UAE: Msivae kanzu na hijab nje ya nchi

UAE: Msivae kanzu na hijab nje ya nchi

Status
Not open for further replies.
Huna majibu? Picha je huna?
Huna picha ya mama yake Yesu?
Huna picha ya Yesu?
Ziweke tuone "mavazi yao ya heshima".
Nilifikiri unazungumzia vazi la heshima. au umeamua kuzungumzia kitu ingine?
liangalie. Komaeni na liaarabu lenu huko. Msimdoee yesu wetu. Watu wa ajab sana
 
yani ww unajifanya unaujua uislamu kuliko waislamu!! pole sana sijui hata nikusaidie vp
Hahaha...yaani nyie watu huwa ni via.zi kweli, kanzu nayo imekuwa vazi la kiislamu?!!! vazi la kimila limekuwa la dini? maajabu ya Musa haya.
 
Tukibishana hapa mwishowe ni kuchikiana bureee humu tuko.na Imani tofaut na wote tunashirikian ktk shughul zetu
 
liangalie. Komaeni na liaarabu lenu huko. Msimdoee yesu wetu. Watu wa ajab sana
Inaonekana huelewi unachozungumzia. Copenhagen ,Wapo wakristo wanaovaa kanzu.
FUT11.jpg

FUT15.jpg

8E9U9910.JPG

christianwebcover.jpg
 
Inaonekana huelewi unachozungumzia. Copenhagen ,Wapo wakristo wanaovaa kanzu.
FUT11.jpg

FUT15.jpg

8E9U9910.JPG

christianwebcover.jpg
dah mkuu licha ya mimi kukujib kwa jazba lakini umekuwa mtulivu nakunijib kwa hekima. Guilty conscious is haunting me now
 
dah mkuu licha ya mimi kukujib kwa jazba lakini umekuwa mtulivu nakunijib kwa hekima. Guilty conscious is haunting me now
Wala usijisikie, "guilty conscious" ndugu. Soma hapa huenda ukajifunza kitu.
Link Surah An-Nahl [16:125]
Unataka niwe kama Naibu spika? Hapana, siwezi kufanya kama wale wanaonunua magari ya maji washawasha kwa ajili ya wanao na watakao watawala..
Nakushauri tu, soma quran na biblia kwa pamoja.
Biblia unayo, link ya Quran hii Surah Al-Fatihah [1]
 
Kwa kawaida ni lazma tufaham mavazi yapo ya aina tatu;
yakujipamba,yakujisitiri,na yakiimani nadhan ukitulia na kuyachambua utayaelewa vizuri
 
mitume enzi zao hawakuvaa kanzu,walivaa mishipi ya magome ya mitende na ngozi ya ngamia! Kazu hizi nizawaarabu akina sayyid bin sultan,ndio mwanzo wake kuja uku pwano!Kanzu ni utamaduni wa waarabu halina uhusiano wa moja kwa moja na uislam,sema tu ni vazi la staha hata mapadri wanavaa,waganga wa kienyeji,wahaya nk!kwa iyo ni inshu ya utamaduni tu apa

Kule sio afrika ya huku kwetu, watu wa kaskazini ya afrika na mashariki ya kati kuanzia eithiopia kwenda juu walivaa nguo za sufi na pamba za kushona kwa machine za mikono Kabla ya kuzaliwa Yesu
Ni huku kwetu tu nguo ximechelewa sana. mpaka sasa tuna vaa mitumba
 
Unajua Tz kuna watu wanadhani vazi la wanaume au wanawake la kiarabu linaashiria utakatifu, kumbe ni vazi la kitamaduni, linatukuza utamaduni wa waarabu. Sasa linapopigwa marufuku msitokwe mapovu!

Usisahau maaskofu nao huvaa kazu Sasa sijui Na hao wanaigiliza utamaduni wa Kiarabu.
Kwa jibu la nyongeza Mh Mudawote
Dini za Kiislam Na Kikiresto zimetokea mashariki ya kati Kwa hivyo ukiwa muumuni hasa wa dini ya Kiislam utamaduni unachangia sana.Kwa heshima ya kazu Na balaghashia huwezi kumkuta mtu kavaa kwenye Mabaa Au Madisco.
 
Wanapaka lips shedo kwa mbaali,hina kwy nywele,na ndevu km akina mond!hua sielewagi waakataa nini na wanafanya nini
[emoji1] [emoji1] [emoji1] ukweli mi sijawahi muona mwarabu amepaka hina na shedo kwenye nywele zao na sijui hawa wabongo wanaopaka hina wana maana gani.
 
Magaidi wenyewe waliolipua Marekani na Ulaya wakiangalia Tv za usalama wamevaa kama wao na begi za mgongoni, sasa sijui kanzu na vilemba vinawatisha nini?
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom