UAE: Msivae kanzu na hijab nje ya nchi


Status
Not open for further replies.
Mavindozii

Mavindozii

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2012
Messages
764
Likes
340
Points
80
Mavindozii

Mavindozii

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2012
764 340 80

hijab-jpg.362690

Muungano wa milki za Kiarabu, ya Imarati, umewaonya raia wake waepuke kuvaa mavazi ya kiasili wanapokuwa nchi za nje.

Ilani hiyo imetolewa baada ya mfanyabiashara wa Imarati, aliyevaa kanzu nyeupe na kashda, alipovamia, kuangushwa chini, na kukamatwa na polisi wa Marekani katika jimbo la Ohio.

Karani mmoja wa hoteli alimshuku kuwa gaidi.

Imarati pia imewaonya wanawake wasijifunike nyuso zao katika nchi za Ulaya, ambako mavazi hayo yanakatazwa.


Chanzo: BBC Swahili
 
chankicha

chankicha

JF-Expert Member
Joined
Jan 13, 2016
Messages
264
Likes
137
Points
60
Age
48
chankicha

chankicha

JF-Expert Member
Joined Jan 13, 2016
264 137 60
UAE 'Msivae kanzu na hijab nje ya nchi'

Saa moja iliyopita

Mshirikishe mwenzako

Image copyrightGETTYImage captionUAE 'Msivae kanzu na hijab nje ya nchi'

Muungano wa milki za Kiarabu, ya Imarati, umewaonya raia wake waepuke kuvaa mavazi ya kiasili wanapokuwa nchi za nje.

Ilani hiyo imetolewa baada ya mfanyabiashara wa Imarati, aliyevaa kanzu nyeupe na kashda, alipovamia, kuangushwa chini, na kukamatwa na polisi wa Marekani katika jimbo la Ohio.

Image copyrightGETTYImage captionImarati pia imewaonya wanawake wasijifunike nyuso zao katika nchi za Ulaya zinazopinga mavazi hayo

Karani mmoja wa hoteli alimshuku kuwa gaidi.

Imarati pia imewaonya wanawake wasijifunike nyuso zao katika nchi za Ulaya, ambako mavazi hayo yanakatazwa.

Mshirikishe mwenzako Unavyoweza kumshirikisha mwenzako

Chanzo bbc swahili.
Mambo ya ajabu sana haya. Mavazi ya heshma yaliyokuwa yanavaliwa hata na mituwe wetu enzi hizo yanakatazwa na badala yake mavazi ya kihuni ya robo tatu uchi ndo yanapewa nafasi, mashoga wanaonekana wapo sahihi kwa wanachokifanya innalilah wa innalihaih rajiuun.
 
Mudawote

Mudawote

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2013
Messages
6,182
Likes
4,664
Points
280
Mudawote

Mudawote

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2013
6,182 4,664 280
Unajua Tz kuna watu wanadhani vazi la wanaume au wanawake la kiarabu linaashiria utakatifu, kumbe ni vazi la kitamaduni, linatukuza utamaduni wa waarabu. Sasa linapopigwa marufuku msitokwe mapovu!
 
S

simanyane

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2015
Messages
2,256
Likes
442
Points
180
S

simanyane

JF-Expert Member
Joined Apr 10, 2015
2,256 442 180
Huwezi kumzuia mtu na imani yake ,
Heshimu sheria zao kama unataka kuishi kwao mf.mtu anayekula kitimoto akamsafirisha hadi uarabuni je kuna mwislamu atakaye kaa kimya iwapo mtu anabadili dini kuwa mkristo wanataka kumuua je si zaidi kitimoto
 
David Harvey

David Harvey

JF-Expert Member
Joined
Jul 17, 2014
Messages
1,764
Likes
1,443
Points
280
David Harvey

David Harvey

JF-Expert Member
Joined Jul 17, 2014
1,764 1,443 280
tatizo wanaogopa ugaidi,magaidi wengi wanavaa hayo mavazi na kujilipua.
kama kanzu,baibui zingekuwa zinavaliwa vizuri haya yote yasingekuwepo,ila baadhi ya watu ndio wanayatumia vibaya
 
K

Kishada04

JF-Expert Member
Joined
May 1, 2016
Messages
955
Likes
339
Points
80
K

Kishada04

JF-Expert Member
Joined May 1, 2016
955 339 80
Hayo mavazi ni ya asili haijalishi ni wakristo au dini nyengine wote wanavaa. Hao wanaojiripua huko nchi za ulaya wote wanavaa suruali na T-shirt. Ukiona watu wanavaa kanzu haimaanishi kua ni waislamu hata Raisi wetu alivaa hivi karibuni. Hapa kwetu pia hizo suruali, kanzu na suti hazikuwapo zimekuja baadae. Wao wametoa tahadhari kwa usalama wa raia wao watu wanashabikia udini hapa.
 
Yusomwasha

Yusomwasha

JF-Expert Member
Joined
Dec 5, 2014
Messages
2,131
Likes
645
Points
280
Yusomwasha

Yusomwasha

JF-Expert Member
Joined Dec 5, 2014
2,131 645 280
Vazi la heshma km lile lapigwa vita la nini???? Wapumbavu na mashoga wa humu ndo watashangilia
 
Nahonyo

Nahonyo

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2012
Messages
3,267
Likes
1,504
Points
280
Nahonyo

Nahonyo

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2012
3,267 1,504 280
Mwenye kusudi la ugaidi hawezi kuweka wazi, vitu vitavyomfanya afuatiliwe, naona kama ndiyo wanachochea ugaidi. Ugaidi chanzo chake ni unyonge.
 
Sir_Mimi

Sir_Mimi

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2013
Messages
4,357
Likes
5,699
Points
280
Sir_Mimi

Sir_Mimi

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2013
4,357 5,699 280

Muungano wa milki za Kiarabu, ya Imarati, umewaonya raia wake waepuke kuvaa mavazi ya kiasili wanapokuwa nchi za nje.

Ilani hiyo imetolewa baada ya mfanyabiashara wa Imarati, aliyevaa kanzu nyeupe na kashda, alipovamia, kuangushwa chini, na kukamatwa na polisi wa Marekani katika jimbo la ohio

Sasa mkuu @mavindozi unamwaga matusi humu kwa wadau ilhal hao wenye watu wao waliofanyiwa hayo matendo wamejibu kwa busara bila hata lawama yoyote kuwaje wewe mmatumbi mwenzetu unawatetea hata kufikia kututusi sisi weusi wenzako?uu mwarabu mweusi wewe?hao unaowatetea ukiwa kwenye anga zao wanakuona mbwa tu tena mbwa ana thamani kubwa kuliko wewe...mwarabu msikie tu ukitaka kuamini wale unaowaona K/koo tunaowaita waarabu koko angalia jeuri zao zilivyo utaelewa what I mean na hivyo hawapo kwenye ardhi yao je wakiwa kwao inakuwaje.ficha mahaba yako heshimu u-Afrika wako pia uwe na busara sio wewe unaejua kutukana tu hata wengine tunaweza kutukana but tunajua wote tukitukanana humu haitakuwa na maana.
 
MTV MBONGO

MTV MBONGO

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2016
Messages
1,024
Likes
799
Points
280
MTV MBONGO

MTV MBONGO

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2016
1,024 799 280
kuna mtu naona hajui maana ya anayoandika au anatafuta ban kinguvu
 
Status
Not open for further replies.

Forum statistics

Threads 1,236,327
Members 475,099
Posts 29,254,324