Uchaguzi CHADEMA Iramba aibu tupu

Uchaguzi CHADEMA Iramba aibu tupu

Uruguay

Member
Joined
Jul 19, 2014
Posts
28
Reaction score
10
NILIWEKA THREAD MBILI((kitila,mwigulu wavamia uchaguzi chadema,,pia uzi usemao m/kiti wa mkoa singida avuruga uchaguzi iramba)) HAPA JAMVINI ZIKILENGA KUTOA TAARIFA JUU YA UHUNI UNAOANDALIWA NA KITILA PIA MWIGULU JUU YA UCHAGUZI WA CDM IRAMBA SASA MATOKEO NDIO HAYA
>Mshindi wa nafasi ya uenyekiti ndg Ally Gessy agawa rushwa hadharani,akodi noah 3 na basi moja na kuleta wajumbe wa kata zote

>ukaguzi wa kadi haujafanyika,wanachama wa kawaida wageuka wapiga kura

>viongozi wa ccm wagombea na kushinda kwa kishindo

>wagombea wajaza fomu za ugombea ndani ya uchaguzi

>Ubabe,hasira,kiburi na ukosefu wa busara wa m/kiti wa mkoa shaban lyimo nusuru uvunje uchaguzi

>Husen mwarabu alieishi nyumban kwa mwigulu(dar) mwaka mzima bure nae apeta uongozi wa jimbo

AIBU INAYOFUATIA NI HII;
>M/kiti wilaya atahamia ccm ili kukamirisha makubaliano yao kule dodoma akiwa na mwigulu
>ACT kuzoa viongnzi wa cdm iramba kwa wingi kutokana na makubaliano yao na kiti

NATAMBUA MWIGULU NA KITILA WAMEFURI SANA MATOKEO HAYA
 
Mimi naomba niseme haya, Mpaka 2015, CHADEMA watakuwa wamebaki Kilimanjaro tu.
 
Jamani CHADEMA wameshachokwa acheni kusingizia mara oh rushwa mara hoo sijui KITILA kafanya nini, CHADEMA wajilaumu wenyewe na zaidi wawalaumu akina Tomaso MBOWE na SLAA
 
Ipo siku mtakosa haja kubwa na mtasingizia CCM
 
Mimi naomba niseme haya, Mpaka 2015, CHADEMA watakuwa wamebaki Kilimanjaro tu.

Ungekuatunza maneneo yako kwanza. Unaweza fika 2015 ukajiona ulikosea kuandika/kutamka maneno haya.
TIME WILL TELL
 
Haya majanga uvunjwe uandaliwe upya maana hapo tumesha umia jaman haya maccm
 
Kata rufaa ........kama. Una ushahidi ....Kitila,amekuwa Mganga njaa siku hizi hana madhara .....
 
Ipo siku mtakosa haja kubwa na mtasingizia CCM

Yaani nipo Shelui hapa na washikaji zangu kijiwe kimoja kinauza mafuta opposite na stand ya Doromoni yaani tumecheka sana na hii statement yako!

Ati ipo siku wakikosa haja watasingizia CCM..............
 
Na baado siyo tu Iramba but nchi nzima! Subirini mwakani muone kubomoka kwa chama
 
Kata rufaa ........kama. Una ushahidi ....Kitila,amekuwa Mganga njaa siku hizi hana madhara .....

Waulize CDM wenyewe sasa Mkumbo anaingiaje hapo? Ukiona umekimbiwa na mke basi usianze kumwangalia jirani cha msingi ni kuanza kujitafakari kwanza mwenyewe then ndio utoke nje!

Pole na baado
 
Kwa hiyo kashinda nani Alfayo kwa nafasi ya Katibu? Malume kwa nafasi ya uenezi? Mwenyekiti ni nani? Ndugu yangu Sarai ndio kwishney?

Lete matokeo hapa kamili maana hatujuwi hata Kama kuna uchaguzi hata hapa Shelui!




NILIWEKA THREAD MBILI((kitila,mwigulu wavamia uchaguzi chadema,,pia uzi usemao m/kiti wa mkoa singida avuruga uchaguzi iramba)) HAPA JAMVINI ZIKILENGA KUTOA TAARIFA JUU YA UHUNI UNAOANDALIWA NA KITILA PIA MWIGULU JUU YA UCHAGUZI WA CDM IRAMBA SASA MATOKEO NDIO HAYA
>Mshindi wa nafasi ya uenyekiti ndg Ally Gessy agawa rushwa hadharani,akodi noah 3 na basi moja na kuleta wajumbe wa kata zote

>ukaguzi wa kadi haujafanyika,wanachama wa kawaida wageuka wapiga kura

>viongozi wa ccm wagombea na kushinda kwa kishindo

>wagombea wajaza fomu za ugombea ndani ya uchaguzi

>Ubabe,hasira,kiburi na ukosefu wa busara wa m/kiti wa mkoa shaban lyimo nusuru uvunje uchaguzi

>Husen mwarabu alieishi nyumban kwa mwigulu(dar) mwaka mzima bure nae apeta uongozi wa jimbo

AIBU INAYOFUATIA NI HII;
>M/kiti wilaya atahamia ccm ili kukamirisha makubaliano yao kule dodoma akiwa na mwigulu
>ACT kuzoa viongnzi wa cdm iramba kwa wingi kutokana na makubaliano yao na kiti

NATAMBUA MWIGULU NA KITILA WAMEFURI SANA MATOKEO HAYA
 
lawama zimwendee mbowe, slaa na wakaskazin kwa kufanya chama kama saccos yao na mwishowe kuleta mgawanyiko
 
minyiramba imezoea kwenda kulima vibarua usukumani, hata uhuru inasubiri iletewe na wasukuma na makabila mengine kwa sababu tunaona wenye akili wanazitumia akili zao kuwapumbaza haiyumkini hata walio kijielimu kidogo,

Inakuja miaka matunda ya ubaradhuli wa mwigulu dhidi ya ndugu zake wanyiramba yatavunwa na hayatakuwa na thamani ya senti kipande.
 
Mamjui mtendalo Mtusubiri sisi chadema Mwaka 2015 tukielekea Magogoni thx Chadema
 
minyiramba imezoea kwenda kulima vibarua usukumani, hata uhuru inasubiri iletewe na wasukuma na makabila mengine kwa sababu tunaona wenye akili wanazitumia akili zao kuwapumbaza haiyumkini hata walio kijielimu kidogo,

Inakuja miaka matunda ya ubaradhuli wa mwigulu dhidi ya ndugu zake wanyiramba yatavunwa na hayatakuwa na thamani ya senti kipande.
Mkuu si kulima vibarua tu huoni hata majina? Wanatumia mpaka majina ya kisukuma ndio wapate ELIMU na UONGOZI MADELU NCHEMBA na huyu jamaa kawashikia akili wanyiramaba wasiojifahamu eti ni shujaa. Kweli wanajipa matumaini kwa kuweka mizoga kwenye barafu iwe fresh.
 
Back
Top Bottom