TV ndogo ya Sony inauzwa elfu 60 tu

TV ndogo ya Sony inauzwa elfu 60 tu

mareeTZ

Senior Member
Joined
Jun 4, 2015
Posts
171
Reaction score
181
Tv ya Sony nchi 14 ndogo nzuri kwa kuweka chumbani uondokane na kugombania tv kubwa ya sebuleni. au kwa vijana wanaoanza maisha ghetto. TV hii siyo flat screen. Ni zile za kawaida.
1485085329990311485970.jpg
1485085354604829343110.jpg

Bei elfu 60 napatikana Dar. Mteja ukinunua nakuletea hadi ulipo ndani ya dar.
Nicheki 0719 682352
 
Tv ya Sony nchi 14 ndogo nzuri kwa kuweka chumbani uondokane na kugombania tv kubwa ya sebuleni. au kwa vijana wanaoanza maisha ghetto. TV hii siyo flat screen. Ni zile za kawaida.
Bei elfu 60 napatikana Dar. Mteja ukinunua nakuletea hadi ulipo ndani ya dar.
Nicheki 0719 682352
Punguza bei kidogo, 45000 iko hapa kama vipi lete tabata
 
sawa huku Dodoma hizo kichogo ni 40,000/ inch 14 Hitachi kwanini nisikuletee huko Dsm tuchangamkie?
Mkuu kuwa serious hii ni biashara ya mtu. Masihara na utani usilete kabisa. Kuna jukwaa lenu la jokes nenda kule. Usiharibu biashara ya mtu
 
Mkuu nicheki kwenye hiyo namba hapo juu tuzungumze
TV yenyewe iko katika hali nzuri? Ni Sony original kama ni soni ya kichina sitanunua kama ni original leta nitanunua kwa 45000 tsh. Tabata relini
 
Kuna watu ni too much know,kujidai wajuaji na wabezaji wakati hawana kitu mfukoni. Acheni roho ya hivyo. mareeTZ utajikuta unaiuza 30 komaa na 60 mwisho 55
 
Back
Top Bottom