Tusali hivi.

Jaslaws

JF-Expert Member
May 31, 2011
6,036
2,000
Ee mungu baba.. muumba mbingu na nchi tunajua kumwombea mwanzako kifo sio kitu kizuri ila tunakuomba ee mwenyezi mungu ukiue vibaya chama cha mapindunzi(ccm)kife na kisifufuke teena.AMEN
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom