Uaminifu | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uaminifu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by paka nyau, Sep 14, 2011.

  1. p

    paka nyau New Member

    #1
    Sep 14, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa nn wanaume ni wahuni sana kuliko wanawake?
     
  2. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #2
    Sep 14, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,316
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    Kwanza karibu sana JF paka nyau...
    kuhusu uaminifu,ungetupa data za utafiti wako ingekuwa vyema zaidi kwani ungeonesha wanaume ni wahuni kiasi gani kuliko wanawake...
     
  3. HAZOLE

    HAZOLE JF-Expert Member

    #3
    Sep 14, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,318
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    kwa sababu wanaishi maisha asilia (natural life)....nimepata au nimekosa??
     
  4. B

    Bucad Senior Member

    #4
    Sep 14, 2011
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 120
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hiyo angalau ilikuwa miaka ya kati hapo nyuma lakini sasa hivi ngoma droo bana! Hakuna cha wanaume wala wanawake dunia tifutifu!
     
  5. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #5
    Sep 14, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,611
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
  6. Riwa

    Riwa JF-Expert Member

    #6
    Sep 15, 2011
    Joined: Oct 11, 2007
    Messages: 2,595
    Likes Received: 201
    Trophy Points: 160
    Sidhani kama hili ni jukwaa la kujadili mambo ya kimahusiano, sioni uhusiano wake na JF Doctor...Karibu Paka Nyau hapa JF (naona ni post yako ya kwanza) lakini jukwaa husika la mada yako hii ni MMU!
     
  7. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #7
    Sep 15, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,104
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Sioni kuna ukweli hapop,wanawake huwa wanafanya kwa kujificha,
    Wanaume wanakua kidogo open.Si unajua mwanaume ni mwanaume
     
  8. Rodcones

    Rodcones JF-Expert Member

    #8
    Sep 15, 2011
    Joined: Oct 16, 2007
    Messages: 403
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    wanawake na wanaume cku hizi wote wahuni tena wanawake cku hizi wanatishaaaaaa.
     
Loading...