Twiga star na banyanabanyana- msumbiji

mkibunga

Senior Member
Nov 17, 2010
196
0
Mpaka sasa dk 45 za kipindi cha zimekwisha mabao bado ni 0-0 wasichana sijui akina dada wetu wanajitahidi wanaweza kututoa kimasomaso
 

Washawasha

JF-Expert Member
Aug 7, 2006
12,620
2,000
matokeo ni 2-2 mechi ilifanyika ktk uwanja wa Machava. Wabongo ili tusonge mbele inabidi tuwafunge wa Zim dollar na wasouth wafungwe na Ghana kazi bado ni ngumu. Sijui nani atakayeipatia Tz medal yoyote ile! Viva All African Games.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom