Ualimu ni kazi ngumu jamani!!


BHULULU

BHULULU

JF-Expert Member
Joined
Jun 28, 2012
Messages
4,907
Likes
134
Points
160
BHULULU

BHULULU

JF-Expert Member
Joined Jun 28, 2012
4,907 134 160
Hapo kwenye ku-expand nimecheka sana
 
Mohamedi Mtoi

Mohamedi Mtoi

R I P
Joined
Dec 11, 2010
Messages
3,325
Likes
51
Points
0
Mohamedi Mtoi

Mohamedi Mtoi

R I P
Joined Dec 11, 2010
3,325 51 0
Kazi nyepesi ni kuingia na kutoka benki kuweka na kutoa heshima kwa njia ya makaratasi yenye laana (mwanaharamu) huku wahudumu wakikuona wanakenua meno na heshima nyingi kuwaomba kufanya hivyo.
 
A

augustino ameri

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2012
Messages
267
Likes
0
Points
33
Age
43
A

augustino ameri

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2012
267 0 33
Haijafikia ubunge.
 
Karnoon

Karnoon

Senior Member
Joined
Jul 9, 2011
Messages
106
Likes
0
Points
0
Karnoon

Karnoon

Senior Member
Joined Jul 9, 2011
106 0 0
badala ya kuwasaidia unapost their flaws here?shame on you!!
 

Forum statistics

Threads 1,213,793
Members 462,292
Posts 28,490,236