Tusidanganyane: Kipigo cha Ulimboka Serikali ilihusika

Tusidanganyane: Kipigo cha Ulimboka Serikali ilihusika

komredi ngosha

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2011
Posts
382
Reaction score
71
wana jf,

Nathibitisha kua kupigwa kwa Dkt Ulimboka serikali ilihusika au kufahamu na kuruhusu itokee kwa sababu hizi:
Mgomo wa madaktari ni kitu kikubwa, kinahatarisha usalama wa nchi. Kiutaratibu vyombo vyote vya ulinzi vilipaswa kufanya uchunguzi

Katika uchunguzi wao viongozi wote wa madaktari walitakiwa kuchunguzwa masaa 24 haya yafuatayo:
1. Wanajadiliana na kupanga nini
2. Wanawasiliana na nani na kuongea nini
3. Wako wapi na wanafanya nini

Narudia, ni ktk masaa yote 24 na hii inahusisha vinasa sauti, eavesdropping, suprise meetings(kama huyo abeid wa ikulu), top classified field agents ktk taxi, wapiga debe, barmaid etc.
Pia kungekua na physical suspect tracking, kuwafatilia wako wapi na wanafanya nini muda wote.

upelelezi wote huu kitaaluma ungesimamiwa na vyombo vitatu tofauti, kila kimoja kikijiendesha kivyake kwa ajili ya kua na fair analysis wakati wa kumshauri mkuu wa nchi
1. Usalama wa Taifa
2. Idara ya ujasusi jeshini
3. police

kama taratibu hizi hazikufanyika, Tanzania haiko salama!

ushahidi wa kuhusika serikali
1. Abeid kutoka ikulu
2. Kuvamiwa Leaders (kumbe walikua wanamfatilia)
3. Watekaji kudai kawasumbua(ni kweli walikua na hasira kwa kuwalaza nje kumfatilia masaa 24)
4. Gari halikua na Plate no kusafiri umbali mkubwa(sio ishu sana), ila hizo bunduki na mazingira ya nyumba walizompeleka ni safe house
5. Kipigo alichopewa ni very pro, walipiga kama wanampiga jasusi mwenzao. (sina uhakika ilikuaje hawakutumia umeme)
6. Mabishano namna ya kumuua, kama ni kwa sumu au ajali(Kwa mfumo wetu wa ulinzi kama nilivyosema awali unahusisha vyombo vitatu tofauti. Napata hisia waliungana kumtesa ila kumuua wakatofautiana, kila chombo kina kiongozi wake na anafanya kazi kivyake bila kushirikisha upande mwingine)
7. Hakukua na maandalizi(kawaida ya serikali hii haipangilii mambo na viongozi kuamua kwa pamoja kama wanamuua ulimboka au hapana)


kama nimechemka, wanausalama wenzangu mtanisaidia
 
Serikali inahusikaa kwa kila kitu, ingekuwa haihusiki then why kila mtu ana mashaka na Serikali??Dhaifu(JK) na Mwema achieni madaraka faster, So far hamna hata kitu kimoja kilichosemwa.
 
Hiki kipigo cha Dkt. Ulimboka na mgomo wa madaktari si coincidence. Mimi naamini kabisa kuwa serikali ya CCM inahusika moja kwa moja. Hao viongozi wa serikali wanajifanya kusikitika na kukemea lakini mimi naona huo ni usanii na unafiki tu.

Wamem-single out Ulimboka ili awe mfano kwa wengine na lengo lao kuu ni kuwatisha hao matabibu ili waogope na hatimaye waache kuendelea kufanya hiyo migomo.
 
Plan ilikuwa:
Ulimboka anapigwa na kuuawa,
mwili unaokotwa mabwepande,
Polisi wanaingilia kati investigation,
wanatafutwa waliokuwa nae for the past 24hrs,
Wajumbe wote wa kamati ya jumuiya ya madaktari wanakamatwa,
Key people wa MAT wanakamatwa,
wote wanawekwa ndani kusaidia polisi upelelezi,
Madaktari waliogoma wanachanganyikiwa,
Pinda anatoa mkwara mzito na madaktari wanakosa mwelekeo,
mgomo unafika mwisho,
Pinda na serikali yake wanaibuka kidedea.
Kamati ya mgomo inasahaulika mahabusu!
Just trying to decode the plan the government had.
 
They were caught off-guard after learning that things went astray, Ulimboka survived!
 
Whoever ordered the kill was not smart.
Whoever took the order was the dumbest.
One cannot send 3,4,5, people to execute one target.
Amongst the assassination gang, there was/were some who were pro-doctors!
It can easily be explained.
 
Serikali inahusikaa kwa kila kitu, ingekuwa haihusiki then why kila mtu ana mashaka na Serikali??Dhaifu(JK) na Mwema achieni madaraka faster, So far hamna hata kitu kimoja kilichosemwa.
Ripoti ya chama cha madokta, MAT na ile ya Jumuiya ya madaktari hakukuwa na sehemu waliyoitaja serkali kuwa inahusika.
Lakini waziri wa mambo ya ndani, NCHIMBI alikanusha kuwa serkali haijahusika na Assassination attemmpt on Ulimboka.
Nani ali-accuse serikali?
 
Ripoti ya chama cha madokta, MAT na ile ya Jumuiya ya madaktari hakukuwa na sehemu waliyoitaja serkali kuwa inahusika.
Lakini waziri wa mambo ya ndani, NCHIMBI alikanusha kuwa serkali haijahusika na Assassination attemmpt on Ulimboka.
Nani ali-accuse serikali?
Hakuna hata siku moja serikali yeyote duniani ikakubali kuhusika na mauwaji ya raia wake kwahiyo kukanusha ni kitu tulichokuwa tunakitarajia kutoka kwa wakina Nchimbi
 
wana jf,

Nathibitisha kua kupigwa kwa Dkt Ulimboka serikali ilihusika au kufahamu na kuruhusu itokee kwa sababu hizi:
Mgomo wa madaktari ni kitu kikubwa, kinahatarisha usalama wa nchi. Kiutaratibu vyombo vyote vya ulinzi vilipaswa kufanya uchunguzi

Katika uchunguzi wao viongozi wote wa madaktari walitakiwa kuchunguzwa masaa 24 haya yafuatayo:
1. Wanajadiliana na kupanga nini
2. Wanawasiliana na nani na kuongea nini
3. Wako wapi na wanafanya nini

Narudia, ni ktk masaa yote 24 na hii inahusisha vinasa sauti, eavesdropping, suprise meetings(kama huyo abeid wa ikulu), top classified field agents ktk taxi, wapiga debe, barmaid etc.
Pia kungekua na physical suspect tracking, kuwafatilia wako wapi na wanafanya nini muda wote.

upelelezi wote huu kitaaluma ungesimamiwa na vyombo vitatu tofauti, kila kimoja kikijiendesha kivyake kwa ajili ya kua na fair analysis wakati wa kumshauri mkuu wa nchi
1. Usalama wa Taifa
2. Idara ya ujasusi jeshini
3. police

kama taratibu hizi hazikufanyika, Tanzania haiko salama!

ushahidi wa kuhusika serikali
1. Abeid kutoka ikulu
2. Kuvamiwa Leaders (kumbe walikua wanamfatilia)
3. Watekaji kudai kawasumbua(ni kweli walikua na hasira kwa kuwalaza nje kumfatilia masaa 24)
4. Gari halikua na Plate no kusafiri umbali mkubwa(sio ishu sana), ila hizo bunduki na mazingira ya nyumba walizompeleka ni safe house
5. Kipigo alichopewa ni very pro, walipiga kama wanampiga jasusi mwenzao. (sina uhakika ilikuaje hawakutumia umeme)
6. Mabishano namna ya kumuua, kama ni kwa sumu au ajali(Kwa mfumo wetu wa ulinzi kama nilivyosema awali unahusisha vyombo vitatu tofauti. Napata hisia waliungana kumtesa ila kumuua wakatofautiana, kila chombo kina kiongozi wake na anafanya kazi kivyake bila kushirikisha upande mwingine)
7. Hakukua na maandalizi(kawaida ya serikali hii haipangilii mambo na viongozi kuamua kwa pamoja kama wanamuua ulimboka au hapana)


kama nimechemka, wanausalama wenzangu mtanisaidia



Mkuu umechemka sana na hii Analyais yako, kama ambavyo ulivyotaka kutuaminisha kua unathitibisha kuwa serikali inahusika, cha ajabu pamoja na hizo arguments zako ktk kujenga hoja, bado umeshindwa ku Justify kuwa Serikali inahusika kwa sababu kwa maelezo hayohayo uliyoyatoa bado mtu mwingine angeweza kusema kuwa Maadui zake binafsi Dr. Ulimboka wanahusika kwa 100% nayeye akaonekana ana point zaidi kuliko wewe.
 
comrade ngosha ngoja kupambazuke nami nitachangia zaidi kwa sasa sioni vizuri maandishi na nipo mgodini chini. Ila kwenye 24 hr survaillance nadhani uko sahihi sana. Tatizo langu ni kwenye amri na njia ya termination. Huwezi kuwa na amri zinazotoka pande tatu. Uwezekano wa maadui kutumia mkanganyiko uliopo sasa pia upo.
 
Last edited by a moderator:
Binafsi bado naona waliotumwa kazi na mtoa kazi wote ni mambumbu kabisa hivi hata filamu kama 24 hrs huwa hawaangalii jamani? ama hata kusoma novel za james hadley chase ili kuweza kujua oda zinakwendaje katika tukio kama hili?

manake kama unauwezo tu wa ma fiction ya movies na vitabu vya kijasusi basi utagundua kwamba serikali inaweza kumdaka huyu mtu ndani ya masaa 24 ya siku. jamani siku hizi tunaona GIS ikitumika katika criminal detection na inawezkana why cant they use it wakafanya suvailensi ya eneo la tukio labda the past 48 hrs? definately wataona ni akina nani walio husika. sasa ukiona wako kimya jua they know nani kaanda hii platform.
 
Plan ilikuwa:
Ulimboka anapigwa na kuuawa,
mwili unaokotwa mabwepande,
Polisi wanaingilia kati investigation,
wanatafutwa waliokuwa nae for the past 24hrs,
Wajumbe wote wa kamati ya jumuiya ya madaktari wanakamatwa,
Key people wa MAT wanakamatwa,
wote wanawekwa ndani kusaidia polisi upelelezi,
Madaktari waliogoma wanachanganyikiwa,
Pinda anatoa mkwara mzito na madaktari wanakosa mwelekeo,
mgomo unafika mwisho,
Pinda na serikali yake wanaibuka kidedea.
Kamati ya mgomo inasahaulika mahabusu!
Just trying to decode the plan the government had.


Sounds Kama Kweli.
That's how the 5th Estate operates.
 
Watanzania msilalamike! Kiini cha udhaifu wa serikali ni nyie wenyewe! Mnapiga kura kama vipofu na kisha mnalalama kama vichaa! Acheni serikali mliyoipa kura ifanye kazi!! Tulieni! Dumisheni amani na utulivu hadi hapo mtakapopata akili na mang'amuzi mwaka 2015. CCM Oyee!!!
 
mmeyapata wapi haya? Uchochezi huanza hv hv. Bora ma dr klko ny4e
 
wana jf,

Nathibitisha kua kupigwa kwa Dkt Ulimboka serikali ilihusika au kufahamu na kuruhusu itokee kwa sababu hizi:
Mgomo wa madaktari ni kitu kikubwa, kinahatarisha usalama wa nchi. Kiutaratibu vyombo vyote vya ulinzi vilipaswa kufanya uchunguzi

Katika uchunguzi wao viongozi wote wa madaktari walitakiwa kuchunguzwa masaa 24 haya yafuatayo:
1. Wanajadiliana na kupanga nini
2. Wanawasiliana na nani na kuongea nini
3. Wako wapi na wanafanya nini

