Tuunganishe dots utekwaji wa Mo Dewji

Polisi wa Kibongo wanafurahisha sana!!! wanaacha kutumia nguvu kumtafuta MO akiwa haonekani wanakuja kuhangaika kuwahoji watu leo wakati mtu kapatikana, Hizi nguvu wanazotumia leo wazielekeze kimtafuta Ben Sanane, Azory na wengine wasiojulikana walipo.

 
Usihangaike sana na hizo dots tena.
Jamaa keshamaliza kila kitu.
Keshazikusanya dot zake majuu.
Sasa ndio kinaanza kuwakaView attachment 907898
Hizi micro c si ndo wasabato huwa wanazipinga eti ni chapa ya mnyama,
Jamaa huwa mburula wale,
Ona sasa faida za hii kitu,
Wakati nyie mnahangaika kutembea na mamtu makuuuuubwa mwenzenu anakakipandikizi kanarekodi kila kitu
 
Tehteh umenifanya nifurah mkuu
 
Akitaka roho yake anyamaze kimya!
Kama anawamwaga hadharani..basi wahame kwanza ukoo mzima!
Watawala moto na wataungua wengi zaidi wale waliotumwa tu!
 
Fanya kazi kwanza uboreshe maisha yako halafu wanaume tutskushushia nondo za laana na madini yaliyoshehen
Nani amekwambia nina maisha magumu???
Akili zako na jina lako jiwe mtupu ww
Hata sina haja na nindo zako za laana.
 
It make sense ndiyo maana Zitto alisema baada ya ile conference jamaa anajua alipo
 
Ndiyo maana TRA wametoa orodha ya walipaji wakubwa kodi nchini katika kutapatapa
 
Awamu yangu tajiri anaweza kufanywa chochote
Yeye mwenyewe sitajiri Huyu Ustazi wa Chemistry. Watu wana msemo, jihadhari na MTU anamsotea mwenzie kidole Vitatu vinamuangalia yeye! Haya yote hadi maneno yake yanavunja KATIBA ya Jamuhuri.
 
Nimependa aina yako ya uandishi.Inafanya msomaji apende kuendelea kusoma mpaka mwisho
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…