uaminifu katika ndoa.


Makene

Makene

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
1,478
Points
1,195
Makene

Makene

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
1,478 1,195
wadau tufunguke kuhusu nani kati ya mume na mke anayesababisha kutoweka kwa uaminifu katika ndoa, ambazo tunazishuhudia zikiwekwa nadhiri za uaminifu kwa mbwembwe na matangazo ya kutosha.
Je kosa linaanza lini wakati wa uchumba, baada ya kuoana au baada ya miaka kupita?
Je walaumiwe walezi wao, au mawifi na mashemeji ndugu au ni marafiki zao?
Tujitahidi kuwa wakweli.
 
Tamatheo

Tamatheo

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2012
Messages
3,287
Points
1,500
Tamatheo

Tamatheo

JF-Expert Member
Joined May 28, 2012
3,287 1,500
wadau tufunguke kuhusu nani kati ya mume na mke anayesababisha kutoweka kwa uaminifu katika ndoa, ambazo tunazishuhudia zikiwekwa nadhiri za uaminifu kwa mbwembwe na matangazo ya kutosha.
Je kosa linaanza lini wakati wa uchumba, baada ya kuoana au baada ya miaka kupita?
Je walaumiwe walezi wao, au mawifi na mashemeji ndugu au ni marafiki zao?
Tujitahidi kuwa wakweli.
Kosa linaanzia wakati wa uchumba, ndoa nyingi zimefungwa kutokana na uamsho wa tamaa na wala sio upendo wa dhati wa wanandoa.....Mwisho kile alichotamani kikiisha au kubadilika then ndoa imeisha.
 
Billie

Billie

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2011
Messages
8,034
Points
2,000
Billie

Billie

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2011
8,034 2,000
Chanzo ni maudhi ndani ya ndoa baada ya kuchokana.
 
Makene

Makene

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
1,478
Points
1,195
Makene

Makene

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
1,478 1,195
Chanzo ni maudhi ndani ya ndoa baada ya kuchokana.
Maudhi yapi yanachangia, na nani mwanzilishi wa hayo maudhi, je ni wao au ndugu au marafiki?
Na je ni vitu gani vinavyotamaniwa na wenzi, ambavyo wakisha vipata hamu inakwisha, kiasi kwamba hawavitamani tena?
Na ni vitu gani huisha au kupotea baada ya wenzi kukaa pamoja?
 
JICHO LA TATU

JICHO LA TATU

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2012
Messages
306
Points
0
JICHO LA TATU

JICHO LA TATU

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2012
306 0
Ni tamaa zaidi na kukosa subira kwa wakati.
 
englibertm

englibertm

JF-Expert Member
Joined
May 1, 2009
Messages
9,257
Points
2,000
englibertm

englibertm

JF-Expert Member
Joined May 1, 2009
9,257 2,000
don,t give simple answers for complex question.
 
Makene

Makene

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
1,478
Points
1,195
Makene

Makene

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
1,478 1,195
Ni tamaa zaidi na kukosa subira kwa wakati.
Ni vitu gani vinavyotamaniwa, fedha, mali, tamaa ya vitu, tamaa ya ngono ya kawaida, isiyo ya kawaida?
Na je wanakosa subira kwa mambo yapi, ya maisha, ya kazi ya ndoa, au familia.
 
cabhatica

cabhatica

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2010
Messages
1,077
Points
1,225
cabhatica

cabhatica

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2010
1,077 1,225
Ukishakuwa chini ya sheria wewe ni mtumwa wa sheria. Hakuna anayependa kuwa mtumwa!!!!! It is as simple as that. Tatizo watu wengi hawakumbuki hili. Huweka viapo bila kumaanisha. Wengine huoa au kuolewa kwa sababu umri umekwenda, wengine kwa mashinikizo ya wazazi/walezi/marafiki n.k Lakini ukweli unaouma ni kwamba watu wawili waliolelewa mazingira tofauti wenye mitizamo tofauti wenye uelewa tofauti wanapolazimishwa (maana wako chini ya sheria hata kama wanadhani wameridhia) kuishi pamoja, moto lazima uwake (japo muda na athari zaweza kutofautiana) kwamba unapenda ama hupendi.
 
JICHO LA TATU

JICHO LA TATU

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2012
Messages
306
Points
0
JICHO LA TATU

JICHO LA TATU

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2012
306 0
Ni vitu gani vinavyotamaniwa, fedha, mali, tamaa ya vitu, tamaa ya ngono ya kawaida, isiyo ya kawaida?
Na je wanakosa subira kwa mambo yapi, ya maisha, ya kazi ya ndoa, au familia.

