tutafika tu hata kam ni kutishana

geophysics

JF-Expert Member
Nov 1, 2010
905
250
Huyu mwenzetu Aden Rage vipi na bastola hadharani
Anamtishia nani....kama ni siraha kila mtu anayo...tena mapanga yanaua kuliko hiyo bastola yake.
Igunga nako si mchezo sasa
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom