uamsho waibuka rasmi adhuhuri leo

A

ADK

JF-Expert Member
Joined
Jan 13, 2012
Messages
1,577
Points
1,500
A

ADK

JF-Expert Member
Joined Jan 13, 2012
1,577 1,500
Zenji inaongozwa na magamba na magamba wameapa kuulinda muungano .
So wakitaka kufanikiwa hilo waanye kuidindia ccm kwanza
 
mpemba mbishi

mpemba mbishi

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2011
Messages
1,132
Points
1,195
mpemba mbishi

mpemba mbishi

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2011
1,132 1,195
umenikumbusha baba mmoja niliwah kukutana nae mitaa ya posta hapa dar akanisimulia kisa cha maisha yake na jinsi ambavyo Mwl alimuwajibisha lolest! ameishia kuish maisha ya dhiki hadi leo.
Huyo jamaa hadi leo anaishi maisha ya 'DHIKI' lakini je Mwalimu wako Nyerere yeye yuko wapi? Am sure he is in the HELL.
 

Forum statistics

Threads 1,336,417
Members 512,614
Posts 32,538,817
Top