Tuwapende wanyama!

Tuwapende wanyama!

Farolito

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2018
Posts
15,126
Reaction score
35,515
Ili nao watupende..
IMG_20200719_151649.jpg
 
Wana magonjwa hao.Hivyo kugusana na uso hivyo hapana aisee.
Ndio maana inatakiwa kuwapa chanjo,kuwaosha,kuhakikisha wanalala mahali pasafi na wengine wanawapigisha hadi mswaki[emoji3]
 
Pia mbwa wakikutwa wanafanya mapenzi watadondoshewa tofali la mgongoni wafe.
[emoji23][emoji23] halafu huo ukatili sana,sijui kwanini tunawachukia hivyo,

Kuna jamaa yangu mmoja alinisimulia anasema walirudi home wakiwa na familia,ile kufungua geti tu akakuta mbwa wake wamenatiana na mwingine wa mtaani,akaona kama ameaibishwa,jamaa kwa hasira akaenda kuchukua sindano akaweka weka sumu akawachoma baada ya muda mbwa walikufa,ila anasema jinsi alivyoona wanateseka alijutia sana.
 
[emoji23][emoji23] halafu huo ukatili sana,sijui kwanini tunawachukia hivyo,

Kuna jamaa yangu mmoja alinisimulia anasema walirudi home wakiwa na familia,ile kufungua geti tu akakuta mbwa wake wamenatiana na mwingine wa mtaani,akaona kama ameaibishwa,jamaa kwa hasira akaenda kuchukua sindano akaweka weka sumu akawachoma baada ya muda mbwa walikufa,ila anasema jinsi alivyoona wanateseka alijutia sana.
Duh!!!,Huo ukatili mbaya sana.
 
[emoji23][emoji23] halafu huo ukatili sana,sijui kwanini tunawachukia hivyo,

Kuna jamaa yangu mmoja alinisimulia anasema walirudi home wakiwa na familia,ile kufungua geti tu akakuta mbwa wake wamenatiana na mwingine wa mtaani,akaona kama ameaibishwa,jamaa kwa hasira akaenda kuchukua sindano akaweka weka sumu akawachoma baada ya muda mbwa walikufa,ila anasema jinsi alivyoona wanateseka alijutia sana.
Ni wivu tu wakati na yeye ana mke.
 
Back
Top Bottom