Tutakuwa wote katika shida na raha

Tutakuwa wote katika shida na raha

Mshindwe na mlegee wote....wenye mawazo hayo ya kukubali kuedt...

Mshindwe na huyo pepo atokeeee kwa jina laaa....


In gwajima voice

hahahahahah gwajima tena
 
kuna umuhimu wa kuedit kiapo cha ndoa!!! maneno kama hayo na kuwa wote mpaka kifo kitutenganishe ni vigumu kwenye dunia ya sasa....

Kama unadhani ni vigumu kuyaishi katika dunia ya sasa ni bora kabisa kutoingia kwenye kwenye hivyo viapo, kwa maana kwamba usioe ama kuolewa. Maana kumbuka sio wote wenye huo wito wa ndoa, na kwa kufanya hivyo hutakuwa umetenda dhambi, ilimradi tu usifanye uzinzi tena. Lakini kumbuka imeandikwa yote yanawezekana ukimtumainia Mungu pekee.

Kumbe basi ukimtumainia Mungu hicho unachozani hakiwezekani katika dunia sasa kinawezekana sana, wewe tu na Mungu wako.

CC Joharia
 
Last edited by a moderator:
Ndoa za mikataba zinahitajika sasa..3 years, 5 years , 20 years or forever till death.

Ndoa ni mkataba, ila wa kudumu (maisha), hizo nyingine 3,5 nk ni uzinzi tu wa kawaida ambao upo katika maisha yetu ya kila siku ambao tukiutenda tunapaswa kutubu na kuomba msamaha mbele ya Mungu. Kumbe basi kwa kufanya hivyo hatuwezi kuita hiyo kitu kuwa ni ndoa takatifu eti kwa miaka say 10, then what next.

Ndio maana ikaandikwa katika kitabu kitakatifu (Biblia), alichokiunganisha Mungu mwanadamu asikitenganishe, pia Ndoa na iheshimiwe na watu wote.

Kwa ndoa za Kiislamu najua ni tofauti, huko talaka zipo hata kama ukiingia leo, ukajisikia kutoka kesho yake, sharti tu ufuate taratibu zao then unatoka na kuwa huru kuanza maisha mapya.

Lakini ni ukweli usiopingika kuwa hata kama kungelikuwa na hiyo opportunity ya kufunga ndoa za mikataba say 5 year, kuna wengine wangelazikamika kuongeza mikataba yao several times na mwisho wa siku wanakufa pamoja, maana muda unaweza kuisha, lakini ukimwangalia mwenzako kwa jinsi ambavyo mmekwisha zoeana, mnavyoendana, mnavyoridhishana kwenye kila idara, nk, unajiuliza utoke uende wapi tena?
 
Wanawakd wa kileo <Baadhi >wanaangalia pesa kwanza upendo unafuata.
 
Back
Top Bottom