TV aina ya Boss haioneshi picha

TV aina ya Boss haioneshi picha

yello masai

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2016
Posts
3,927
Reaction score
4,199
Heshima kwenu wakuu.

Nina TV aina ya Boss iliacha kuonesha picha ghafla huku sauti ikiwa inatoka kama kawaida.

Tatizo linaweza kuwa limesababishwa na nini wakuu?
 
Imeunguza taa zake. Mpelekee fundi akubadilishie mkanda wa taa.
Screenshot_20210820-102304.jpg
 
Heshima kwenu wakuu.

Nina TV aina ya Boss iliacha kuonesha picha ghafla huku sauti ikiwa inatoka kama kawaida.

Tatizo linaweza kuwa limesababishwa na nini wakuu?
Ni kawaida kusikia sauti tu hasa pale taa zikiwa zimezimwa tangazo la Kodi likiwa limetolewa na Dk. Mwigulu
 
Asanteni waungwana. Angalau sasa nimejua tatizo kupitia kwenu. Kwahiyo nshajua pa kuanzia.
 
Heshima kwenu wakuu.

Nina TV aina ya Boss iliacha kuonesha picha ghafla huku sauti ikiwa inatoka kama kawaida.

Tatizo linaweza kuwa limesababishwa na nini wakuu?
Kuna uwezekano matatizo ya kawa mawili kati ya Taa au invet
Invt inawezesha kuwasha izo Taa ili uone mbele
Au Taa mkanda huo mmoja wapo utakuwa umekufa au miwili kwaiyo inashindwa kukamilisha mzunguko wote wataa na inashndwa kusch invt
 
Heshima kwenu wakuu.

Nina TV aina ya Boss iliacha kuonesha picha ghafla huku sauti ikiwa inatoka kama kawaida.

Tatizo linaweza kuwa limesababishwa na nini wakuu?
Labda inaingiliana na frequencies za mfumo wa chanjo, kwa kuwa nao ni chombo cha mawasiliano cha ki-digitali..
 
ikipona hiyo Tv yako uza alafu tafuta LG utakuja kunishukuru baadae
 
Back
Top Bottom