Tushapoteza 'advantage' dhidi ya Al Ahly


Sibonike

Sibonike

JF-Expert Member
Joined
Dec 23, 2010
Messages
12,403
Likes
7,754
Points
280
Sibonike

Sibonike

JF-Expert Member
Joined Dec 23, 2010
12,403 7,754 280
Salamba yanga walimtaka simba mkajitia ujanja kumteka ,yanga wakamtaka kagere bado mkamuwahi yaani yanga akitangaza kumtaka mchezaji mnawahi haya pambaneni na hali zenyu
Hata wa Ndanda. Yanga wajanja sana. Wanaonyesha nia tu, jamaa wanawahi kusajili. Achana wawarundike.
 
IWAMBI

IWAMBI

JF-Expert Member
Joined
Dec 5, 2018
Messages
318
Likes
278
Points
80
IWAMBI

IWAMBI

JF-Expert Member
Joined Dec 5, 2018
318 278 80
Hata wa Ndanda. Yanga wajanja sana. Wanaonyesha nia tu, jamaa wanawahi kusajili. Achana wawarundike.
Roho inawauma eeeh...mnataka waje Yanga wafe njaa...but hizi kelele kuanzia tarehe 16 hatutazisikia tena
 
Shombe la Kisomali

Shombe la Kisomali

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2017
Messages
2,770
Likes
1,472
Points
280
Shombe la Kisomali

Shombe la Kisomali

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2017
2,770 1,472 280
Acha kujifariji, kesho ni fully kipigo mbwa koko...
Kila la kheri mashombeshombe wenzangu(Mafarao)
Mkumbuke hii ni last 16 ya mabingwa wa Africa. Timu kutoka ligi zaidi ya 50 zilishiriki, zimebaki timu kutoka ligi kama 10 hivi. Simba ni kidume

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Sibonike

Sibonike

JF-Expert Member
Joined
Dec 23, 2010
Messages
12,403
Likes
7,754
Points
280
Sibonike

Sibonike

JF-Expert Member
Joined Dec 23, 2010
12,403 7,754 280
Roho inawauma eeeh...mnataka waje Yanga wafe njaa...but hizi kelele kuanzia tarehe 16 hatutazisikia tena
Kwenu muhimu mechi dhidi ya Yanga tarehe 16 Kuliko ya All Ahly tarehe 12.
Hili zuri kwa Yanga. Kuleni tano nyingine za Al Ahly, halafu tuonane 16
 
Mc cane

Mc cane

JF-Expert Member
Joined
May 18, 2018
Messages
1,674
Likes
2,138
Points
280
Mc cane

Mc cane

JF-Expert Member
Joined May 18, 2018
1,674 2,138 280
Ilitarajiwa wangekutana na joto kali lakini daah,haka ka mvua jamani,watakutana na hali nzuri tyu ya hewa kilichobaki wachezaji wa simba mpambane sana

Nimefurahia kauli ya Mo kuhusu wachezaji wazembe na hata fununu zinazotembea sasa hivi ziendelee tu maana kuna wachezaji ni ma punda bila viboko hawaendi, wajue wana miezi michache tu ya kuonyesha uwezo wake, hivi mtu kama salamba leo akirudi lipuli kuna mtu atamlilia? mnapewa nafasi mnaichezea,ulevi na mademu tu?
Mikia bhana

Mnategemea hali ya hewa ili mshinde

Mo kawa msemaji wa mbumbumbu (mnisaidie kujua Haji yuko wapi)

Acheni kiherehere, Yanga alipowazuga kumsajili salamba mkaingia kichwa kichwa

Tushirikiane tu kwenye maombi zisifike 5 tena ili kuepushia Taifa aibu

Sent using Jamii Forums mobile app
 
mtu chake

mtu chake

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2010
Messages
12,908
Likes
18,020
Points
280
mtu chake

mtu chake

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2010
12,908 18,020 280
Si nasikia mvua ikinyesha Simba huwa anashinda?

MTC | 101|
 
Aleyn

Aleyn

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2011
Messages
11,544
Likes
15,535
Points
280
Aleyn

Aleyn

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2011
11,544 15,535 280
Simba leo mtanena lugha zote ila kifo kipo palepale.
 
IWAMBI

IWAMBI

JF-Expert Member
Joined
Dec 5, 2018
Messages
318
Likes
278
Points
80
IWAMBI

IWAMBI

JF-Expert Member
Joined Dec 5, 2018
318 278 80
Kwenu muhimu mechi dhidi ya Yanga tarehe 16 Kuliko ya All Ahly tarehe 12.
Hili zuri kwa Yanga. Kuleni tano nyingine za Al Ahly, halafu tuonane 16
Tushakula tano tunawasubiri nyinyi tarehe 16 tuwafirimbe
 

Forum statistics

Threads 1,262,319
Members 485,560
Posts 30,120,637