Tusiwachague Wabunge waliojiuzulu na kuhamia chama kingine wakitaka kugombea jimbo lile au lingine lolote

nanga mstafu

JF-Expert Member
Aug 12, 2016
385
1,000
Niwasii ndugu zangu tutakuwa hatujatumia akili kwa kiwango cha PhD eti mtu amejiuzulu Ubunge halafu arudi pale tumchague au agombee sehemu nyingine tumchague kama angekua na umuhimu wa kuendelea kuwatumikia asingekuwa na tamaa za kijinga
 

Alonso14

JF-Expert Member
Aug 6, 2017
1,790
2,000
Sidhani kama uelewa wako uko sawasawa, kwani wanaojiuzulu kila siku hatuwaoni au hatutangaziwi na vyombo vya habari?
Sidhani kama umenielewa naongelea wabunge wengne wa upinzani watoogombea wakija kuomba kura tutawatambuaje kama hawanunuliki?
 

Pohamba

JF-Expert Member
Jun 2, 2015
23,347
2,000
Wabunge wa Chadema hawaaminiki hata na Chama chao wenyewe maana wanasaliti Chama chao na Chama chenyewe kinatangaza kuwa wamenunuliwa
 

Mwifwa

JF-Expert Member
Apr 3, 2017
35,463
2,000
Sidhani kama umenielewa naongelea wabunge wengne wa upinzani watoogombea wakija kuomba kura tutawatambuaje kama hawanunuliki?
Sasa hapo umezungumzia ambao hawajahama au hawajawahi kuwa wabunge.

Hapa mada imelenga wale ambao wamewahi kuwa wabunge nawakajiuzulu.
 

wegman

JF-Expert Member
Jan 8, 2016
1,062
2,000
Binafsi sidhani kama nitakuja kupiga kura tena kwa wanasiasa hawa wanaoangalia matumbo yao tunapotezeana muda tu.
 

king suleman

JF-Expert Member
Jun 28, 2014
1,681
2,000
Kwa Serikari Hii We Pgia Chama Unachotaka , Linda Kura , Weka Ma Wakala Ndugu Zako, Piga Kampeni, loga , Fanya Ufanyalo Ccm Ndo Watakayoshinda
 

Bururu

JF-Expert Member
May 21, 2016
847
1,000
Hii tabia yakususa Ubunge na kutaka tena Ubunge Watanzania tuipinge kwa nguvu zote#Azomewe jukwaan#Tumechoka kuchezewa
 

Godfrey-K

JF-Expert Member
Jan 5, 2016
1,855
2,000
Ninamkumbuka mzee kingunge alisema huyu alistahili kuwa mnyampala wa Barabara na si vinginevyo sasa yametimia
 

Babeli

JF-Expert Member
Jul 20, 2015
5,963
2,000
Hii tabia yakususa Ubunge na kutaka tena Ubunge Watanzania tuipinge kwa nguvu zote#Azomewe jukwaan#Tumechoka kuchezewa
Sasaaa kama ndio mbunge lakini kutoka kwenye chama cha mafisadi na kutetea ufisadi na wakwepa kodi, ubunge huo utakuwa hauna maana yoyote. Lazima uwe kwenye chama kinachofanya kweli na uhalisia wa yale unayosimamia..kama ni kukemea rushwa kweli chama kinasimamia..sio kule kwingine wanaotetea watuhumiwa wa ufisadi ambao miaka nenda rudi walikuwa wakiwasema ni mafisadi eti leo gafla wamewasafisha...tafakari
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom