raymond Nyakapala

    Mathias Raymond Nyakapala JF-Expert Member

    #19
    Nov 13, 2017
    Joined: Mar 1, 2017
    Messages: 1,013
    Likes Received: 566
    Trophy Points: 280
    Hali inaendelea kuwa nzuri upande wa CCM
     
  20. Mathias Raymond Nyakapala

    Mathias Raymond Nyakapala JF-Expert Member

    #20
    Nov 13, 2017
    Joined: Mar 1, 2017
    Messages: 1,013
    Likes Received: 566
    Trophy Points: 280
    Hakika kazi inaendelea
     
Loading...