Tuwaheshimu single mothers na tuwasaidie pale wanapohitaji msaada

Tuwaheshimu single mothers na tuwasaidie pale wanapohitaji msaada

BabaMorgan

JF-Expert Member
Joined
Dec 18, 2017
Posts
5,196
Reaction score
14,371
Stress za kuachwa au kukimbiwa na baba mtoto, malezi ya mtoto pamoja na ugumu wa maisha hakika wanastahili pongezi Kwa mwanamke ambaye sio strong hilo ndio anguko lake.

Nimejikuta mood yangu imeenda down baada ya kusikiliza clean out my closet na headlights za Eminem.
 
Single Mother
 

Attachments

  • 20220622_204717.jpg
    20220622_204717.jpg
    122.3 KB · Views: 17
Totally wrong..

Kinachotakiwa ni baba usimsahau mwao no matter what, hicho ndicho cha msingi..

Shida inapoanzia ni kwamba mkishazaa na mwanamke kisha mkashindwana, basi anataka kukugeuza mtaji wa maisha yake... Hilo huwa ni kosa la kiufundi kwao..

Hakuna mwanaume anayependa mama wa mtoto wake aishi kwa shida, endapo mwanamke anakuwa mstaarabu hakika hakuna mwanaume wa kukataa kumsapoti pale anapokwama.
 
Totally wrong..

Kinachotakiwa ni baba usimsahau mwao no matter what, hicho ndicho cha msingi..

Shida inapoanzia ni kwamba mkishazaa na mwanamke kisha mkashindwana, basi anataka kukugeuza mtaji wa maisha yake... Hilo huwa ni kosa la kiufundi kwao..

Hakuna mwanaume anayependa mama wa mtoto wake aishi kwa shida, endapo mwanamke anakuwa mstaarabu hakika hakuna mwanaume wa kukataa kumsapoti pale anapokwama.
Hakika mkuu.Umenena vyema.
 
Umkute single mother aliekumbwa na upweke alafu muwe wapenzi aisee huwa wana mapenzi ya dhati sana tena wanakuwa na heshima sana
Wanapitia maumivu sana akipata sehemu ya faraja lazima awe thankful na kuhandle with care.
 
Singo maza ni yale mapisi kali enzi tunahaso hayatutaki ila wajuba tumetoboa sasa yanatutaka kwa kasi. Nasema hivi sioi singo maza hata ikibidi wakoki AK47 ila kuwala sawa kabisa na kuwaacha wapambane

Sent from my TECNO-C9 using JamiiForums mobile app
 
Back
Top Bottom