Tuvumiliane shule zimefungwa.

Mshuza2

JF-Expert Member
Dec 27, 2010
7,779
2,000
Wakuu..kumekua na ongezeko la mada ambazo kiukweli kwa slogan ya home of great thinker's ni aibu kuwepo..lakini kama tujuavyo shule zimefungwa watoto wanajiachia tu humu..ukakasi umejaa..masikhara yamezidi..matusi ndio usiseme..
Hivyo tuvumiliane wakuu..
 

Udochi

JF-Expert Member
Jul 25, 2015
386
500
Wakuu..kumekua na ongezeko la mada ambazo kiukweli kwa slogan ya home of great thinker's ni aibu kuwepo..lakini kama tujuavyo shule zimefungwa watoto wanajiachia tu humu..ukakasi umejaa..masikhara yamezidi..matusi ndio usiseme..
Hivyo tuvumiliane wakuu..
NA siku zote mvumilivu
Hula mbivu.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom