Ubunge 2015 Magu, Renatus Pamba

Ubunge 2015 Magu, Renatus Pamba

ebu nitajie diwani wa ccm jembe unayemjua aliyekua sinza


Bora hata mzee Mwakininda aliyetoka, tukamtegemea jamaa ataleta maendeleo lakini kawa mtu wa Good Time sana ni mtu wa bieree tu(Ni personal issue) lakini angekuwa anatimiza wajibu wake tungeona sawa.
 
Bora hata mzee Mwakininda aliyetoka, tukamtegemea jamaa ataleta maendeleo lakini kawa mtu wa Good Time sana ni mtu wa bieree tu(Ni personal issue) lakini angekuwa anatimiza wajibu wake tungeona sawa.
Mkuu state clearly,ulitegemea akufanyie nini na amekufanyia nini?

Je unazani nini kimesababisha hashindwe kufikia matarajio yako wewe kama mpiga kura?
 
Duh hivi kumbe kampeni zishaanza??? NEC mko wapi is this allowed?
 
kuna kijana mmoja pale MAGU aligombea mwaka (2010) kupitia CHADEMA anaitwa MUSSA MABAWA ni kijana makini sana anayeweza kuwawakilisha na siyo huyo bongo flavour.
 
Mkuu state clearly,ulitegemea akufanyie nini na amekufanyia nini?

Je unazani nini kimesababisha hashindwe kufikia matarajio yako wewe kama mpiga kura?


Mkuu kama unakaa Sinza utafahamu nilikuwa namaanisha nini...
 
Mkuu niwe na chuki nae binafsi ya nini sasa maana hanifikii chochote..kwahiyo tumpigie makofi na kumshangilia wakati.hana jipya sasa.
Mkuu kwa jinsi binadamu tulivyoumbwa unaweza ukawa na chuki binafsi na mtu bila sababu ya msingi!
 
Duh hivi kumbe kampeni zishaanza??? NEC mko wapi is this allowed?

hii sio kampeni, huu ni uwanja wa kuwaweka wazi wale wote walioonyesha nia kwenye jukwaa ili watu waseme wanayoyajua juu yao...kama hafai basi ndio muda wa kuanika, kama anafaa pia ni muda wa kuwatia moyo ...tunataka kupata viongozi wazuri huko tuendako, hivyo ni muhimu kuwajua watu mapema ili tuwafuatilie
 
kuna kijana mmoja pale MAGU aligombea mwaka (2010) kupitia CHADEMA anaitwa MUSSA MABAWA ni kijana makini sana anayeweza kuwawakilisha na siyo huyo bongo flavour.

tuwekee maelezo yake hapa ili tuendelee kuwatathmini kwa pamoja mkuu..
 
Mtu akae sinza,akagombee magu? Kwan huko magu hakuna mtu anayefaa? Katiba ingesema mgombea ubunge awe amekaa jimboni bila kuhama kwa muda wa mwaka 1 ingesaidia sana.
 
Anapiga jalamba??? au ndo amekaa tu; Magu kubwa ajiandae vema 2015 cdm haijaribishi maana ni hatari sana kuwa na Rais bila wabunge, hongera Renatus
 
Huyu mkopa bia....bar zote sinza anakopa bia kisa yeye diwani..chadema nawapenda lakini huyu hafai kuwa hata mfagia barabara
 
kuna kijana mmoja pale MAGU aligombea mwaka (2010) kupitia CHADEMA anaitwa MUSSA MABAWA ni kijana makini sana anayeweza kuwawakilisha na siyo huyo bongo flavour.

unaijua magu vizuri au? 2015 mgombea alikuwa wa cdm alikuwa samson mwigamba na tulimpigia kura za maoni kumchagua awe mgombea wetu katika ukumba wa kibiringa lakn alijitoa kutokana na sababu zisizojulikana. kuna tetesi kuwa alihongwa na aliyekuwa mgombea wa magamba bwana festus limbu.WAO WAJITOKEZE TU NA WOTE TUTAWAPIMA WAKATI WA KURA ZA MAONI,dokezo tu ni kuwa hatuwachagua watu wa kuja kama alivyo huyo gamba limbu,tunamtaka mwana magu mwenzetu tunayeshea naye raha na shida.
 
Jamaa Sinza kazingua sana hakuna jipya alilofanya ni bora angeendelea yuleyule Mzee Mwakininda...Sinza hata angegombea tena angechora chini.

Huyo mzee mwakininda unayemlamba miguu alifanya nini hapo sinza na ccm yake kwa zaidi ya miaka 50? hivi kazi ya diwani unaijua kweli wewe mbulura? IDAI SERIKALI DHAIFU YA MAGAMBA HAYO MAENDELEO MAANA NDIYO MLIIPA RIDHAA KUKUSANYA KODI ZENU.jitambue kijana achana na utumwa wa fikra za wabakaji,majangili na mafisadi.
 
Back
Top Bottom