ubc sasa free! na Atn kuongezwa!

ubc sasa free! na Atn kuongezwa!

Asango

JF-Expert Member
Joined
Mar 24, 2011
Posts
234
Reaction score
25
kwa wake watumiaji wa startime naona wameamua kuiweka ubc free maana hata kale ka symbol$ wamekaondoa,pia nimejaribu kuondoa hata kadi bado inafanya kazi.pia wametangaza kuongeza channel ya atn kwa burudani zaidi.
 
Wametudanganya wataonyesha mpira wakati hamna kitu
 
kwa wake watumiaji wa startime naona wameamua kuiweka ubc free maana hata kale ka symbol$ wamekaondoa,pia nimejaribu kuondoa hata kadi bado inafanya kazi.pia wametangaza kuongeza channel ya atn kwa burudani zaidi.

Atn nayo ni chanel ya burudani?
 
Mbona kwangu ilipokua ubc ndo imeingia atn alafu ubc siioni kwenye list mkuu?
 
Me nakula raha na dish bila. chenga.....
 
Back
Top Bottom