Tusali na Tufunge kwa ajili ya Mafisadi | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tusali na Tufunge kwa ajili ya Mafisadi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by BLUE BALAA, Dec 26, 2010.

  1. BLUE BALAA

    BLUE BALAA JF-Expert Member

    #1
    Dec 26, 2010
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 900
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mambo katika nchi yetu hayaendi vizuri kabisa. Watanzania wanakufa kwa njaa, wanakosa huduma za kawaida (basic needs) za jamii kama elimu, afya, maji, mlo wa kawaida na mengine mengi. Kuna kikundi labda 0.5% ndiyo wanaishi vizuri. Sitaki tuishi kama wao ila angalau tupate basic needs. Hizo ndege, mashangini watumie wao sisi watuhakikishie tu mlo, shule, maji na matibabu.

    Kelele zinapigwa kwenye magazeti, Forums, radio lakini sioni dalili za sisi wachache kupata haki zetu za msingi.

    Sasa basi. Kwanini sisi wa Tanzania tunaoteseka tusifunge na kumwomba Mungu wetu awaangamize hawa wachache wanao tunyanyasa ili tubaki na watu waadilifu ambao hawata jipendelea. Nashauri kuanzia mwaka 2011 uwe mwaka wa maombi kwa Mungu awaangamize kina

    1. Lowassa
    2. Chenge
    3. Karamagi
    4. Rostam
    5
    6
    7
    8
    9
    10
    11
    12
    13
    14
    15
     
  2. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #2
    Dec 26, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 25,260
    Likes Received: 7,080
    Trophy Points: 280
    Mmmmh si tutakondeana na wao wakiendelea kula kuku, sema tuwashtaki kwa Mungu ikiwezekana awape kazi ngumu kuliko mfungwa yeyote au wazitumie ovyo bila kujua hadi ziishe, mfano; akienda dukani kununua gari awazadishie hata mara kumi zaidi!b
     
  3. Rugaijamu

    Rugaijamu JF-Expert Member

    #3
    Dec 26, 2010
    Joined: Jul 10, 2010
    Messages: 2,626
    Likes Received: 243
    Trophy Points: 160
    Mmh!mi naona tunataka kukwepa wajibu wetu,uwezo wa kupambana na mafisadi tunao,cha msingi kila mmoja wetu afanye kazi ya kuwahamasisha watu wake wa karibu umuhimu wa kupambana nao.Pia awajulishe ni kwa vipi wanatusababishia ugumu wa maisha mpaka waelewe.TUSAMBAZE SUMU YA UHASI NCHI NZIMA NDIO DAWA,!
     
  4. BRUCE LEE

    BRUCE LEE JF-Expert Member

    #4
    Dec 26, 2010
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 1,878
    Likes Received: 894
    Trophy Points: 280
    mungu mara zote humsaidia anaejisaidia. Mafisadi tunawajua ni wajibu wetu kuwaangamiza. Inatakiwa ujasiri kidogo then tufanye actions. Hivi mnajua watu hao hawana ulinzi kabisa wa kisasa. Hata mkwere tukiamua kumuua tutaweza.kama wamarekani walimuu kenedy wakati wana ma department kibao ya security sasa hawa akina zoka na mgaza sini wachumba tu?wanachojua ni kusafiri na mkwere kwenda kula bata nchi za watu. Hakuna cha kumsubiri mungu, tuwa uwe tu kwa njia yeyote hawako tayari kuachia nchi.
     
Loading...