Tutarajie haya baada ya kikao cha cc ya CCM


C

Chang'o

Senior Member
Joined
Dec 21, 2012
Messages
105
Likes
1
Points
0
Age
41
C

Chang'o

Senior Member
Joined Dec 21, 2012
105 1 0
Leo kamati kuu ya CCM inakutana kuijadili rasimu ya katiba. Baada ya kikao hicho tutarajie yafuatayo kuwa ndio maoni yao ya CCM
1)kupinga muundo wa serikali tatu na kupendekeza tuendelee na serikali mbili
2)kupinga matokeo ya urais kupingwa mahakamani
3)kupinga kufutwa kwa viti maalum
4)Tuendelee kuorodhesha na kujadiliana mapendekezo yote ambayo kuna uwezekana wa CCM kuyakataa, naomba kuwakilisha jamvini!
 
K

kim jong un

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2012
Messages
479
Likes
96
Points
45
K

kim jong un

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2012
479 96 45
hii katiba imeandaliwa na ccm yenyewe wewe kijana kuipinga ngumu
 
mutabilwa

mutabilwa

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2011
Messages
305
Likes
2
Points
0
Age
35
mutabilwa

mutabilwa

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2011
305 2 0
hakuna mtu hapo ccm kwa sasa atakayekubaliana na Rasimu ila tutarajie migawanyiko na makundi mengi kuongezeka hasa ukizingatia udhaifu wa uongozi wa mwenyekiti na timu yake kumudu kashikashi za makundi.
 
K

KWA MSISI

Member
Joined
Jan 10, 2012
Messages
73
Likes
0
Points
0
K

KWA MSISI

Member
Joined Jan 10, 2012
73 0 0
Leo kamati kuu ya CCM inakutana kuijadili rasimu ya katiba. Baada ya kikao hicho tutarajie yafuatayo kuwa ndio maoni yao ya CCM
1)kupinga muundo wa serikali tatu na kupendekeza tuendelee na serikali mbili
2)kupinga matokeo ya urais kupingwa mahakamani
3)kupinga kufutwa kwa viti maalum
4)Tuendelee kuorodhesha na kujadiliana mapendekezo yote ambayo kuna uwezekana wa CCM kuyakataa, naomba kuwakilisha jamvini!
Na kama CC ya CCM ikipinga hayo mambo uliyoyaorozesha na ammbayo hujayaorozesha huo utakuwa ni mtaji mkubwa wa kisiasa kwa CHADEMA kwenye majukwaa ya siasa,tusubiri maamuzi yao tuone!
 
G Sam

G Sam

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2013
Messages
6,890
Likes
12,844
Points
280
G Sam

G Sam

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2013
6,890 12,844 280
Mkuu hayo uliyoorodhesha ndo yatakayopendekezwa na CC ya CCM kwani tayari mambo yameshavuja na yanajulikana .Ila kuna mengine ambayo hukuyataja kama; Spika ni lazima awe mbunge,baraza la mawaziri lisiwe na limit kikatiba ingawa wamependekeza wasiwe wabunge.Pia kamati ya ulinzi na usalama iliyopendekezwa na tume pamoja na majukumu yake wao wameipinga na wanataka mfumo uliokuwepo uendelee...mku hizo sii tetesi ni live.
 
B

Bangoo

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2011
Messages
5,600
Likes
6
Points
135
B

Bangoo

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2011
5,600 6 135
sita alishaipinga,sumaye!
 
Tony Gwanco

Tony Gwanco

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2013
Messages
5,919
Likes
46
Points
0
Tony Gwanco

Tony Gwanco

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2013
5,919 46 0
Na kama CC ya CCM ikipinga hayo mambo uliyoyaorozesha na ammbayo hujayaorozesha huo utakuwa ni mtaji mkubwa wa kisiasa kwa CHADEMA kwenye majukwaa ya siasa,tusubiri maamuzi yao tuone!
slaa alitaka mjitoe,hataki
 
S

SQL

Member
Joined
Feb 28, 2013
Messages
41
Likes
0
Points
0
S

SQL

Member
Joined Feb 28, 2013
41 0 0
Kwani msimamo wa chadema night upi? Wanataka serikali ngapi? Viti maalum vowepo au la? Maana naona viongozi wamekaa kimya...
 
Lu-ma-ga

Lu-ma-ga

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2010
Messages
3,270
Likes
800
Points
280
Lu-ma-ga

Lu-ma-ga

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2010
3,270 800 280
Msiwe wavivu wa kufikiri, kama ccm watapendekeza na CDM nao watapendekeza na CUF watapendekeza mwisho itakuwa nini??? kumbuka tume toka mwanzo ilitoa angalizo kuwa mchakato ni marufuku kutekwa na vyama vya siasa, kinachotawala ni maoni ya watanzania kutegemea na wingi wao kwa kila pendekezo mfano wengi wanataka serikali tatu.CCM watapinduaje??? tafakari utabaini
 
Lu-ma-ga

Lu-ma-ga

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2010
Messages
3,270
Likes
800
Points
280
Lu-ma-ga

Lu-ma-ga

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2010
3,270 800 280
CCM wamepigwa bao wakubali yaishe vinginevyo kina KINANA wanataka kuleta ya SOMALIA hapa kwetu.
 
Maundumula

Maundumula

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
7,050
Likes
93
Points
145
Maundumula

Maundumula

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
7,050 93 145
Waziri kutokuwa mbunge jambo zuri ila waache open hata kama Mbunge anaweza apewe.
 
