Tusemezane: Belle 9 anakwama/alikwama wapi?

pancho boy

pancho boy

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2018
Messages
1,818
Points
2,000
pancho boy

pancho boy

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2018
1,818 2,000
Wadau miaka ya kati hapa huyu belle 9 alikuwa ni anakuja vizuri mnoo yeye na diamond..
Ila sijui kilimpata nini diamond akampita ndo mpaka leo iko hivi yaani sasa hivi belle akitoa ngoma haishtui Kama zamani..
Nyimbo zake kama nilipe nisepe, masogange, amerudi, listen, na hii nyimbo yake ya kwanza na Kali kuliko zote sumu ya penzi, na burger movie and selfie

Je alikosea wapi huyu jamaa tusemezane..
 
Slowly

Slowly

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2016
Messages
1,919
Points
2,000
Slowly

Slowly

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2016
1,919 2,000
Kiukwel kwa msimu huu nyimbo za WCB ni kero,hakuna hitsong ya maana , labda misimu iliyopita angalau, nyimbo nyingi ni substandard lakn ndo zinapigwa mtaani, yaan ni vurugu, sa hv ni inama inama kila sehemu,

Wimbo wa Chibonge ulitakiwa utambae sana lakn umezimwa na hawa wahuni wa Tandale, kama wanatumia kizizi, bas hawa WCB wana kizizi kimoja cha Hatar,
Kuna wasanii wengi wamekumbwa na hili sokomoko, ukanda wa Clouds, na timu WCB, Clouds kama hautokei kanda ya kaskazin ni vigumu sana kucheza nyimbo yako, akna Rich mavoko, Ben pol, Bele 9, Baracka Da prince n.k wote ni wahanga, kila Siku utasikia Weusi lakn wanachokiimba hata hakijulikani...
 
pancho boy

pancho boy

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2018
Messages
1,818
Points
2,000
pancho boy

pancho boy

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2018
1,818 2,000
Kiukwel kwa msimu huu nyimbo za WCB ni kero,hakuna hitsong ya maana , labda misimu iliyopita angalau, nyimbo nyingi ni substandard lakn ndo zinapigwa mtaani, yaan ni vurugu, sa hv ni inama inama kila sehemu,

Wimbo wa Chibonge ulitakiwa utambae sana lakn umezimwa na hawa wahuni wa Tandale, kama wanatumia kizizi, bas hawa WCB wana kizizi kimoja cha Hatar,
Sasa hivi inabidi uwe na kazi mbili
Uwe na ngoma Kali
Hiyo ngoma yako Kali kuifanya iwe hit

Kimbembe
 
princemikazo

princemikazo

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2019
Messages
1,800
Points
2,000
princemikazo

princemikazo

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2019
1,800 2,000
Daaah nilikua nachek ngoma zake ni bora sana uyu jamaa sijui kakwama wapi,Nilitaka nikuteke wee kumbe ni take away.
 
Njemba Soro.

Njemba Soro.

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2013
Messages
682
Points
1,000
Njemba Soro.

Njemba Soro.

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2013
682 1,000
Ali kiba naye sijui anakwama nini..... huyu fala diamond anaimba matusi halafu anaonekana bonge la msanii.... MIMI NASIKILIZAGA BOLINGO TU REGGAE.
 
Kiranga

Kiranga

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2009
Messages
43,394
Points
2,000
Kiranga

Kiranga

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2009
43,394 2,000
Daaah nilikua nachek ngoma zake ni bora sana uyu jamaa sijui kakwama wapi,Nilitaka nikuteke wee kumbe ni take away.
Na mimi nilijiuliza swali kama hili.

Mnyamwezi Belle9 namkubali, ila basi tu ujue tushazoea siasa za chama kimoja wakija wengine wanaonekana wazushi.

Kwenye Burger Movie Selfie watu wameflow vizuri, very creative.


 
pancho boy

pancho boy

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2018
Messages
1,818
Points
2,000
pancho boy

pancho boy

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2018
1,818 2,000
Ali kiba naye sijui anakwama nini..... huyu fala diamond anaimba matusi halafu anaonekana bonge la msanii.... MIMI NASIKILIZAGA BOLINGO TU REGGAE.
hahaha mkuu mimi hapa naskiliza belle 9 sumu ya penzi,ngoma imetulia sana alikiba naye siku hizi michosho
 
pancho boy

pancho boy

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2018
Messages
1,818
Points
2,000
pancho boy

pancho boy

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2018
1,818 2,000
Na mimi nilijiuliza swali kama hili.
Mnyamwezi Belle9 namkubali, ila basi tu ujue tushazoea siasa za chama kimoja wakija wengine wanaonekana wazushi.
Kwenye Burger Movie Selfie watu wameflow vizuri, very creative.
labda hata belle mwenyewe anajiuliza anakwama wapi?
 
nusuhela

nusuhela

JF-Expert Member
Joined
Jan 26, 2014
Messages
4,291
Points
2,000
nusuhela

nusuhela

JF-Expert Member
Joined Jan 26, 2014
4,291 2,000
Wasanii wa bongo hawajui kula na vipofu ndicho kinachowaponza.

Mchoyo hana rafiki. Hizi methali zina maana kubwa sana kwenye maisha.

Muziki haufiki mbali kama utajiona umeshakua mkubwa kuwazidi wenye industry.

Ndio mond na ujanja wote hawezi mtupa fella na Tale.
Jiulize kwanini
 
jonas amos

jonas amos

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2016
Messages
1,737
Points
2,000
jonas amos

jonas amos

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2016
1,737 2,000
Wadau miaka ya kati hapa huyu belle 9 alikuwa ni anakuja vizuri mnoo yeye na diamond..
Ila sijui kilimpata nini diamond akampita ndo mpaka leo iko hivi yaani sasa hivi belle akitoa ngoma haishtui Kama zamani..
Nyimbo zake kama nilipe nisepe, masogange, amerudi, listen, na hii nyimbo yake ya kwanza na Kali kuliko zote sumu ya penzi, na burger movie and selfie

Je alikosea wapi huyu jamaa tusemezane..
Fiesta ya kwanza kabisa mond na bele ilikuwa jamhur moro pale ndo bele alkkosea sana ile show na kufanya mond aaminike zaid kuliko yeye
 
pancho boy

pancho boy

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2018
Messages
1,818
Points
2,000
pancho boy

pancho boy

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2018
1,818 2,000
Wasanii wa bongo hawajui kula na vipofu ndicho kinachowaponza.
Mchoyo hana rafiki. Hizi methali zina maana kubwa sana kwenye maisha.
Muziki haufiki mbali kama utajiona umeshakua mkubwa kuwazidi wenye industry.
Ndio mond na ujanja wote hawezi mtupa fella na Tale.
Jiulize kwanini
ina maana belle 9 alitukbna mamba kabla hajavuka mto mkuu?
 

Forum statistics

Threads 1,303,521
Members 500,948
Posts 31,484,419
Top