Tusiokuwa na Dstv tuelekeze wapi AFCON?

Tusiokuwa na Dstv tuelekeze wapi AFCON?

Mkuu unapostream kupitia mypremium.tv hupati taabu? Maana nilikua naitumia kipindi fulani, lakini picha zake zinavibrate kwa mbali, kitu ambacho kinaumiza macho sana. Uzuri wa kucheki soccer online,kwanza uwe na net yenye speed, pili upate sites zinazoonyesha live tv online legally,na hapa utalazimika kulipia.Ngarama sio kubwa, challenge ni cost za bundles. Kwa mfano, hawa jamaa wa futubox,kiukweli wako vizuri,unapata TVs nyingi za sports,movies etc for only Tsh. 17,000/ per month. Ingawa kuna some limitation ya eneo uliopo lakini si sana.Binafsi nimejiregister na kiukweli si tu AFCON bali hata EPL ya zile game nzito naangalia kupitia kwao kwa channel skysport 1 and 2. Min net speed iwe 5Mbps for HD Contents and 2Mbps for SD Contents.
YEP Kamanda lazima uwe na unlimited ya ukwl ili uweze faidi hizi mambo.
hachana na za malipo kamata MyPremium.TV au http://wwitv.com/sports/index.html ndo mpango mzima kaka mie naenjoy net ya wale jamaa zangu wananii!!
sijui kina Paje hivyo ving'amuzi vyenu vya Tunna Gundu vinakamata hizi mavitu vitu?

mbona kwa sasa ipo mzuka mkuu picture ni semi hd sky sport zote 1234 zinapiga mzigo BobKinguti
Haswaa kwasasa haina ule mtetemo wa madogori yaani kitu smooth hazina mkwamo kwamo kama Startime, wanaotumia mashuhuda.
 
YEP Kamanda lazima uwe na unlimited ya ukwl ili uweze faidi hizi mambo.
hachana na za malipo kamata MyPremium.TV au http://wwitv.com/sports/index.htmlndo mpango mzima kaka mie naenjoy net ya wale jamaa zangu wananii!!
sijui kina Paje hivyo ving'amuzi vyenu vya Tunna Gundu vinakamata hizi mavitu vitu?



Haswaa kwasasa haina ule mtetemo wa madogori yaani kitu smooth hazina mkwamo kwamo kama Startime, wanaotumia mashuhuda.

Ayaaah....Ona sasa....!!!
Umeishaanza yale mambo yako ya kipindi kileeeee....
Sijui utakua lini wewe. Haki'anani akili za <18 burudani sana.
 
Ayaaah....Ona sasa....!!!
Umeishaanza yale mambo yako ya kipindi kileeeee....
Sijui utakua lini wewe. Haki'anani akili za <18 burudani sana.

Hapa usitegemee kupata chochote Kamanda ww nenda kwa Paje unatiane na Gururain
 
Last edited by a moderator:
Hapa usitegemee kupata chochote Kamanda ww nenda kwa Paje unatiane na Gururain

Anyway,najua unaelewa ni basi tu hutaki kukubali kama umekoea.Ila usisahau ulianza hivi hivi kwenye ule mchakato wa hewatel wa saa,remember? Na hiki unachokifanya hapa kwa kutaka kujiona wewe mjanja hakitakufikisha popote.Ningekuona wa maana kama ugetambua ulipokosea ukasahihisha.By the way umenufaika nini kwa hizo kauli ulizotoa hapo juu au ungepungukiwa nini kama ungeishia tu kutoa wesites za hizo tv?

Fikiria...
 
Anyway,najua unaelewa ni basi tu hutaki kukubali kama umekoea.Ila usisahau ulianza hivi hivi kwenye ule mchakato wa hewatel wa saa,remember? Na hiki unachokifanya hapa kwa kutaka kujiona wewe mjanja hakitakufikisha popote.Ningekuona wa maana kama ugetambua ulipokosea ukasahihisha.By the way umenufaika nini kwa hizo kauli ulizotoa hapo juu au ungepungukiwa nini kama ungeishia tu kutoa wesites za hizo tv?

Fikiria...

bingwa Mrimi Haya bana mie mkosaji
 
YEP Kamanda lazima uwe na unlimited ya ukwl ili uweze faidi hizi mambo.
hachana na za malipo kamata MyPremium.TV au http://wwitv.com/sports/index.htmlndo mpango mzima kaka mie naenjoy net ya wale jamaa zangu wananii!!
sijui kina Paje hivyo ving'amuzi vyenu vya Tunna Gundu vinakamata hizi mavitu vitu?


Haswaa kwasasa haina ule mtetemo wa madogori yaani kitu smooth hazina mkwamo kwamo kama Startime, wanaotumia mashuhuda.
Mkuu nimejaribu kutembelea hizo link mbili ulizotoa,kiukweli kwa mimi ambaye nimeshaonja ladha ya hizo za kulipia, naona bado ziko katika poor quality.Jipange siku moja ujaribu hao jamaa wa futubox, uone ladha yake.
 
Mkuu nimejaribu kutembelea hizo link mbili ulizotoa,kiukweli kwa mimi ambaye nimeshaonja ladha ya hizo za kulipia, naona bado ziko katika poor quality.Jipange siku moja ujaribu hao jamaa wa futubox, uone ladha yake.

Kamanda ni kweli vya kulipia vina raha yake.....Ila sidhani kama wote watamudu kulipia Futuhi-box wakati wengi tunategemea e2themiza chief-mkwawa Paje na wengineo wafanye mauzauza tupate Net na weingine wanavizia ile ya kubundi "wajinga Night" so hatutamudu hilo box la Futuhi.
Msaada mzuri ni kutafuta zile za free zenye ubora wa kuridhisha kama hizi:-

Time 4 Tv - its time for watching Free Tv Streams

Eurosport - Watch free Live Online TV Channels

Eurosport HD Live Online Stream - British UK

Live Sports | Live Sports Streaming | Live Football Stream

TVfeeds | Browse Live TV
 
Last edited by a moderator:
kamanda ni kweli vya kulipia vina raha yake.....ila sidhani kama wote watamudu kulipia futuhi-box wakati wengi tunategemea e2themiza chief-mkwawa paje na wengineo wafanye mauzauza tupate net na weingine wanavizia ile ya kubundi "wajinga night" so hatutamudu hilo box la futuhi.
Msaada mzuri ni kutafuta zile za free zenye ubora wa kuridhisha kama hizi:-

time 4 tv - its time for watching free tv streams

eurosport - watch free live online tv channels

eurosport hd live online stream - british uk

live sports | live sports streaming | live football stream

tvfeeds | browse live tv
ni kweli kaka,uko sahihi.
 
firstrowsports.com....Ndo komesha
 
Back
Top Bottom