Tuwaungeni Mkono Wazalendo Wachache Tulionao


J

John Mashaka

Verified Member
Joined
Feb 6, 2013
Messages
40
Likes
0
Points
0
J

John Mashaka

Verified Member
Joined Feb 6, 2013
40 0 0
Hakuna binadamu mkamilifu. Hata yesu alikuwa na mapungufu yake. Yawezekana huyu kiongozi akawa moja ya watu wenye udhaifu kwa namna moja au nyingine kama binadamu. Lakini pale kiongozi anapojitokeza kuonyesha uzalendo, uchungu kwa namna hii hadharani, lazima tumuunge mkono.Haya ni maneno hadimu sana kutoka kwa viongozi wetu. Ni ujumbe mzito sana na changamoto kwetu kama taifa kushirikiana kuzilinda rasilimali zetu. Swala la Faru na Tembo itatuathiri wote kama watanzania bila kujali itikadi na matabaka yetu.Licha ya madhaifu ya Kibinadamu, Balozi Kagasheki na Mh. Mwakyembe wanatupa changamoto kubwa sana kama vijana kutokana na uzalendo wao...

Sikiliza

 
Last edited by a moderator:
N

NasDaz

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2009
Messages
11,305
Likes
1,633
Points
280
N

NasDaz

JF-Expert Member
Joined May 6, 2009
11,305 1,633 280
Dhamira ya kweli haipimwi kwa maneno
You're very right, dhamira ya kweli haipimwi kwa maneno! Lakini pamoja na yote hayo, nazani tunaweza kuanza kumjadili huyo Kagasheki hata kama si kwa kutumia video iliyowekwa na John Mashaka coz' Kagasheki sio mgeni katika siasa za Tanzania! Tuanzie hapo sasa; weka itikadi na mapenzi halafu nieleze unaweza kumuelezea vipi Kagasheki!
 
Last edited by a moderator:
masanjasb

masanjasb

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2011
Messages
2,364
Likes
21
Points
135
masanjasb

masanjasb

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2011
2,364 21 135
Namjua kama mwanasiasa nguli watoka enzi na enzi japo mda wake mwingi kautumikia nje ya nchi kama balozi,na sasa ni waziri wa maliasili na toka ashike hyo nafasi sijaona mabadiliko yoyote kwenye hyo secta mkuu,na hili swala la tembo ni gumu sana kudeal nalo kwani wahusika wakuu ni maboss zake,sasa hapo utafanya nini kudhibiti wizi huu?
 
MTAZAMO

MTAZAMO

JF-Expert Member
Joined
Feb 8, 2011
Messages
14,356
Likes
9,986
Points
280
MTAZAMO

MTAZAMO

JF-Expert Member
Joined Feb 8, 2011
14,356 9,986 280
Dhamira ya kweli haipimwi kwa maneno
Kama yale wanayosema viongozi wetu Radio One kuhusu Amani alafu baadae wanatumwa na CCM kudhibiti Wapinzani nao wanatii!
 
masanjasb

masanjasb

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2011
Messages
2,364
Likes
21
Points
135
masanjasb

masanjasb

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2011
2,364 21 135
tabu tupu mkuu,kuna siku nilikuwa nachart na mzee mmoja msitaafu wa usalama wa Taifa<japo huwa hawasitafuu hawa> akasema nchi hii inatakiwa watu kama tundu lisu asiyetaka kupindisha sheria ndiyo tutanyoka otherwise hatuna kiongozi ndani ya serikali hii anaweza kuzingatia sheria za nchi hii,kwani sheria hizo ziko juu ya viongozi wote bila kujali huyu ni rais ama waziri......lakni kwa sasa,kiongozi anatuhumiwa kujihusisha na ujagili wa faru na tembo wetu na bado wanasiasa wanakuja kumtetea tena mbele ya watungaji wa sheria,hapo utasema nchi hii itasonga?

viongozi wote wamejipanga kudhibiti cdm tu na sio kushughulika matatizo ya wananchi moja kwa moja
 
C

Curriculum Specialist

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2007
Messages
2,733
Likes
5
Points
0
C

Curriculum Specialist

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2007
2,733 5 0
Hakuna binadamu mkamilifu. Hata yesu alikuwa na mapungufu yake.
Hapo kwenye red, wewe ni dini gani, au mpagani? Jesus was a perfect being, and a perfect God, hakuwahi kutenda dhambi, hakuwahi kuwa na mapungufu unayoyasema hapa!
 
