Tuwachore.....

Fugwe

JF-Expert Member
Aug 21, 2008
1,679
1,250
Tatizo ni upole na huruma zako katika kukemea maovu. Magereza kuna usemi usemao ""UKIMUONEA HURUMA MFUNGWA NA UKAACHA KUMFUNGA PINGU BASI PINGU HIZO ZITAKUFUNGA WEWE"" mwisho wa kukoti.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Thread starter Similar threads Forum Replies Date
Mr Hero Tuwachore tu, huyu kipanya huyu!!!! Jamii Photos 8

Similar threads

Top Bottom