TV/Radio za majumbani na watazamaji wake

TV/Radio za majumbani na watazamaji wake

Kongosho

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2011
Posts
35,987
Reaction score
24,232
Hivi kwa nini watu wanaoshinda nyumbani kila siku hujiona wao wana haki ya kuangalia vipindi watakavyo kwenye Tv na kusikiliza wapendacho redioni?

ukitoka kazini ukataka kubadili wanakuona 'Intruder' sijui kwa nini hawakumbuki wao kuwnzia asubuhi walikuwa wapo.

duh, mie hushangaa kwa kweli!
 
mashauz classic modern taarab watakuwepo hapa leo..
 
Hivi kwa nini watu wanaoshinda nyumbani kila siku hujiona wao wana haki ya kuangalia vipindi watakavyo kwenye Tv na kusikiliza wapendacho redioni?

ukitoka kazini ukataka kubadili wanakuona 'Intruder' sijui kwa nini hawakumbuki wao kuwnzia asubuhi walikuwa wapo.

duh, mie hushangaa kwa kweli!
Dawa ni kununua ya pili weka chumbani kwako.BASI
 
Unasema tu ungependa kuangalia kitu kingine na kubadilisha.
 
Hawataki, kila mtu ana program yake anataka kuangalia

mi nadhani wanafikiri ukishavuka miaka 48 unakuwa hauna interest tena.

Unasema tu ungependa kuangalia kitu kingine na kubadilisha.
 
Back
Top Bottom