N

notradamme

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
2,012
Likes
4
Points
135
N

notradamme

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
2,012 4 135
wazalendo wako chadema tuuuuuuuu, kwingine wako mafisadi na majangili, kwehkweheeerrrrr,wachaga tangu lini wakawa wazalendo?????? wao ni fedha tuuu na ujambazi na sasa wameingilia siasa!! tunashuhudia ujambazi wa kisiasa. ALL IN ALL, THIS COUNTRY CAN NEVER BE LEFT TO DOGS, and the dogs of this country are well known. hata mwalimu nyerere aliwaona
 
S

seremi

Senior Member
Joined
Mar 19, 2013
Messages
119
Likes
0
Points
0
S

seremi

Senior Member
Joined Mar 19, 2013
119 0 0
wazalendo wako chadema tuuuuuuuu, kwingine wako mafisadi na majangili, kwehkweheeerrrrr,wachaga tangu lini wakawa wazalendo?????? wao ni fedha tuuu na ujambazi na sasa wameingilia siasa!! tunashuhudia ujambazi wa kisiasa. ALL IN ALL, THIS COUNTRY CAN NEVER BE LEFT TO DOGS, and the dogs of this country are well known. hata mwalimu nyerere aliwaona
Mlianza na udini, ukaekspaya. Mkaja na ukanda, nao pia hauna tija. Sasa mnashupalia ukabila. Upepo wa mabadiliko unavuma toka pande zote za nchi. Itawasaidia kidogo mkiacha uvivu na tamaa. Unamkumbuka Lyatonga? Sokoine je? Mkiwa na viongozi wa aina hii nchi itatulia. Angalia utendaji wa watu usiangalie makabila yao. Makabila mengine uchapakazi ndio utamaduni wao.
 
Muke Ya Muzungu

Muke Ya Muzungu

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2009
Messages
3,449
Likes
36
Points
0
Age
39
Muke Ya Muzungu

Muke Ya Muzungu

JF-Expert Member
Joined Jun 17, 2009
3,449 36 0
Namjua kama mwanasiasa nguli watoka enzi na enzi japo mda wake mwingi kautumikia nje ya nchi kama balozi,na sasa ni waziri wa maliasili na toka ashike hyo nafasi sijaona mabadiliko yoyote kwenye hyo secta mkuu,na hili swala la tembo ni gumu sana kudeal nalo kwani wahusika wakuu ni maboss zake,sasa hapo utafanya nini kudhibiti wizi huu?
Jamani kama alivyosema bwana mashaka. Balozi kagasheki ni jembe. Ni mwadilifu na mzalendo wa kweli. Siyo kama wakina Mulugo kwambwa na Muhongo ambao wanajiita profesa kumbe hovyo tu !
 
masanjasb

masanjasb

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2011
Messages
2,364
Likes
21
Points
135
masanjasb

masanjasb

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2011
2,364 21 135
Kama kagasheki ni jembe,we wanna see huo ujembe wake hadharani na sio kwenye makaratasi tu,i do support him sana tu ila anahitajika zaidi ya kagasheki na mwenye moyo wa chuma anaweza mtia ndani mtu yoyote yule hata kama ana mapembe na hapo ujembe wake utaonekana kwa watu wengi na sio kwa kikundi cha watu fulani tu.



"kuisafisha wizara yake ni simple sana,aanze na hao wasaidizi wake wanaomiliki vitaru na makampuni ya tours na maafisa wanyamapoli wote apige chini hapo tutaongea,otherwise ni kelele tu kama tulizozizoea" business as usual
 
More Tiz

More Tiz

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2013
Messages
2,234
Likes
9
Points
135
More Tiz

More Tiz

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2013
2,234 9 135
tabu tupu mkuu,kuna siku nilikuwa nachart na mzee mmoja msitaafu wa usalama wa Taifa<japo huwa hawasitafuu hawa> akasema nchi hii inatakiwa watu kama tundu lisu asiyetaka kupindisha sheria ndiyo tutanyoka otherwise hatuna kiongozi ndani ya serikali hii anaweza kuzingatia sheria za nchi hii,kwani sheria hizo ziko juu ya viongozi wote bila kujali huyu ni rais ama waziri......lakni kwa sasa,kiongozi anatuhumiwa kujihusisha na ujagili wa faru na tembo wetu na bado wanasiasa wanakuja kumtetea tena mbele ya watungaji wa sheria,hapo utasema nchi hii itasonga?