Narudia, ni ktk masaa yote 24 na hii inahusisha vinasa sauti, eavesdropping, suprise meetings(kama huyo abeid wa ikulu), top classified field agents ktk taxi, wapiga debe, barmaid etc.
Pia kungekua na physical suspect tracking, kuwafatilia wako wapi na wanafanya nini muda wote.

upelelezi wote huu kitaaluma ungesimamiwa na vyombo vitatu tofauti, kila kimoja kikijiendesha kivyake kwa ajili ya kua na fair analysis wakati wa kumshauri mkuu wa nchi
1. Usalama wa Taifa
2. Idara ya ujasusi jeshini
3. police

kama taratibu hizi hazikufanyika, Tanzania haiko salama!

ushahidi wa kuhusika serikali
1. Abeid kutoka ikulu
2. Kuvamiwa Leaders (kumbe walikua wanamfatilia)
3. Watekaji kudai kawasumbua(ni kweli walikua na hasira kwa kuwalaza nje kumfatilia masaa 24)
4. Gari halikua na Plate no kusafiri umbali mkubwa(sio ishu sana), ila hizo bunduki na mazingira ya nyumba walizompeleka ni safe house
5. Kipigo alichopewa ni very pro, walipiga kama wanampiga jasusi mwenzao. (sina uhakika ilikuaje hawakutumia umeme)
6. Mabishano namna ya kumuua, kama ni kwa sumu au ajali(Kwa mfumo wetu wa ulinzi kama nilivyosema awali unahusisha vyombo vitatu tofauti. Napata hisia waliungana kumtesa ila kumuua wakatofautiana, kila chombo kina kiongozi wake na anafanya kazi kivyake bila kushirikisha upande mwingine)
7. Hakukua na maandalizi(kawaida ya serikali hii haipangilii mambo na viongozi kuamua kwa pamoja kama wanamuua ulimboka au hapana)

hujachemka mkuu ...yaani uko sahihi kabisa, ila mkuu.. mbona hukutupa hizi habari kabla jamaa yetu hajapigwa? Hii ingetusaidia tujue jinsi ya kumuokoa na kile kipigo
kama nimechemka, wanausalama wenzangu mtanisaidia[/color]
 
Mkuu umechemka sana na hii Analyais yako, kama ambavyo ulivyotaka kutuaminisha kua unathitibisha kuwa serikali inahusika, cha ajabu pamoja na hizo arguments zako ktk kujenga hoja, bado umeshindwa ku Justify kuwa Serikali inahusika kwa sababu kwa maelezo hayohayo uliyoyatoa bado mtu mwingine angeweza kusema kuwa Maadui zake binafsi Dr. Ulimboka wanahusika kwa 100% nayeye akaonekana ana point zaidi kuliko wewe.

Wewe ndio utakuwa umechemka kupita maelezo. Niseme kam$a wewe ni mwanausalama its likely ukawa sawa na hao waliofell ktk hiyo mission ya kumumdhuru Dr Uli.

Umechemka sana kwa sababu mchambuzi ameeleza motives za tukio husika. Nakushauri utueleza motives za hao unaodai kuwa ni maadui wa Dr other than Serikali ili tulinganishe hizo hoja.
 
Tangu Kikwete kaingia madarakani kila kitu kimefeli, usalama wa nchi ni sehemu iliyo fail badly. Sijui ni kwa kuwa ameweka jamaa zake au kwa kuwa wako busy kutafuta mali lakini itaigharimu sana nchi hii hali. Jeshi la polisi limekuwa kama kikundi cha wahalifu, usalama wa taifa wanashindwa hata kutambua mamia ya wasomali wanaopitishwa kwenye malori kila siku kwenda nchi jirani huku jeshi la wananchi likiangalia tu majirani wakifanya mageuzi ya kijeshi but hatuna fund ku cope. Tutajuta kuchagua viongozi dhaifu wasiojua wajibu wao kwa taifa
 
Back
Top Bottom