Tusisahau: Muhimili wa mahakama unajua kuwa Tundu Antipas Lisu ni mgonjwa!

johnthebaptist

JF-Expert Member
May 27, 2014
35,379
2,000
Ni katika kukumbushana tu kwani Tundu Lisu ana kesi pale mahakama ya kisutu.

Kuna wakati lilipelekwa ombi mahakamani kwamba dhamana ya Lisu ifutwe na mdhamini ajitoe kwa kuwa Lisu ameshindwa kuhudhuria mahakamani bila taarifa.

Hakimu alilikataa ombi hilo kwa kusema kuwa Tundu Antipas Lisu ni mgonjwa na taifa zima linajua.

Mwenye masikio na asikie
Maendeleo hayana vyama!
 

playboy babu

JF-Expert Member
Nov 12, 2015
2,426
2,000
Ni katika kukumbushana tu kwani Tundu Lisu ana kesi pale mahakama ya kisutu.

Kuna wakati lilipelekwa ombi mahakamani kwamba dhamana ya Lisu ifutwe na mdhamini ajitoe kwa kuwa Lisu ameshindwa kuhudhuria mahakamani bila taarifa.

Hakimu alilikataa ombi hilo kwa kusema kuwa Tundu Antipas Lisu ni mgonjwa na taifa zima linajua.

Mwenye masikio na asikie
Maendeleo hayana vyama!
Aamen
 

Chief Kabikula

JF-Expert Member
Jan 1, 2019
6,635
2,000
Ni katika kukumbushana tu kwani Tundu Lisu ana kesi pale mahakama ya kisutu.

Kuna wakati lilipelekwa ombi mahakamani kwamba dhamana ya Lisu ifutwe na mdhamini ajitoe kwa kuwa Lisu ameshindwa kuhudhuria mahakamani bila taarifa.

Hakimu alilikataa ombi hilo kwa kusema kuwa Tundu Antipas Lisu ni mgonjwa na taifa zima linajua.

Mwenye masikio na asikie
Maendeleo hayana vyama!
Unajua shetani hakuridhika baada ya uamuzi huo wa hakimu ndio akapanga mbinu hii mpya ya kishamba na kilimbukeni .
 

JokaKuu

Platinum Member
Jul 31, 2006
20,707
2,000
..Spika anajua kuwa TL ni mgonjwa.

..ila ameamua tu kumfanyia ukatili.

..nadhani kosa la TL ni kuonyesha kuwa anapata nafuu na kuonekana ni mtu mwenye furaha na bashasha.

..tangu wamuone anakula mshikaki basi wameanza kumuandama utafikiri amekula nyama ya binadamu.
 

cheetah255

JF-Expert Member
Oct 19, 2017
1,213
2,000
Office ya speaker haijawai kupata barua yoyote kutoka kwa lissu au kwa mwanasheria wake.Kingine ni kwamba katibu alileta urafiki kumuandikia barua kaka yake kutaka kumuuliza mdogo wake yuko wapi lakini lissu hakujibu,nadhani hana mawasiliano mazuri na kaka yake aliyemlea learned brother Alute Mwighai.
 

Lutifya

JF-Expert Member
Jan 6, 2011
1,326
2,000
Office ya speaker haijawai kupata barua yeyote kutoka kwa lissu au kwa mwanasheria wake.Kingine ni kwamba katibu alileta urafiki kumuandikia barua kaka yake kutaka kumuuliza mdogo wake huko wapi lakini lissu hakujibu,nadhani hana mawasiliano mazuri na kaka yake aliyemlea learned brother Alute Mwighai.
Akili yako inakusaidia tu kukwepa usigongwe na Bajaji. Meaning...uwezo wako wa kufikiri ni level ya sisimizi...
 

johnthebaptist

JF-Expert Member
May 27, 2014
35,379
2,000
Office ya speaker haijawai kupata barua yeyote kutoka kwa lissu au kwa mwanasheria wake.Kingine ni kwamba katibu alileta urafiki kumuandikia barua kaka yake kutaka kumuuliza mdogo wake huko wapi lakini lissu hakujibu,nadhani hana mawasiliano mazuri na kaka yake aliyemlea learned brother Alute Mwighai.
Kwani Lisu alijeruhiwa akiwa jimboni kwake au bungeni?!
 

johnthebaptist

JF-Expert Member
May 27, 2014
35,379
2,000
..Spika anajua kuwa TL ni mgonjwa.

..ila ameamua tu kumfanyia ukatili.

..nadhani kosa la TL ni kuonyesha kuwa anapata nafuu na kuonekana ni mtu mwenye furaha na bashasha.

..tangu wamuone anakula mshikaki basi wameanza kumuandama utafikiri amekula nyama ya binadamu.
Pasingekuwa na kifo binadamu wangeoneana sana......hivi tu kwamba kila nafsi itaonja mauti lakini kuna watu wanatenda kana kwamba wataishi milele!
 

