Ubinafsi katika utoaji papuchi

Ubinafsi katika utoaji papuchi

beevenom

JF-Expert Member
Joined
May 1, 2017
Posts
313
Reaction score
433
Habari ya Mwaka Mpya wadau,

Jamani katika kipindi cha miezi miwili huduma ya mgegedo imekuwa ya kusuasua sana kutoka kwa mamito.

Visababu vingi visivyo na kichwa wala miguu, kasheshe mi siwezi kabisa kuanza kubembeleza saaana papuchi tena kwa mke nilishashindwa kabisa yaani mi akitoa sababu zake za kipimbavu huwa nakausha zangu kimya.

Sasa nadhani ubongo umezoea hali hiyo mpaka sasa hata hamu naye nakosa kabisa na hata kuulizia tu mzigo moyo umekuwa mzito sana.

Sasa hii hali naona kabisa inaelekea kubaya maana nimeanza kuona sijui yupo vipi, yaani hata akivua namuona wa kawaida sana sasa.

Enyi wanawake acheni ubinafsi na uchoyo wa kipumbavu wa papuchi. Yaani nitoe mahari mimi na nikahangaike na ku-risk huko barabarani na magari halafu bado nirudi home nianze kubembeleza kidudu ambacho kipo tu huko mitaani.

Mwisho wa siku mnafanya wanaume tuanze kuchepuka bure tuanze kulaumiana.

NB: Hata ikitokea vipi, niliapa kutobembeleza kidudu kwa mtu niliyemtolea mahari.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Inawezekana ulichelewa mkuu yaan yeye ndio kakuwahi anakuona wa kawaida kabla yako. Tatizo hilo mkuu mwanaume hashindani na sidiria, kama ni mke kaeni muyajenge ila kama ni fukus nyingine tembea mwendo wa reggae mapema tu, ushachukuliwa poa.
 
Mzee baba pole Sana ,

Hapo kweli umechelewa coz ye kashaanza kukuchukulia wa kawaida af inawezekana Kuna jamaa abofya kizenzi huku wewe ukipewa visababu ili usimguse .

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mkuu ni kweli siyo vyema kukaa unabembeleza papuchi ya mkeo. Kama unampenda na hamna ugomvi wowote, ujanja ni kujichulia siku nyingine, siyo unalala na nyege zako zinaweza kukupelekea ukafanya mambo ya hovyo. Mke ni wako akikataa bila sababu ya msingi ka ugonjwa, nk unatanua hiyo miguu yake unaingia tu kwa lazima mpaka umalize haja yako, ya kwake atajua mwenyewe. Ukifanya hivyo mara nne tano ataogopa/atakuheshimu. Na atakaa akunyime hiyo nyama maana atajua huyu jamaa atajichukulia na kusababisha karaa za bure!

Kama unahisi kuna kaugomvi au utofauti kati yenu, ebu kidume tafuta njia muyajenge. Ongea naye hawa viumbe kama siyo mzinzi kwamba kuna lijamaa linamkunja huko nje, ukiongea nao kwa ustaarabu wanaelewa sometimes na hawana vinyongo sana.
 
Back
Top Bottom