Ubalozi wa Marekani wame-repost video ya Agustino Polepole

Ubalozi wa Marekani wame-repost video ya Agustino Polepole

Analogia Malenga

Platinum Member
Joined
Feb 24, 2012
Posts
5,292
Reaction score
10,842
1761036149956.png
 
Ubalozi wa Marekani nao wamekuwa mbwa wasio umma! Watu wa Matamko tu !

Mtanzania mtu pekee wa kukupigania si wa nje ni wewe

Narudia Ubalozi wa Marekani hautasaidia lolote,
Tumeona Mara nyingi uminywaji wa democracy na wao ndo wanaendelea ku fund mirad badala ya kutoa adhabu!

Watu wamepotea na wengine walihakikishiwa hadi usalama wao na hizo hizo balozi lakin wakakaa kimya

Njia Pekee ni kumwajibisha mtawala na sisi ndi wenye mamlaka

Britanicca
 
Ubalozi wa Marekani nao wamekuwa mbwa wasio umma! Watu wa Matamko tu !

Mtanzania mtu pekee wa kukupigania si wa nje ni wewe

Narudia Ubalozi wa Marekani hautasaidia lolote,
Tumeona Mara nyingi uminywaji wa democracy na wao ndo wanaendelea ku fund mirad badala ya kutoa adhabu!

Watu wamepotea na wengine walihakikishiwa hadi usalama wao na hizo hizo balozi lakin wakakaa kimya

Njia Pekee ni kumwajibisha mtawala na sisi ndi wenye mamlaka

Britanicca
Kabisa.

Sisi wananchi ndio wa kuikomboa nchi yetu kutoka mikononi mwa mafisadi na wauaji.
 
Ubalozi wa Marekani nao wamekuwa mbwa wasio umma! Watu wa Matamko tu !

Mtanzania mtu pekee wa kukupigania si wa nje ni wewe

Narudia Ubalozi wa Marekani hautasaidia lolote,
Tumeona Mara nyingi uminywaji wa democracy na wao ndo wanaendelea ku fund mirad badala ya kutoa adhabu!

Watu wamepotea na wengine walihakikishiwa hadi usalama wao na hizo hizo balozi lakin wakakaa kimya

Njia Pekee ni kumwajibisha mtawala na sisi ndi wenye mamlaka

Britanicca
Hapa ndo umeongea kabisa. Yaani USA waje waandamane kwa ajili yetu . Huu utaratibu wa kuwalilia wazungu ifike mda tuachane nao sisi ndo tunaoumia hao wazungu wataishia kutoa matamko tu
 
Katika vitu havina msaada ni hivi, AU, US, ICJ, NATO, SADC, EAC, UN na ujinga mwengine unaofanania na hivi hauna msaada wowote katika harakati za kujikomboa. Labda mkanyage maslahi yao other than that tusipodai haki zetu wenyewe hakuna kitakachobadilika.
 
Usikute USA wana ushahidi wa Matukio Mengi sana Yanayotokea hapa Tanzania ila wamekausha tu, na usikute wanajua Mapaka mateaka wa Kisiasa walipoifadhiwa
Habari ndugu. Unamaanisha nin? Satellite image with codec video?
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom