Tusitishane siachi kutafuta mwanaume mtandaoni

Miss Natafuta

JF-Expert Member
Sep 16, 2015
23,320
2,000
Yule jamaa kaharibu upepo sana ila achaneni nae, wanaume endeleeni kurusha CV zenu jamani, kila mtu na bahati yake bwana.

Ila jamani mimi sigegedwi mara tatu kwa siku, mimi nitagegedwa weekend tu, mambo ya kusinzia kazini siwezi. Pole ayanda

Najua utarudi tena kutafuta cha muhimu ni kuwa makini wengi ni wapenda papuchi tu humu ila wa ukweli watakuwepo pia.
 

BALOTEL

JF-Expert Member
Jan 8, 2013
278
250
yule jamaa kaharibu upepo sana . ila achaneni nae ,wanaume endeleeni kurusha cv zenu jamani .kila mtu na bahati yake bwana .ila jamani mimi sigegedwi mara tatu kwa siku.mimi nitagegedwa wkend tu.mambo ya kusinzia kazini siwezi. pole ayanda najua utarudi tena kutafuta cha muhimu ni kuwa makini .wengi ni wapenda papuchi tu humu ila wa ukweli watakuwepo pia
Mwenyewe natafuta mwenye uhitaji aje tuyajenge sichagui sibagui Nishamaliza starehe zote Nataka wa kutulia naye
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom