Uamsho yaipa serikali masaa 26, vinginevyo...! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uamsho yaipa serikali masaa 26, vinginevyo...!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by meningitis, Oct 19, 2012.

  1. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #1
    Oct 19, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 8,019
    Likes Received: 911
    Trophy Points: 280
    TAMKO ATOA AMIR AZZAM -MBUYUNI.

    Viongozi wa jumuiya Uamsho.sh Amir Azzan ameipa serikali muda wa masaa 26 mpka kesho sa 10 laasir.Amir Farid awe kishaachiwa.
    Ila amewataka wananchi wawe na subra na watunze Amani hadi hapo kesho laasir.
    Sh Azzan anasema ccm,Jeshi la polisi na Jeshi la wananchi Tanzania wamehusika kwa habari waliozipata.
    Inasemekana walomteka walikuwemo ma jeshi 2 na polisi wa ffu 2 na viongozi wa ccm.
    Tunaiman Amir Farid bado yuhai na yupo hapa hapa Zanzibar.
    Safari hii mpaka kieleweke.
    Waislamu hakuna kurudi nyuma biidhni llah tutampata Amir Farid


    source ;fb page ya jumuiya ya uamsho(T)


    updates;shekh farid apatikana takriban masaa 10 baada ya tamko hili.

    farid3.jpg
     

    Attached Files:

  2. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #2
    Oct 19, 2012
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 3,196
    Likes Received: 231
    Trophy Points: 160
    "Serikali inashindwa kudhibiti kikundi hiki cha Wahuni?" Askofu Augustino Shao wa R.C Zanzibar kupitia BBC
     
  3. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #3
    Oct 19, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,947
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Mbwa anapogeuka mwehu na hata kuanza kumngata mfugaji wake ...
     
  4. M

    Makupa JF-Expert Member

    #4
    Oct 19, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,742
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Kikundi cha kihuni lakini wameshatimiza malengo hapo nani mjanja
     
  5. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #5
    Oct 19, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,093
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kwanini wasimkamate huyu anayeifundisha kazi jinsi ya kufanya kazi. Ningekuwa rais ningekamata kila anayetoa tamko hadi wote waishie lupango ndipo nilete suluhu.
     
  6. jingalao

    jingalao JF-Expert Member

    #6
    Oct 19, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 19,247
    Likes Received: 10,405
    Trophy Points: 280
    hapo kwenye bold ,naweza kukubali kwani kumekuwepo na tuhuma kadhaa za utekaji zilizohusisha ccm.
     
  7. sun wu

    sun wu JF-Expert Member

    #7
    Oct 19, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 2,025
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 0
    Hivi kweli hii serikali imeshindwa kuwadhibiti hawa watu ?

    Kwanini huyu anayetoa hili tamko kwamba baada ya masaa 26 wataleta vurugu hajawekwa hatiani ?
    Huku kulea ugonjwa kifo kitakuja kutuumbua
     
  8. Jay One

    Jay One JF-Expert Member

    #8
    Oct 19, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 11,051
    Likes Received: 4,608
    Trophy Points: 280
    Hivi RISASI ZIMEISHA Zanzibar....!!???
     
  9. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #9
    Oct 19, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,782
    Likes Received: 2,391
    Trophy Points: 280
    ukosefu wa ajira ni bomu linalolipuka sasa
     
  10. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #10
    Oct 19, 2012
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,484
    Likes Received: 165
    Trophy Points: 160
    Why 26? Why not 24?
     
  11. Janja PORI

    Janja PORI JF-Expert Member

    #11
    Oct 19, 2012
    Joined: Jul 31, 2011
    Messages: 808
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 45
    sureeeee na bado
     
  12. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #12
    Oct 19, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,816
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    Kamata huyo mtoa tamko...peleka Mabwepande!
     
  13. k

    kajima JF-Expert Member

    #13
    Oct 19, 2012
    Joined: Dec 5, 2009
    Messages: 864
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 45
    Sasa huyu Askofu mbona anamwaga Petrol kwenye moto uliowaka...hekima ilikuwa ni kuchagua maneno haswa kipindi hiki kigumu
     
  14. J

    JERUSALEMU JF-Expert Member

    #14
    Oct 19, 2012
    Joined: Sep 19, 2012
    Messages: 2,739
    Likes Received: 1,794
    Trophy Points: 280
    wanajua mwisho wa yote watashindwa hivi vita ndio maana wanapiga kelele.wawaleje jela za bara ndio watafunzwa adabu vizuri.
     
  15. Bouncer

    Bouncer JF-Expert Member

    #15
    Oct 19, 2012
    Joined: Sep 30, 2011
    Messages: 343
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 35
    Natamani JK asafiri tena! akirudi uamusho itakuwa historia..
     
  16. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #16
    Oct 19, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,920
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    may be it is a code!
     
  17. Mr Dhaifu

    Mr Dhaifu JF-Expert Member

    #17
    Oct 19, 2012
    Joined: Jul 14, 2012
    Messages: 775
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 45
    Kwahiyo wakristo ajira wanazo?mkuu
     
  18. m

    malaka JF-Expert Member

    #18
    Oct 19, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 1,323
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Nadhan sasa ndio.mtaamini kuwa hakuna atakayewasaidia na kiwapangia mwelekeo wenu zaidi ya adui yenu. Zimwi likujualo halikuli likakwisha.

    yetu macho.
     
  19. Ronal Reagan

    Ronal Reagan JF-Expert Member

    #19
    Oct 19, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,731
    Likes Received: 1,441
    Trophy Points: 280
    Sielewi na sijui nitafanyeje ili nielewe. Jeshi la Polisi na CCM ambao wamekuwa too readily kuuwa wananchi kwenyemikutano ya CHADEMA kote nchini wameshindwa kabisa kushughulika na wahalifu wachache. Sielewi mimi.
     
  20. Bouncer

    Bouncer JF-Expert Member

    #20
    Oct 19, 2012
    Joined: Sep 30, 2011
    Messages: 343
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 35
    Call a spade a spade... hakuna kuremba atii!
     
Loading...