Uchaguzi chadema kiini cha mgomo kuingia bunge la katiba

Uchaguzi chadema kiini cha mgomo kuingia bunge la katiba

East African Eagle

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2013
Posts
3,759
Reaction score
2,211
Mjumbe mmoja wa bunge la katiba wa CHADEMA kasema kuwa wao wamegoma kuingia bunge la katiba ili kuweka nguvu uchaguzi unaoendelea ndani ya CHADEMA ili ccm wasije ingiza mamluki wao.Hivyo viongozi wote wa Chadema WAMETAKIWA KUACHANA NA SHUGHULI ZA BUNGE WAJIKITE KWENYE KUSIMAMIA BARABARA HIZO CHAGUZI KUHAKIKISHA MKONO WA CCM HAUPENYI.aKASEMA HIVYO VYAMA VINGINE KAMA CUF/NCCR ni fuata mkumbo tu.Wao wana kazi ya kufanya kipindi hiki cha mgomo wakati hao wengine hawana walijualo zaidi ya kusema naunga mkono hoja ya CHADEMA ILIYOJIFICHA NYUMA YA UKAWA
 
Mjumbe mmoja wa bunge la katiba wa CHADEMA kasema kuwa wao wamegoma kuingia bunge la katiba ili kuweka nguvu uchaguzi unaoendelea ndani ya CHADEMA ili ccm wasije ingiza mamluki wao.Hivyo viongozi wote wa Chadema WAMETAKIWA KUACHANA NA SHUGHULI ZA BUNGE WAJIKITE KWENYE KUSIMAMIA BARABARA HIZO CHAGUZI KUHAKIKISHA MKONO WA CCM HAUPENYI.aKASEMA HIVYO VYAMA VINGINE KAMA CUF/NCCR ni fuata mkumbo tu.Wao wana kazi ya kufanya kipindi hiki cha mgomo wakati hao wengine hawana walijualo zaidi ya kusema naunga mkono hoja ya CHADEMA ILIYOJIFICHA NYUMA YA UKAWA

Mumeanza kuzinduka kwenye nusu kaputi ya jana muliyopewa na Waryoba.
 
Tatizo lipo kwenye organ ulotumia kufikiria,usifanye misuse ya body parts zako,hapo ulipotumia kufikiri matumizi yake halali ni defecation
 
Mjumbe mmoja wa bunge la katiba wa CHADEMA kasema kuwa wao wamegoma kuingia bunge la katiba ili kuweka nguvu uchaguzi unaoendelea ndani ya CHADEMA ili ccm wasije ingiza mamluki wao.Hivyo viongozi wote wa Chadema WAMETAKIWA KUACHANA NA SHUGHULI ZA BUNGE WAJIKITE KWENYE KUSIMAMIA BARABARA HIZO CHAGUZI KUHAKIKISHA MKONO WA CCM HAUPENYI.aKASEMA HIVYO VYAMA VINGINE KAMA CUF/NCCR ni fuata mkumbo tu.Wao wana kazi ya kufanya kipindi hiki cha mgomo wakati hao wengine hawana walijualo zaidi ya kusema naunga mkono hoja ya CHADEMA ILIYOJIFICHA NYUMA YA UKAWA

Mmeshikwa pabaya sana ccm.This time, there is no way out for you guyz.
3070395820_1d3df62905.jpg
 
Mjumbe mmoja wa bunge la katiba wa CHADEMA kasema kuwa wao wamegoma kuingia bunge la katiba ili kuweka nguvu uchaguzi unaoendelea ndani ya CHADEMA ili ccm wasije ingiza mamluki wao.Hivyo viongozi wote wa Chadema WAMETAKIWA KUACHANA NA SHUGHULI ZA BUNGE WAJIKITE KWENYE KUSIMAMIA BARABARA HIZO CHAGUZI KUHAKIKISHA MKONO WA CCM HAUPENYI.aKASEMA HIVYO VYAMA VINGINE KAMA CUF/NCCR ni fuata mkumbo tu.Wao wana kazi ya kufanya kipindi hiki cha mgomo wakati hao wengine hawana walijualo zaidi ya kusema naunga mkono hoja ya CHADEMA ILIYOJIFICHA NYUMA YA UKAWA
Nimepitia post nyingi huku jukwaani zilizopita siku nzima ya leo na muda uliopost. Nilichokigundua ni kwamba hukufanya kazi kabisa leo zaidi kutetea na kupingana na watu wenye uchungu na taifa hili. Mimi nakushauri badala ya kutumia akili yako kubuni propaganda jaribu kuitumia kubuni mradi utakaotoa ajira kwa watz maana utakuwa na faida. Ila hiki unachokifanya hakina faida kwa taifa kwani huzalishi chochote japo una uhakika wa mlo.
 
Propaganda nyingine hata ukikusanya machizi wote walioko Dar watabaki wanakushangaa. Unafanya ivyo kwa faida ya nani?
 
Back
Top Bottom