Tuuzie mayai ya kienyeji kama unayo

Tuuzie mayai ya kienyeji kama unayo

Kajole

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2011
Posts
1,668
Reaction score
1,660
Habari?
Wanajamvi,nimenunua mashine ya kutotolesha vifaranga hivyo napata changamoto ya malighafi yaan MAYAI. Hivyo nanunua mayai YA KIENYEJI yawe yanatokana na kuku halisi wa KIENYEJI.
Mwenye nayo au anaemjua supplier yeyote anayeweza niuzia mayai 500 kila mwezi kwa miezi 4 tuwasiliane PM kwa makubaliano ya bei na mengineyo.
Mimi napatikana Mbeya na vizuri kama supplier atakuwa mbeya na maeneo ya jirani yaan sumbawanga,tunduma,songwe,mbalali,makambako,njombe,iringa,na morogoro
NB: Hata kama una idadi chini ya mayai hayo tuwasiliane tufanye biashara
 
Mkuu kwa upande wa hukuu Kigoma mayai ya kuku wa kienyeji yapo ya kumwaga tena kwa bei ndogo sana laiti kama Mbeya ingekuwa nikaribu basi ningefanya hiyo biashara nikakuletea mayai kwa idadi yoyote unayotaka hata kama ni 1000. Ungepata
 
Habari?
Wanajamvi,nimenunua mashine ya kutotolesha vifaranga hivyo napata changamoto ya malighafi yaan MAYAI. Hivyo nanunua mayai YA KIENYEJI yawe yanatokana na kuku halisi wa KIENYEJI.
Mwenye nayo au anaemjua supplier yeyote anayeweza niuzia mayai 500 kila mwezi kwa miezi 4 tuwasiliane PM kwa makubaliano ya bei na mengineyo.
Mimi napatikana Mbeya na vizuri kama supplier atakuwa mbeya na maeneo ya jirani yaan sumbawanga,tunduma,songwe,mbalali,makambako,njombe,iringa,na morogoro
NB: Hata kama una idadi chini ya mayai hayo tuwasiliane tufanye biashara
Ndugu, umeshafanya project hii ya hatching before? au umenunua machine na kuamua kufanya biashara hii bila upembuzi yakinifu??

Kamata ndondoo hizi:

. Ubora wa Mayai
. Muda ambao yao limetagwa hadi siku unaliweka kwenye machine lazim uzingatie.
. Namna bora ya utunzaji wa yai la kutotolesha tokea siku ya kutangwa hadi siku ya kuliweka kwenye machine.
. Namna bora ya sorting kuondoa mayai reject
Usipokuwa mwangalifu unaweza kununua mayai tray 100 kwa Tshs. 1,500,000 kisha ukapata vifaranga below 30% au chini ya hapo na hii linawezekana kabisa.

Ukiwa na machine, the best way ni kuwa na kuku wako mwenyewe ili ku-keep viwango vitavyotakiwa.

Hata hivyo sijaelewa kwa nini unataka kufuga / kutotoresha wa kienyeji pure badala ya chotara.
 
Ndugu, umeshafanya project hii ya hatching before? au umenunua machine na kuamua kufanya biashara hii bila upembuzi yakinifu??

Kamata ndondoo hizi:

. Ubora wa Mayai
. Muda ambao yao limetagwa hadi siku unaliweka kwenye machine lazim uzingatie.
. Namna bora ya utunzaji wa yai la kutotolesha
. Namna na sorting kuondoa mayai reject

Usipokuwa mwangalifu unaweza kununua mayai tray 100 kwa Tshs. 1,500,000 kisha ukapata vifaranga below 30% au chini ya hapo na hii linawezekana kabisa.

Ukiwa na machine, the best way ni kuwa na kuku wako mwenyewe ili ku-keep viwango.

Hata hivyo sijaelewa kwa nini unataka kufuga wa kienyeji pure badala ya chotara.
Hii ni round ya 3 natotolesha kwa wastani wa 80%.
 
yai moja la kuku wa kienyeji pure unanunua kwa bei gani??? kuna mahali yapo naweza kukuunganisha
 
QUOTE="Kajole, post: 27006003, member: 41710"]
Unazingua sana sijui utoto?. Yaaani mnakwaza sana kwa mambo ya ******* mnayoleta hapa kwanini usimpe mama ako akupikie ule
[/QUOTE]
Samahani ndugu naomba unisaidie kitu hiki nitalijuaje yai zuri litalofaa kutotoresha maana nilinunua mayai 100 ya kienyeji purelakini ni 30 tu ndio yameanguliwa lakini nikiweka kuroiler yanaanguliwa karibia yote
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom