Tuwasiliane ili kuweka maandamano makubwa zaidi hapa washington dc.


E

environmental

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2010
Messages
1,054
Likes
3
Points
133
E

environmental

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2010
1,054 3 133
Tutatoa picha hivi karibuni kuhusu maandamano yaliyopita.Ndugu zangu Watanzania wenye uchungu na nchi tuwasiliane ili kuweka mikakati mipya ya kufanya maandamo hapa.Nchi ya Tanzania inaitaji tiba na tiba itapatikana sasa hivi , na wewe ndie utakae mtibu huyu mama Tanzania.Acheni woga ,mwisho wa michezo yao imefika sasa hivi.Tufikilie sasa kuhusu future ya watoto wetu.SAA YA UKOMBOZI NI SASA.MUNGU IBARIKI TANZANIA.

Wasiliana nasi
simu 202 367 2761
301 655 6577
 
Zakumi

Zakumi

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2008
Messages
4,820
Likes
336
Points
180
Zakumi

Zakumi

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2008
4,820 336 180
Tutatoa picha hivi karibuni kuhusu maandamano yaliyopita.Ndugu zangu Watanzania wenye uchungu na nchi tuwasiliane ili kuweka mikakati mipya ya kufanya maandamo hapa.Nchi ya Tanzania inaitaji tiba na tiba itapatikana sasa hivi , na wewe ndie utakae mtibu huyu mama Tanzania.Acheni woga ,mwisho wa michezo yao imefika sasa hivi.Tufikilie sasa kuhusu future ya watoto wetu.SAA YA UKOMBOZI NI SASA.MUNGU IBARIKI TANZANIA.

Wasiliana nasi
simu 202 367 2761
301 655 6577
Wabongo mnatakiwa kuwa serious. Camera za sikuhizi ni digital na hakuna sababu ya kuchelewesha picha.
 
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2010
Messages
12,556
Likes
2,368
Points
280
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2010
12,556 2,368 280
Mbona walishasema kuda kitambo kuwa mmeandaa maandamano, bado kumbe?
 
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,392
Likes
467
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,392 467 180
Nilijua mshaandamana
 
Kachanchabuseta

Kachanchabuseta

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2010
Messages
7,283
Likes
16
Points
135
Kachanchabuseta

Kachanchabuseta

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2010
7,283 16 135
haahahahahah naona leo umekuja kivingine
 
VoiceOfReason

VoiceOfReason

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
5,234
Likes
59
Points
0
VoiceOfReason

VoiceOfReason

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
5,234 59 0
Guys naomba tuache Utani kwenye issue serious 'Nyie watu mlisema mgeandamana long time na tarehe na siku mkatoa...... Sasa yaliishia wapi, please You need To Walk The Walk Sio kuongea tuuuuuu.....
 
Jayfour_King

Jayfour_King

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2009
Messages
1,141
Likes
12
Points
0
Jayfour_King

Jayfour_King

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2009
1,141 12 0
Andamaneni ili muwe mfano kwa wale tulio nyumbani kwani mkipata coverage ya kutosha huko ughaibuni italeta image ya kimataifa kwamba nyumbani mambo si shwari na kwa kuwa hakuna uwongo katika hilo mtaungwa mkoni kimataifa pia ili muungwana anapokwenda kubembea azomewe!!
 
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,392
Likes
467
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,392 467 180
Kiboko kikitoka kwa Donors CCM na serikali yake wanaweza badilika.
Mkiandamana mtakuwa mmetusaidia
 
MrFroasty

MrFroasty

JF-Expert Member
Joined
Jun 23, 2009
Messages
740
Likes
46
Points
45
MrFroasty

MrFroasty

JF-Expert Member
Joined Jun 23, 2009
740 46 45
Maandamano ya nini ? Birds torture in Tanzania ?
 
M

matawi

JF-Expert Member
Joined
Mar 29, 2010
Messages
2,055
Likes
12
Points
135
M

matawi

JF-Expert Member
Joined Mar 29, 2010
2,055 12 135
Jamani ee mbona kama imani yetu inaanza kuwa ndogo kama mnatuzuga???? jamani huku Bongo tunaumia kama mnalianzisha wahini kama mwenzetu alivyosema walk the talk
 
M

Mtu wa Mungu

JF-Expert Member
Joined
Nov 9, 2010
Messages
445
Likes
1
Points
35
M

Mtu wa Mungu

JF-Expert Member
Joined Nov 9, 2010
445 1 35
WanaJF wa Washington mbona mnatuchanganya??????? Tuliarifiwa kuwa mnaandamana na tayari mna kibali! Mbona hakuna progress report au na ninyi mshiko wa mafisadi zimekwishapenya mpaka huko?????????????????????? Tutieni moya basi Great Thinkers wa NY!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
 
samora10

samora10

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2010
Messages
7,189
Likes
2,325
Points
280
samora10

samora10

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2010
7,189 2,325 280
kumbe hamjaandamana tu? fanyeni fasta bana huenda vasco da gama akafutiwa viza ya kuja kutalii huko
 
VoiceOfReason

VoiceOfReason

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
5,234
Likes
59
Points
0
VoiceOfReason

VoiceOfReason

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
5,234 59 0
Hivi mlishaandamana haya ndo maandamano ya pili au ndio yale yale ya kwanza bado mnajikusanya fanyeni fasta isijefika 2015 bado mnajikusanya
 
MwanaFalsafa1

MwanaFalsafa1

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
5,566
Likes
30
Points
135
MwanaFalsafa1

MwanaFalsafa1

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
5,566 30 135
Kweli nimeamini Watanzania hawana strategies. Mnaandamana kuhusu uchaguzi nchi za watu ili iweje? Tactic hiyo hutumika tu kama ishu ipo publicized kimataifa kwa maana mtaandamana na vyombo vya habari huku vita cover story na kuipa exposure. Sasa mtaandamana, hakuna atakae waona na wala Watanzania waliopo wengi hawata jua nini kiliendelea.

Mna taka kusend a strong message? Mkuu wa nchi ni lazima tu at some point ata kuja Marekani. Akija Marekani lazima afanye hafla ya kukutana na Watanzania waliopo huko. Mnataka msikike? Basi wote amueni kwamba hamtaenda kwenye shughuli yoyote ambayo mkulu ndiyo mgeni rasmi. Hapo ndipo mta sikika. Siyo kuandamana. Ila ninavyo wajua Watanzania kwa unafiki akija wengi wenu ndiyo mtakuwa wa kwanza kwenda kung'anga'nia photo op.
 
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
45,450
Likes
31,710
Points
280
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
45,450 31,710 280
oya kama mnaogopa tutumieni viza sijui pasport siju nn huko sisi tunakuja kuandamana hukohuko, itakuwa bomba sana si hamna maji ya washawasha huko aisee
 
U

Uwezo Tunao

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2010
Messages
6,947
Likes
13
Points
0
U

Uwezo Tunao

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2010
6,947 13 0
Mwanakijiji, huyo mgeni katia timu na panga tayari nje ya ala yake tu??? Au salamu kawanong'onezeeni huko jamaa. Mbona walisema wangeandamana siju tangu lini kule na wala ripoti hatoki mifukoni mwao??? au tunaganga naye njaa hapa hapa bongo tu????????
 

Forum statistics

Threads 1,238,262
Members 475,878
Posts 29,314,031