In blue hizi ni mojawapo ya njia zinazovunja nyumba nyingi (ndoa)
Subira ambayo wengi hukosa hasa wakati wa shida kama magonjwa, uzazi
Sasa ile maana ya shida na raha ndo inapotowekea hapo,
 
Zogwale

Zogwale

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2008
Messages
12,182
Points
2,000
Zogwale

Zogwale

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2008
12,182 2,000
Ndoa nyingi uaminifu haupo!!!! Unadhihirishwa na wale amboa kwa kwa bahati kama umeajiriwa na mnasafiri say katika mkutano wa miki moja!!! Vituko utaviona!!!! Hakika hakuna uaminifu katika ndoa na wanaume wanaongoza kwa kukosa uaminifu!! Si cha hela, si cha magonjwa, si cha hata mke kugombana na mume!! Ni hulka ya kuchapata au kutembeza mzizi nje tu!! Wanawake wachache wana cheat nje ha hapo ni lazima utakuta kuna ka-loope hole toka kwa mume!!! Mume akiwa anampenda mke kwa dhati with all malovee (hata kama unaiba nje usionyeshe kamwe) nakuhakikishia mkeo hatakubali kutongozeka kirahisi unless kama ulikuwa umeoa kiruka njia toka awali,
 
Makene

Makene

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
1,478
Points
1,195
Makene

Makene

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
1,478 1,195
Nawasoma wadau,
Kiukweli watu hawapendi kupoteza sehemu ya uhuru wao, na kwamba nadhiri huwekwa kama taratibu zilivyo zoeleka. Je ni muhimu kuzingatia watu wa nje zaidi kuliko ninyi wahusika wawili? Je ni busara kuhangaikia namna gani watawafurahisha wageni walioalikwa siku ya ndoa badala ya kuhangaikia muungano wanaouanzisha?
Je wadau waume ndiyo chanzo cha kukosa uaminifu?
Je wake viruka njia huzaliwa au hufanywa hivyo na mazingira?
Je watu wajiandae kwa bima zipi zitakazoweza kulinda ahadi na ndoa zao? Tuzidi kuchangia.
 
E.l.ve

E.l.ve

Senior Member
Joined
Dec 5, 2012
Messages
137
Points
0
E.l.ve

E.l.ve

Senior Member
Joined Dec 5, 2012
137 0
Mi naona nitamaa.msaliti daima macho yake yanakuwa hayajatulia.yani hakuna kinachompita
 
englibertm

englibertm

JF-Expert Member
Joined
May 1, 2009
Messages
9,257
Points
2,000
englibertm

englibertm

JF-Expert Member
Joined May 1, 2009
9,257 2,000
Could u Pls pick 4us one of these SAs Brother?
chanzo chake ni tamaa vitu are you sure tamaa is the reason? how can you explain wanawake wanao honga wanaume?
 
Makene

Makene

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
1,478
Points
1,195
Makene

Makene

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
1,478 1,195
chanzo chake ni tamaa vitu are you sure tamaa is the reason? how can you explain wanawake wanao honga wanaume?
Je kuwa na ukwasi kwa wake ni sababu ya kuwafanya wakose uaminifu? Au yaweza kuwa wanatafuta kitu wanachokikosa toka kwa wenzi wao hivyo kutumia ukwasi wao au wa waume zao kutafuta kuridhishwa kiakili na kihisia!
 
MR. ABLE

MR. ABLE

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2012
Messages
1,478
Points
1,195
MR. ABLE

MR. ABLE

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2012
1,478 1,195
Chanzo ni kuingiwa na tamaa ambazo hua ni chachu za kuvunjika kwa ndoa nyingi, pia kutokumridhisha mwenzi wako kwa penzi taaamu ambalo litamfanya kuifurahia ndoa na kutojutia maamuzi yake ya kufunga ndoa.
  • JINSI YA KUYAMUDU HAYO
  1. Maneno matamu ambayo huambatana na ukweli huifanya ndoa kudumu.
  2. Zawadi za hapa na pale ambazo zitaendelea kuiimarisha ndoa.
  3. Kufikishana kileleni na sio mmoja akishafika kileleni basi game linaisha.
  4. Kukubaliana na hali mliyonayo.
  5. Kuepuka marafiki wabaya ambao watapelekea kuivunja ndoa yenu.
 
T

Tetra

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2012
Messages
1,520
Points
1,195
T

Tetra

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2012
1,520 1,195
::
Kuondoka kwa uaminifu kwa mwanaume huanzia machoni.
::
Kuondoka kwa uaminifu kwa mwanamke huanzia moyoni.
::
 
Makene

Makene

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
1,478
Points
1,195
Makene

Makene

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
1,478 1,195
saudari, asante kwa kutoa msaada kwa yanayopaswa kufanyika, lugha inayofaa, zawadi hata ya maneno 'asante', 'nakupenda', kusoma undani wa mahitaji ya kingono ya yule mwingine, kutotamani makuu na kujimudu ninyi kama ninyi bila kuruhusu watu wa nje waingilie na kuhusika na mambo yenu hasa ya undani.
tetra, hivyo waume wakikosa uaminifu wataonyesha kwa kuwa nao karibu hasa kimaongezi ila wake itahitaji mbinu gani kuweza kuteka mawazo ya moyoni?
 

Forum statistics

Threads 1,284,377
Members 494,064
Posts 30,823,405
Top