Ubora na Ubovu wa Toyota CAMI

Ubora na Ubovu wa Toyota CAMI

rifwima

JF-Expert Member
Joined
Apr 21, 2010
Posts
507
Reaction score
214
Hello JF memebers,
Kama somo linavyojieleza hapo juu, naomba wazoefu/wajuzi wa magari wanijuze kuhusu aina hii ya gari. Navutiwa kuinunua kwa sababu napendezwa sana na muonekano wake na namna ilivyo. Lakini nisingependa kuwa na gari ya kunipa stress as maisha yenyewe ya kibongobongo ni stress tosha.

Natanguliza shukrani.
 
Hello JF memebers,
Kama somo linavyojieleza hapo juu, naomba wazoefu/wajuzi wa magari wanijuze kuhusu aina hii ya gari. Navutiwa kuinunua kwa sababu napendezwa sana na muonekano wake na namna ilivyo. Lakini nisingependa kuwa na gari ya kunipa stress as maisha yenyewe ya kibongobongo ni stress tosha.

Natanguliza shukrani.

mkuu hiyo gari ni nzuri kwa maana ya ulaji wa mafuta na mwonekano wa nje hiyo sawa,lakini hiyo gari ni pasua kichwa upande wa spea ni chache mno na ukibahatisha kuipata ni gali mno,spea iwe used hata mpya ni shida,pili hiyo gari ni nyepesi barabarani mno kwa safari haifai yani haitulii barabarani,nilikuwa naipenda kama wewe nikaininua mbona niliiuza bila kupenda
 
Wembamba wa hizo gari unazifanya ziwe nyepesi sana barabarani, yaani kwenye high way ukipitwa tu na HOOD au Kilimanjaro Express basi ule upepo wake lazima uyumbe!!
 
Back
Top Bottom