viongozi wote wamejipanga kudhibiti cdm tu na sio kushughulika matatizo ya wananchi moja kwa moja
Mkuu umemaliza, Katika viongozi wetu hawa hata pale wanaposema tushirikiane binafsi naona kama wanatutania ili tuone wamejirudi. Ni mangapi yanawekwa wazi na wapenda maendeleo, halafu hao hao wanaoomba tushirikiane wanaanza kutungo'oa meno na kucha, Tena wanasimama kifua mbele kuwatetea hao hao majangili?.
Juzi tu hapa Kagasheki anatetea jamaa wa loliondo aendelee kuumiza wananchi tena aongezewe na eneo, leo anaomba tumsaidie. Kwa nini anaota mchana hivi?.
Likikuja suala la ufisadi wakaomba wasaidiwe, Wafisadi wakawekwa wazi na leo tunashuhudia serikali ndio imekuwa ya kwanza kuwaficha na kuwatetea mafisadi.
Likikuja suala la Mauaji ya walemavu wa ngozi, viongozi wakaja juu lakin mwisho wake Hata kesi hatuoni zinaishia wapi.
Imekuja utendaji mbovu wa Jeshi letu la polisi, wakaja na ulinzi shirikishi na wananchi wakajirudi matokeo yake wanaowekwa wazi ni wachache sana wanachukuliwa hatua tena wale wadogo wadogo huku mapapa wakipandishwa vyeo na kurutubishwa na kodi zetu.
Watanzania tunatakiwa kuwasikiliza kwa umakini na kuwaelewa vizuri viongozi wetu, Ni kwa nini kila siku wanakuja na maneno mazuri wanapoona maji ya shingo hata hivyo bado wamekuwa ni wagumu wa kuyafanyia kazi yale wanaoyataka wasaidiwe. JAMANI HATA NYUMBA UIPENDAYO IKICHOKA UNAIBOMOA NA KUJENGA NYINGINE HATA KAMA KIWANJA NI KILE KILE.
 
Ben Saanane

Ben Saanane

Verified Member
Joined
Jan 18, 2007
Messages
14,601
Likes
3,951
Points
280
Ben Saanane

Ben Saanane

Verified Member
Joined Jan 18, 2007
14,601 3,951 280
Jamani kama alivyosema bwana mashaka. Balozi kagasheki ni jembe. Ni mwadilifu na mzalendo wa kweli. Siyo kama wakina Mulugo kwambwa na Muhongo ambao wanajiita profesa kumbe hovyo tu !
Revolutionary Tz,
Ni kweli tunahitaji performance.

......Ila hiyo signature yako hiyo mkuu ibadili tu.Duh
 
Last edited by a moderator:
K

kinauche

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
7,684
Likes
850
Points
280
Age
68
K

kinauche

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2012
7,684 850 280
This is a blasphemy. Jesus is God. He is omnipotent, omnipresent and omniscient. He can never err. He is the Alpha and the Omega. You must repent this sin.

Sent from my BlackBerry 9860 using JamiiForums
 
K

kinauche

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
7,684
Likes
850
Points
280
Age
68
K

kinauche

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2012
7,684 850 280
Jamani kama alivyosema bwana mashaka. Balozi kagasheki ni jembe. Ni mwadilifu na mzalendo wa kweli. Siyo kama wakina Mulugo kwambwa na Muhongo ambao wanajiita profesa kumbe hovyo tu !
Mulugo professor? God forbid.

Sent from my BlackBerry 9860 using JamiiForums
 
CHAMVIGA

CHAMVIGA

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2012
Messages
7,693
Likes
30
Points
145
CHAMVIGA

CHAMVIGA

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2012
7,693 30 145
jamani kama alivyosema bwana mashaka. Balozi kagasheki ni jembe. Ni mwadilifu na mzalendo wa kweli. Siyo kama wakina mulugo kwambwa na muhongo ambao wanajiita profesa kumbe hovyo tu !
e mbaya.
umenichefua na hiyo signature yako ile mbaya.
 
masanjasb

masanjasb

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2011
Messages
2,364
Likes
21
Points
135
masanjasb

masanjasb

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2011
2,364 21 135
Mkuu ebu shushia na ile video ya mch Msigwa ili siku yako iende vizuri maana umegusa panapo husika kabisa na matatizo yanayotuzunguka........'Matatizo ya nchi hii hayawezi kutatuliwa na watu hao hao waliyoyaanzisha"
 
nahavache

nahavache

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2009
Messages
869
Likes
5
Points
35
nahavache

nahavache

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2009
869 5 35
Kama anaongea tu, hawezi kumkamata bosi wake wa chama (Kinana) kwa uchunguzi ambaye ametajwa sana kuhusika na ujangili wa tembo, tutamuelewaje. Anybody can speak
 
Mipangomingi

Mipangomingi

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2011
Messages
2,715
Likes
984
Points
280
Mipangomingi

Mipangomingi

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2011
2,715 984 280
Kwani kipi anachosema zaidi ya kulalamika kama bosi zake tu. Kwa CCM ilivyo, ili kujua wanachomaanisha wewe tafsiri opposite ya kila anachosema. Anadai wawepo watu wazalendo wakti watu kama Tundu Lissu, Mnyika, Msigwa ambao ukiwasoma kisaikolojia mioyo yao inaumia kwa kutetea Utanzania lakini CCM wanawaona wabaya wao. Unaweza kukufuru kuwaombea CCM wote wafe mambo yaanze upya, wanaudhi sana hawa watu jamani
 

Forum statistics

Threads 1,273,283
Members 490,351
Posts 30,476,567