Tushapoteza 'advantage' dhidi ya Al Ahly


Sanchez magoli

Sanchez magoli

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2015
Messages
788
Likes
1,368
Points
180
Sanchez magoli

Sanchez magoli

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2015
788 1,368 180
Ahhhhh mkuu mbona unaniangusha, adui wa kwanza wa kufeli ni kutokujikubali mimi achana na mawazo mgano na maono yenye hasi katika maisha yako, sisi ndiyo simba banah tunampiga mtu we subiri
Mkuu wenzetu thamani ya kikosi chao 68B si cha kwetu hata 2B hakifiki; Sisi ni underdog kwenye haya mashindano kuanzia uzoefu,na vingine though kwenye mpira lolote laweza tokea. Tupo na simba yetu nyuma lakini tunahitaji reformz kwenye kikosi mpaka bench, haiwezekani tuna wachezaji 10profissionz lkn wa nashindwa deliver chochote kwenye haya mashindano. All in all tupo pamoja This is .............
 
Ndumbula Ndema

Ndumbula Ndema

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2018
Messages
5,669
Likes
4,743
Points
280
Age
51
Ndumbula Ndema

Ndumbula Ndema

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2018
5,669 4,743 280
Sema hamna uwezo wa kwafunga utaeleweka tu
 
Jaslaws

Jaslaws

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2011
Messages
5,845
Likes
3,404
Points
280
Jaslaws

Jaslaws

JF-Expert Member
Joined May 31, 2011
5,845 3,404 280
Salamba yanga walimtaka simba mkajitia ujanja kumteka ,yanga wakamtaka kagere bado mkamuwahi yaani yanga akitangaza kumtaka mchezaji mnawahi haya pambaneni na hali zenyu
kama mlivyomuwai mbuyutwite...simba hakuna mchezaji yoyote amewai kucheza yanga kasoro okwi na yeyealikuja kula hela za manji tu..
yondani,ngasa,ajib,tambwe yote ni masalia tuliyowaachia
 
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
20,371
Likes
1,848
Points
280
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
20,371 1,848 280
Ilitarajiwa wangekutana na joto kali lakini daah,haka ka mvua jamani,watakutana na hali nzuri tyu ya hewa kilichobaki wachezaji wa simba mpambane sana
Nimefurahia kauli ya Mo kuhusu wachezaji wazembe na hata fununu zinazotembea sasa hivi ziendelee tu maana kuna wachezaji ni ma punda bila viboko hawaendi, wajue wana miezi michache tu ya kuonyesha uwezo wake, hivi mtu kama salamba leo akirudi lipuli kuna mtu atamlilia? mnapewa nafasi mnaichezea,ulevi na mademu tu?
shubamiiit.
ha haaaaaa......................hao mikia fc....
 
toxic9

toxic9

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
10,223
Likes
14,720
Points
280
toxic9

toxic9

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
10,223 14,720 280
Mkuu wenzetu thamani ya kikosi chao 68B si cha kwetu hata 2B hakifiki; Sisi ni underdog kwenye haya mashindano kuanzia uzoefu,na vingine though kwenye mpira lolote laweza tokea. Tupo na simba yetu nyuma lakini tunahitaji reformz kwenye kikosi mpaka bench, haiwezekani tuna wachezaji 10profissionz lkn wa nashindwa deliver chochote kwenye haya mashindano. All in all tupo pamoja This is .............
Kujilinganisha ni udhaifu mkubwa tuliokua nao watanzania mkuu, hata mtoto alianza kukaa, akaja kutambaa, akaanza kusimama na hatimaye akatembea, kila kitu ni mchakato
 
toxic9

toxic9

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
10,223
Likes
14,720
Points
280
toxic9

toxic9

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
10,223 14,720 280
Mkumbuke hii ni last 16 ya mabingwa wa Africa. Timu kutoka ligi zaidi ya 50 zilishiriki, zimebaki timu kutoka ligi kama 10 hivi. Simba ni kidume

Sent using Jamii Forums mobile app
Japo angalau wewe umeona hata hizi jitihada za Simba walipotoka mpaka sasa kuna watanzania kazi yao ni kutia fitina tu
 
wamaukweli

wamaukweli

JF-Expert Member
Joined
Oct 22, 2017
Messages
967
Likes
1,071
Points
180
wamaukweli

wamaukweli

JF-Expert Member
Joined Oct 22, 2017
967 1,071 180
Salamba yanga walimtaka simba mkajitia ujanja kumteka ,yanga wakamtaka kagere bado mkamuwahi yaani yanga akitangaza kumtaka mchezaji mnawahi haya pambaneni na hali zenyu
Shida wanatamaa wanadhani kitunguu kimoja kinaweza pika urojo

Sent using Jamii Forums mobile app
 
magnifico

magnifico

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2013
Messages
4,522
Likes
4,912
Points
280
magnifico

magnifico

JF-Expert Member
Joined Jan 14, 2013
4,522 4,912 280
Simba itafute Mtaalam wa Saikolojia ili awasaidie wachezaji wake. Walivyocheza na Mbabane Swallows, Nkana na hata walivyocheza na Soura wachezaji walikuwa na hamasa kubwa ya kujituma uwanjani. Tofauti na walivyocheza na AS Vita au Al-Ahly walikosa hali ya kujituma, Wanakabia macho, wakinyang'anywa mpira wala hawajisumbui kuutafuta, wakifungwa wanacheka na kutabasamu tu wala hawaumizwi na vichapo, mabeki hawarukii mipira ya kona au Cross utazani wamepewa posho na Timu pinzani. Timu hata ikizidiwa uwezo basi waonyeshe hali ya kupambana. Vichapo vya Hamsa vinavunja moyo kwa kweli
Mkuu kwanini hatupendi kukubali ukweli?! Unahisi hata hao Al Ahly wakijituma mbele ya Barcelona watapata matokeo? Sijui umenipata point yangu?!
 
magnifico

magnifico

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2013
Messages
4,522
Likes
4,912
Points
280
magnifico

magnifico

JF-Expert Member
Joined Jan 14, 2013
4,522 4,912 280
Mtu anaishi Dar anajiona kuwa kuna joto kuliko Alexandria, katembelee kule miezi ya Juni hadi September uone joto lake

Sent using Jamii Forums mobile app
Mkuu Mbumbumbu akili zao hazieleweki. Hawa jamaa kwa akili hizi wanaweza kuichezesha hata timu ya Sudan saa nane mchana ili kuwachosha.
 

Forum statistics

Threads 1,273,685
Members 490,481
Posts 30,488,859