NAPITA

NAPITA

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
5,076
Likes
198
Points
160
NAPITA

NAPITA

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2012
5,076 198 160
Hili la serikali tatu lazima wa lipinge kwani halikuanza leo hata Baba wa taifa hili alionya juu ya serikali tatu na watasimamia hapo kwenye kauli ya mzee Julius Nyerere na ikumbukwe pia John malecela aliisha oja joto ya jiwe juu ya swala hili la serikali tatu.
 
Azizi Mussa

Azizi Mussa

Verified Member
Joined
May 9, 2012
Messages
7,914
Likes
2,483
Points
280
Azizi Mussa

Azizi Mussa

Verified Member
Joined May 9, 2012
7,914 2,483 280
Mimi kwa hili sitaki ushabiki wa vyama.Nataka nijue kwamba hivi ni kwa nini kama tunataka muungano tusiwe na serikali moja? Hebu fikiri;

1.Tuwe na wabunge wa tannganyika kila jimbo wawili (mwanamke na mwanaume)

2.Tuwe na wabunge wawili kwa kila jimbo la Znbar (mwanamke na mwanaume)

3.Tuwe na wabunge wawili wamuungano kutokata Tanganyika (mwanaume na mwanamke)

4. wabunge wawili wa muungano kutoka zanzbar (mwanamke na mwanaume)
5 mawaziri wa tanganyika na manaibu wao

6.Mawaziri wa zanzbar na manaibu wao

7.Mawaziri wa muungano na manaibu wao

8.Ikulu ya tanganyika

9.Ikulu ya zanzbar

10.Ikulu ya muungano

11.Uchaguzi wa Tanganyika, wa Zanzbar na wa Muungano.

Hivi gharama zote hizi ni kwa maslahi ya nani?Kwa nini tusiwe na serikali moja kama tunataka muungano! Tafakari.
 
M

mageuzi1992

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2010
Messages
2,511
Likes
18
Points
0
M

mageuzi1992

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2010
2,511 18 0
Leo kamati kuu ya CCM inakutana kuijadili rasimu ya katiba. Baada ya kikao hicho tutarajie yafuatayo kuwa ndio maoni yao ya CCM
1)kupinga muundo wa serikali tatu na kupendekeza tuendelee na serikali mbili
2)kupinga matokeo ya urais kupingwa mahakamani
3)kupinga kufutwa kwa viti maalum
4)Tuendelee kuorodhesha na kujadiliana mapendekezo yote ambayo kuna uwezekana wa CCM kuyakataa, naomba kuwakilisha jamvini!

KUNA MENGINE ZAIDI YA HAYO HAPO JUU:
Lakwanza kabisa watakataa muundo wa serikali tatu!
Watasema Spika ni lazima awe mbunge
baraza la mawaziri lisiwe na kikomo
bora kubaki na katiba ya sasa
hawaungi mkono spika kutokuwa na chama
Watasema mawaziri lazima watokane na wabunge


NATABIRI lakini msiniite mchawi.......hii katiba mpya itakuwa na mgogoro sana kabla ya uchaguzi wa 2015......pia natabiri kama jamaa watakuja na hoja hizo hapo juu wananchi wataikataa katiba mpya!!! ni utabiri tu!
 
T

thatha

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2011
Messages
15,335
Likes
339
Points
180
Age
28
T

thatha

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2011
15,335 339 180
katika kufanya yote hii nimegundua kuwa binadamu ni kiumbe wa ajabu ana utawezaje kuwasemea watu eti unaema unatabiri,unatabiri kitu ambacho kipo kwenye vichwa vya wenzake kazi bado inaendelea.
 
T

thatha

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2011
Messages
15,335
Likes
339
Points
180
Age
28
T

thatha

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2011
15,335 339 180
KUNA MENGINE ZAIDI YA HAYO HAPO JUU:
Lakwanza kabisa watakataa muundo wa serikali tatu!
Watasema Spika ni lazima awe mbunge
baraza la mawaziri lisiwe na kikomo
bora kubaki na katiba ya sasa
hawaungi mkono spika kutokuwa na chama
Watasema mawaziri lazima watokane na wabunge


NATABIRI lakini msiniite mchawi.......hii katiba mpya itakuwa na mgogoro sana kabla ya uchaguzi wa 2015......pia natabiri kama jamaa watakuja na hoja hizo hapo juu wananchi wataikataa katiba mpya!!! ni utabiri tu!
mkuu kwani upo kwenye vichwa vyao hizi akili zingine vipi mbona unawasemea.
 
Komeo

Komeo

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2011
Messages
2,476
Likes
472
Points
180
Age
29
Komeo

Komeo

JF-Expert Member
Joined May 3, 2011
2,476 472 180
Kwani msimamo wa chadema night upi? Wanataka serikali ngapi? Viti maalum vowepo au la? Maana naona viongozi wamekaa kimya...
Soma gazeti la Mwananchi la leo utaona kama wamekaa kimya au wameshafunguka. Unaweza kulisoma hata online.
 
KIJOME

KIJOME

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2012
Messages
3,088
Likes
37
Points
145
Age
48
KIJOME

KIJOME

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2012
3,088 37 145
Masisiem ni adui mkubwa sana kwa maendeleo ya nchi hii.
 

Forum statistics

Threads 1,272,600
Members 490,036
Posts 30,454,765