Tutakuwa wote katika shida na raha

Tutakuwa wote katika shida na raha

LEVEL

Senior Member
Joined
Jul 4, 2013
Posts
195
Reaction score
51
Kwakweli nimekua nikitafakari sana hii kauli ya "tutakuwa wote katika shida na raha" ambayo huwa inatumika sana wakati wa kufunga ndoa inaniletea utata sana kwani nimejaribu fanya research ndogo tu ya kina dada wengi huwa wanaishi vizuri sana na wapenzi/waume zao kipato kinapo kua kipo a.k.a wakati waraha lakini inapo tokea bahati mbaya jamaa ukayumba kiuchumi na raha kutoweka huu upande wa shida huwa ni tatizo kweli inamaana wanawake husahau kuwa waliapa katika shida na raha au ni nini tatizo hasa?

Wanaume tulio kwenye ndoa na wanao tarajia kuingia kwenye ndoa tumwombe sana Mungu atupe uzima, atutie nguvu na atuepushe na majanga yote ili tuwe vizuri kusaka maisha tutunze ndoa zetu kwani shida wanawake wetu hawazitaki kabisa.
 
Duuh..kumbe tako la ndoa ni la wanaume tu.So wanawake matako yao ni yapi??
 
Ndo maaana niwazia hili suala ndoa nkiwafkiria hawa wanawake walivo nakosa hata raha
 
kuna umuhimu wa kuedit kiapo cha ndoa!!! maneno kama hayo na kuwa wote mpaka kifo kitutenganishe ni vigumu kwenye dunia ya sasa....
 
kuna umuhimu wa kuedit kiapo cha ndoa!!! maneno kama hayo na kuwa wote mpaka kifo kitutenganishe ni vigumu kwenye dunia ya sasa....

Kwa kweli kama kuna kuedit ningeunga mkono waedit hapo kwenye kutenganishwa na kifo
 
Namimi nimeona, ile kauli ya shida na raha haiendani na wakati uliopo kabisa....
 
kwel kuna umhim wa kuedit baadhi ya mambo coz yamekua yakitamkwa tu ila hayatekelezwi
 
Mshindwe na mlegee wote....wenye mawazo hayo ya kukubali kuedt...

Mshindwe na huyo pepo atokeeee kwa jina laaa....


In gwajima voice
 
kuna umuhimu wa kuedit kiapo cha ndoa!!! maneno kama hayo na kuwa wote mpaka kifo kitutenganishe ni vigumu kwenye dunia ya sasa....

Ndoa za mikataba zinahitajika sasa..3 years, 5 years , 20 years or forever till death.
 
Back
Top Bottom