Tuwe makini na katiba yetu sasa watanzania | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tuwe makini na katiba yetu sasa watanzania

Discussion in 'KATIBA Mpya' started by profesa.n., Apr 23, 2012.

  1. p

    profesa.n. Member

    #1
    Apr 23, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 50
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 15
    kwanini?wanafunzi waelimu ya juu,atupewinafasikubwa katika swalazima lakatiba.
     
Loading...