• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Uanzishaji & uendelezaji wa saccos & ngo.

bereng

bereng

Senior Member
Joined
Feb 5, 2013
Messages
114
Points
170
bereng

bereng

Senior Member
Joined Feb 5, 2013
114 170
Tuwafikie Tanzania tunatoa nafasi za kazi ya muda ya waalimu watakaofundisha uanzishaji na uendelezaji wa saccos, vicoba na ngo.

Waalimu hawa watapata nafasi ya kufundisha walengwa ambao watakuwa waratibu wa mradi wa WEZESHA MJASIRIAMALI unaoratibiwa na taasisi wenye lengo la kuwapatia wajasiriamali mafunzo pamoja na kuwawezesha kupata mikopo nafuu kupitia saccos zitakazoundwa kila wilaya ktk mkoa wa mwanza. Maombi yatumwe kwa meneja wa mradi kwa baruapepe- tuwafikiemwanza@gmail.com. Mwisho wa kutuma maombi ni tar 12 disemba 2013.

Aidha kuna nafasi za mafunzo haya kwa wanaohitaji, ili kujipatia ujuzi lakini tutakuwa na nafasi za ajira kwa wahitimu watakaofanya vizuri kuwa waratibu wa mradi ktk wilaya watakazopangwa.
Mafunzo ni ya siku 5 na yatafanyikia mjini mwanza kwa gharama nafuu sana. Fomu za ushiriki zinapatikana kwa tsh. 5,000. Watakaopata nafasi za kazi watarudishiwa sehemu ya gharama za mafunzo. Mwasho wa maombi ni tar 15 disemba 2013.
Kujiunga piga simu kwa meneja wa mradi namba 0768 955 185. Au email- tuwafikiemwanza@gmail.com
 

Forum statistics

Threads 1,404,414
Members 531,595
Posts 34,453,031
Top