Mseseve wesukwa kabisa,kiki uvefikirya mpaka kwa andika kindo sha chii mmeku akwa eeeh? Habari sa iteitei,ure mshiki nao nanga umvese fo?
unafahamu kuwa hawa wenzetu huwa na kawaida ya kubadili oil kila mwezi? mbaya zaidi anaweza kubadili ghafla hata wakati ambao haukuwa ktk ratiba.
tunavaa ili kubana ****** yasitingishike sana na hata ukivaa nguo isiangaze mtu ukaona ndani mojamoja jaman!hii ni sehemu ya siri kwahyo unatakiwa kuificha sana mtu mwingine ashindwe kuona hta kuhisi ramani yake imekaaje!
Mseseve wesukwa kabisa,kiki uvefikirya mpaka kwa andika kindo sha chii mmeku akwa eeeh? Habari sa iteitei,ure mshiki nao nanga umvese fo?
tunavaa ili kubana ****** yasitingishike sana na hata ukivaa nguo isiangaze mtu ukaona ndani mojamoja jaman!hii ni sehemu ya siri kwahyo unatakiwa kuificha sana mtu mwingine ashindwe kuona hta kuhisi ramani yake imekaaje!
Mseseve wesukwa kabisa,kiki uvefikirya mpaka kwa andika kindo sha chii mmeku akwa eeeh? Habari sa iteitei,ure mshiki nao nanga umvese fo?
Alicho kisema NEVER GV UP ni ukweli kabisa, kwani wao mvua wanayonyesha haina masika wa kiangazi, bt wakati wowote mawingu na mvua hapo hapo. Upande mwingine wa swali iweje wengine wavae bikini wakati muda wowote wanaweza kunyesha, na mpaka hapo umuhimu wa chupi kwao bado sijaona sababu za msingi.
Nakdo muiningana vashiki uu?
jama yaishe naomba niahirishe mada..jamani na madongo mmenipiga ila nilitaka tuu kujua ni wangapi wanapenda kuwaona wanawake wao wakiwa watupu....kwa kura na malumbano yaliyofanyika humu, ni dhahiri shahiri eangi mnatamani kuwaona kina mama wakiwa chupiless
Wao wanavaa kupunguza mtetemo wa makalio