Tuwe wakweli, kila mwanamke ana utamu wake

kichomiz

JF-Expert Member
Feb 28, 2011
16,666
2,000
Tuwe waaminifu, tuheshimu ndoa zetu na hofu ya Mungu ni muhimu. Vitabu vya dini zote vimekemea uzinzi.

Ila ukweli ni kwamba kila mwanamke ana ladha yake tofauti.Kusema kwamba utamaliza bucha zote nyama ni ileile sio kweli..nyama ni tofauti.

Nakumbuka Sophia alinionya nisimtongoze mate wake,kila nikimuuliza sababu hataki kusema. Siku moja akanitolea uvivu akaniambia Aisha ni mtamu sana, ameshavunja ndoa nyingi tu kwa sababu ya utamu wake. Akasema akikupa penzi huwezi kudhubutu kumuacha.

UKIMWIupo kazini wakuu tuache uzinzi
Samahani mkuu ,una namba ya Aisha?
 

superbug

JF-Expert Member
Jan 31, 2018
6,330
2,000
Utamu wa k ni pale mwanamke anapokuwa msafi na uke wake ukaeneana na uume basi.
 

Tumbo Chura

Senior Member
Jul 14, 2020
111
500
Hata buchani ng'ombe mmoja ila kuna nundu,steki,mchanganyiko na malapulapu au mavizazi na vifo yaani ng'ombe alikua na mimba kile kindama cha tumboni na kondo la nyuma ni nyama pia tena ukiikuta supu yake balaa lakini haiwezi kulingana na maini rosti ya ng'ombe huyohuyo.
 

MeruA

JF-Expert Member
Aug 9, 2017
1,290
2,000
Hata kwa sura hazifanani Mkuu kuna waliojaliwa K zenye kuvutia sana hata ukiiangalia tu unakula yadi
naunga mkono hoja,
Nimetembea na wanawake kadhaa ila pampuchi ya mama Dani ni kiboko yaani ni nzuri hata kwa kuitazama tu
 

Ulweso

JF-Expert Member
May 24, 2016
15,709
2,000
Naunga mkono hoja. Papuchi zina radha tofauti kabisa. Kuna mtu unaweza ukafanya nae ukakojoa mpk bao 5 wakati ukifanya na mwingine bao moja tu ni ishu. Kuna papuchi zenye utelezi na kavu, kuna mnato na mtepeto kuna zenye kunukia na zinazotoa harufu. Kuna zinazovutia kwa ndani na nyingine zipozipo tu But all in all papauchi hazifanani na za mabeki 3 karibia zote ni tamu
Ya mke lazima uichoke maana kila siku unayo, na beki tatu anakuwa free
 

Choddi

Member
Jul 27, 2018
18
45
Teh teh! Kabisa kabisa nakazia...

Kuna yule inabana na kugusa kona zote..
Kuna yule ukikohoa kamechomoka..
Kuna yule ndefu nene ukikaa doggy unaweza hisi anatoboa mfuko wa kizazi...
Kuna wale wanaume machine sasa wanaojua kuzitumia machine zao..nk nk
mtaalamu

Sent from my SM-J730F using JamiiForums mobile app
 

Choddi

Member
Jul 27, 2018
18
45
Umegusa mule muleeee. Sasa ngoja uone povu la wachungaji wa Jf.

Bila kusahau kuna wanaume wanajua kuandaa banaa, unakojoa kabla ya kuingiziwa. Wengine sasa, dakika moja nasugua kism, dkk moja anakupaka paka mate sijui ndio kubusu gani kule. dakika ya 3 anaingiza, dakika ya 5 ameshamwaga anahema tu.

Haya wale mahakimu wa jf nasubiri hukumu yangu.
kuna adhabu yako ya viboko hapa

Sent from my SM-J730F using JamiiForums mobile app
 

bubblymolly

Senior Member
Aug 28, 2019
127
250
Umegusa mule muleeee. Sasa ngoja uone povu la wachungaji wa Jf.

Bila kusahau kuna wanaume wanajua kuandaa banaa, unakojoa kabla ya kuingiziwa. Wengine sasa, dakika moja nasugua kism, dkk moja anakupaka paka mate sijui ndio kubusu gani kule. dakika ya 3 anaingiza, dakika ya 5 ameshamwaga anahema tu.

Haya wale mahakimu wa jf nasubiri hukumu yangu.

 

bubblymolly

Senior Member
Aug 28, 2019
127
250
Yeah....."user experience ni tafau sanati".....hata "sura" na "shape" zipo tofauti sana....na qualities pia ....kuna kavu,'mbichi',moto, baridi, smooth, zenye mikwaruzo, zenye "suction", na wakiwa na mimba (changa) pia ni tofauti........duh kwa kweli tunaishi kwa neema tu!

Jamani mikwaruzo ndo ikoje
 
  • Thanks
Reactions: SMU

Nyenyere

JF-Expert Member
Sep 9, 2010
13,455
2,000
Tuwe waaminifu, tuheshimu ndoa zetu na hofu ya Mungu ni muhimu. Vitabu vya dini zote vimekemea uzinzi.

Ila ukweli ni kwamba kila mwanamke ana ladha yake tofauti.Kusema kwamba utamaliza bucha zote nyama ni ileile sio kweli..nyama ni tofauti.

Nakumbuka Sophia alinionya nisimtongoze mate wake,kila nikimuuliza sababu hataki kusema. Siku moja akanitolea uvivu akaniambia Aisha ni mtamu sana, ameshavunja ndoa nyingi tu kwa sababu ya utamu wake. Akasema akikupa penzi huwezi kudhubutu kumuacha.

UKIMWIupo kazini wakuu tuache uzinzi
Hiyo ladha unaipata wapi? Yaani ni sehemu ipi ya mwili inayopokea ladha? Tuanzie hapo kwanza
 

mkuraysh

Senior Member
Feb 7, 2017
190
250
Very true.... Absolutely true... Nilishawahi kukutana na moja.. Ina mashavu hayooo!

Sijawahi kuisahau... Niliipenda...

Hata kuitazama ilikuwa inavutia...

Hahahahaaa....
Mkuu umenikumbusha mbali...sampuli ile nliikuta kwa shombe shombe na sijawahiiona mpaka leo daah
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom