Uchaguzi huo unakuja Watanzania akili kichwani, It is about time tuwaondoe hawa Watu


I

Inviolata

Member
Joined
Apr 23, 2009
Messages
71
Likes
1
Points
0
I

Inviolata

Member
Joined Apr 23, 2009
71 1 0
Ni muda mrefu tumekuwa tukichangia humu kwa point nzuri sana, kwa uchungu mkubwa sana dhidi ya mambo yanavyoendeshwa katika nchi hii. Ni wakati umefika kuonyesha commitment yetu katika nchi yetu hii nzuri iliyoharibiwa na viongozi wapenda rushwa na wasiojali maisha ya wananchi wao. Mimi, wewe, yule tuungane kwa pamoja tuwabwage hawa watu. Kinachokatisha tamaa kidogo ni kwamba hata upinzani wenyewe upo upo tu! (NOT VERY PROMISSING)! Hata sina uhakika ni nani katika Upinzani anayeweza akaleta mabadiliko?? In my opinion kwenye upinzani angalau Dr Slaa! What do u think guys?
 
Zak Malang

Zak Malang

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2008
Messages
5,410
Likes
22
Points
0
Zak Malang

Zak Malang

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2008
5,410 22 0
Ni muda mrefu tumekuwa tukichangia humu kwa point nzuri sana, kwa uchungu mkubwa sana dhidi ya mambo yanavyoendeshwa katika nchi hii. Ni wakati umefika kuonyesha commitment yetu katika nchi yetu hii nzuri iliyoharibiwa na viongozi wapenda rushwa na wasiojali maisha ya wananchi wao. Mimi, wewe, yule tuungane kwa pamoja tuwabwage hawa watu. Kinachokatisha tamaa kidogo ni kwamba hata upinzani wenyewe upo upo tu! (NOT VERY PROMISSING)! Hata sina uhakika ni nani katika Upinzani anayeweza akaleta mabadiliko?? In my opinion kwenye upinzani angalau Dr Slaa! What do u think guys?
Hatuwezi kuwabwaga bcoz our teeming populations in the rural areas especially is made of sheep instead of humans! They will vote from their hearts and not from their heads! That's the simple answer my friend!
 

Forum statistics

Threads 1,235,307
Members 474,506
Posts 29,217,465