Ng'wanamalundi

JF-Expert Member
Feb 4, 2008
595
1,000
Ni katika kukumbushana tu kwani Tundu Lisu ana kesi pale mahakama ya kisutu.

Kuna wakati lilipelekwa ombi mahakamani kwamba dhamana ya Lisu ifutwe na mdhamini ajitoe kwa kuwa Lisu ameshindwa kuhudhuria mahakamani bila taarifa.

Hakimu alilikataa ombi hilo kwa kusema kuwa Tundu Antipas Lisu ni mgonjwa na taifa zima linajua.

Mwenye masikio na asikie
Maendeleo hayana vyama!
Kama ni hivyo (kwamba Mahakama inajua Lissu ni mgonjwa) kelele zote za kumdhihaki Spika ni za nini? Lissu, ambaye ni mwanasheria, si aende tu mahakamani 'amkomoe' Spika amrudishie ubunge wake. Hapo ndipo tutajua mwenye busara ni nani. Haimsaidii cho chote Lissu kukaa akilalamika mitandaoni.
 

johnthebaptist

JF-Expert Member
May 27, 2014
35,379
2,000
Kama ni hivyo (kwamba Mahakama inajua Lissu ni mgonjwa) kelele zote za kumdhihaki Spika ni za nini? Lissu, ambaye ni mwanasheria, si aende tu mahakamani 'amkomoe' Spika amrudishie ubunge wake. Hapo ndipo tutajua mwenye busara ni nani. Haimsaidii cho chote Lissu kukaa akilalamika mitandaoni.
Kwani akilalamika mitandaoni anakuwa amekiuka kifungu gani cha katiba ya JMT?!!

Maendeleo hayana vyama.
 

Gwallo

JF-Expert Member
Oct 15, 2010
2,889
2,000
Mungu ni Mkuu mno kuliko tunavyoweza kuwaza, kutoka kwenye kutaka kumwua Lissu akapona mengine yote yatapita tu endeleee umwandama ili siku akiinuliwa mshangae !!!
 

Gwallo

JF-Expert Member
Oct 15, 2010
2,889
2,000
Ni katika kukumbushana tu kwani Tundu Lisu ana kesi pale mahakama ya kisutu.

Kuna wakati lilipelekwa ombi mahakamani kwamba dhamana ya Lisu ifutwe na mdhamini ajitoe kwa kuwa Lisu ameshindwa kuhudhuria mahakamani bila taarifa.

Hakimu alilikataa ombi hilo kwa kusema kuwa Tundu Antipas Lisu ni mgonjwa na taifa zima linajua.

Mwenye masikio na asikie
Maendeleo hayana vyama!

Yohana ahsante kwa kuona hilo...ila chama chako na genge lake la waovu hawapendi kumwona Lissu akiwa ana uhai...
 

johnthebaptist

JF-Expert Member
May 27, 2014
35,379
2,000
Yohana ahsante kwa kuona hilo...ila chama chako na genge lake la waovu hawapendi kumwona Lissu akiwa ana uhai...
Tatizo Lisu naye anautaka Uenyekiti wa Chadema taifa kwa nguvu zote na Job na Freeman ni marafiki wakubwa.
Unakumbuka Job aliporejea kutoka India kwenye matibabu kamanda Aikael alishinda pale salasala siku nzima kumfariji mgonjwa!
 

Gwallo

JF-Expert Member
Oct 15, 2010
2,889
2,000
Tatizo Lisu naye anautaka Uenyekiti wa Chadema taifa kwa nguvu zote na Job na Freeman ni marafiki wakubwa.
Unakumbuka Job aliporejea kutoka India kwenye matibabu kamanda Aikael alishinda pale salasala siku nzima kumfariji mgonjwa!

Hilo sasa ni ramli mkuu....kumfariji mgonjwa ni tendo jema tena ukilifanya kwa adui yako
 

KIGENE

JF-Expert Member
Jan 22, 2011
1,319
2,000
Anaandika Askofu Dr.Benson Bagonza Askofu wa KKKT jimbo la Karagwe

Kuna tofauti kati ya BUNGE na BONGE.

Bunge huongozwa kwa mujibu wa Katiba Sheria Kanuni Tamaduni za mabunge mila na desturi nzuri busara na hekima.

Kikikosekana kimoja kati hayo juu,linageuka kuwa Bonge,maana yake BONGE linatisha linaonea linapendelea linahujumu linajihujumu linajichanganya linalipiza kisasi linakera BONGE halina utu wala huruma.

BUNGE letu sio BONGE,Mungu ibariki Tanzania
Libariki BUNGE letu liepushe na majaribio ya kuwa BONGE
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom