Ubuyu kwa ambao hawajaolewa tu

dekitambi

JF-Expert Member
Oct 5, 2015
662
1,000
Hellow wana JF,

Hii ni kwako wewe dada ambaye unatafuta mchumba (GENTLE MAN) mwenye KIPATO kinachoeleweka,

FANYA MAMBO YAFUATAYO ANGALAU MARA MOJA KWA WIKI;

PATA LUNCH AU DINNER RESTAURANT
Wanaume wasiokuwa na wake na wanaojituma na kazi (kazi zinazo eleweka) mara nyingi huwa busy sana hii hupelekea kuwa na uchovu mwingi hivyo basi pindi wanapo hisi njaa hupendelea zaodi kupata chakula RESTAURANT hii ni kutokana na uvivu wa kupika, huko kuna fursa dada zangu.

2.PENDA KUFANYA MAZOEZI KATIKA VITUO VYA GYM.
Huko utakutana nao mpaka wanaomiliki vyombo vya USAFIRI,
Wanaume wenye kazizao mara nyingi hupenda kufanyia MAZOEZI huko, hasa hasa siku za weekend.

ITAENDELEA...

MAONI, USHAURI NA MAPENDEKEZO RUKSA, PIA UNARUHUSIWA KUONGEZEA,

DEKITAMBI.
 

tozi25

JF-Expert Member
Aug 29, 2015
5,967
2,000
Ha haa ngoja nianze kufata huo ushauri hebu
Ukiufuata huo ushauri utageuka mbuzi aliefia kwa muuza supu, Gym hakuna waoaji kuna matozi kama mimi tu ndoa kwao haipo akilini. Tunaangalia shepu tunavua pichu na kusepa,;) Kuhusu kula nje nakumbuka mzee akigombana na bi mother huchukuliwa kwenda kula restaurants, kwahio wengi wao wana wenza wao ila hasira za siku moja huwapeleka huko. Laa kama unataka kufanywa Dessert salad hapo sawao_O:p
 

Valentina

JF-Expert Member
Oct 12, 2013
20,899
2,000
Ukiufuata huo ushauri utageuka mbuzi aliefia kwa muuza supu, Gym hakuna waoaji kuna matozi kama mimi tu ndoa kwao haipo akilini. Tunaangalia shepu tunavua pichu na kusepa,;) Kuhusu kula nje nakumbuka mzee akigombana na bi mother huchukuliwa kwenda kula restaurants, kwahio wengi wao wana wenza wao ila hasira za siku moja huwapeleka huko. Laa kama unataka kufanywa Dessert salad hapo sawao_O:p
Basi nimeghairi
 

GUI

JF-Expert Member
Oct 15, 2016
1,848
2,000
Ukiufuata huo ushauri utageuka mbuzi aliefia kwa muuza supu, Gym hakuna waoaji kuna matozi kama mimi tu ndoa kwao haipo akilini. Tunaangalia shepu tunavua pichu na kusepa,;) Kuhusu kula nje nakumbuka mzee akigombana na bi mother huchukuliwa kwenda kula restaurants, kwahio wengi wao wana wenza wao ila hasira za siku moja huwapeleka huko. Laa kama unataka kufanywa Dessert salad hapo sawao_O:p
Mkuu mbona unatuharibia hvyo? Wengine tunaenda gym kwasabu hatutaki vitambi
 

feitty

JF-Expert Member
Jul 10, 2015
2,021
2,000
Dah!kweli hakuna mteremko.
Ukitaka mwenye pesa upate adhabu kama hizo ili angalau uopoe tena hapo unaweza beba majanga ukajuta.
Acha nipambane na masikini wenzangu tunaofanana hali kama hiyo bahati itajitokeza poa ila sio ndo nifunge safari eti naenda kwaajili nipate mwenye kipato hell no.
 

Sokoro waito

JF-Expert Member
Nov 21, 2014
2,207
2,000
Kwani hao wanaume wenye vipato kanisani hawaendi? Kwenye misiba je? Vipi sokoni hawaendi au daladala hawapandi hatakama wana usafiri?
 

Sokoro waito

JF-Expert Member
Nov 21, 2014
2,207
2,000
Dah!kweli hakuna mteremko.
Ukitaka mwenye pesa upate adhabu kama hizo ili angalau uopoe tena hapo unaweza beba majanga ukajuta.
Acha nipambane na masikini wenzangu tunaofanana hali kama hiyo bahati itajitokeza poa ila sio ndo nifunge safari eti naenda kwaajili nipate mwenye kipato hell no.
kwahiyo dada Feity unatafuta mme wa kukusitiri?
 

tozi25

JF-Expert Member
Aug 29, 2015
5,967
2,000
Dah!kweli hakuna mteremko.
Ukitaka mwenye pesa upate adhabu kama hizo ili angalau uopoe tena hapo unaweza beba majanga ukajuta.
Acha nipambane na masikini wenzangu tunaofanana hali kama hiyo bahati itajitokeza poa ila sio ndo nifunge safari eti naenda kwaajili nipate mwenye kipato hell no.
Wenzio wanatafuta maji ya kuogea meli 2 ili kuondoa uchafu mwilini, wewe unaona hayo mahangaiko ya kwenda restaurant na gym tu. Eti bora urizike na hao maskini wenzio:confused: hivi hujawahi kusikia maskini jeuri?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom