Tusaidiane majibu hapa

Salary Slip

JF-Expert Member
Apr 3, 2012
39,561
2,000
Ni hulka ya binadamu kukinai au kukichoka kitu fulani pale anapokuwa nacho au kukitumia kwa muda mrefu na hivyo hutaka kubadili/kukibadili kwani anakuwa amekichoka /amekikinai.

Mifano michache:

Binadamu akila chakula cha aina moja kwa muda mrefu au akila chakula cha aina moja mfululizo humfanya akikinai na kutaka kubadili aina ya chakula.

Binadamu huyu huyu akisikiliza aina fulani ya muziki mfululizo kwenye CD,n.k humchosha na kutamani kusikia nyimbo nyingine tofauti kabisa na hiyo.

Vile vile wimbo ukivuma sana baada ya muda fulani watu huuchoka(tunasema umechuja) hata kama wimbo huo ulikuwa unapendwa kiasi gani.

Binadamu huyu hata akikaa sehemu moja kwa muda mrefu utamsikia anaanza kulalamika hapa mahala pamenichosha jamani ngoja nibadili mazingira au nifanye utaratibu wa kuhama.

Watu pia habadili style na mitindo ya maisha kwasababu wamekuwa nayo kwa muda mrefu na hivyo style na mitindo hiyo inakuwa imewachosha.Mfano kina Dada na mitindo ya usukaji nywele,n.k.

Kali kuliko zote.Binadamu huyu humchoka hata binadamu mwenzake(mpenzi) na kuamu kumtosa na kutafuta mwingine.

Sasa kama tunaweza kukinai karibu kila kitu mpaka binadamu wenzetu, inakuwaje baadhi ya wenzetu "CCM" haiwachoshi?

Hivi vitu vingine binadamu tunavikinai automatically tu,sasa inakuwaje CCM hii na makandokando yake yote mtu bado haikuchoshi?

Sijui tumelogwa?!

Kwakweli sipati majibu wacha tu niishie hapa maana kichwa kimeanza kuuma na bahati mbaya hata hela ya panadol sina kutokana na hali ngumu ya uchumi mifukoni mwangu.

Mwalimu Nyerere,mwaasisi wa chama hikii, aliwahi sema CCM si mama yangu na kwamba siku kikikiuka misingi ya kuanzishwa kwake atajitoa.

Sasa kama Nyerere alitamka hayo,nyie wenzangu na mimi mnasubiri nini huko CCM wakati wamesema wazi kuwa hawawezi kufukua makuburi?
 

Makusudically

JF-Expert Member
Feb 3, 2014
2,203
2,000
Salary Slip,Mimi nashindwa kukuelewa kwa hii falsafa unayojaribu kutuaminisha nayo, Kwanini watu wanaendelea kuishi Duniani na hawajaikataa kuwa eti imewachosha?, kwanini watu wanaendelea kutembea juu ya Ardhi na hawajasema eti wamechoka?, kwa nini watu wanaendelea kutumia pua zao na hawajasema zimewachosha?
Kwanini Watu wameendelea kuongozwa na mtu kama Mbowe ambaye hana elimu hata ya Form vi lakini bado hawasemi kuwa amewachoka?
Unatakiwa ujibu kwanza haya kwa ufasaha ndipo sasa ulete hicho ulichokileta.
 

Salary Slip

JF-Expert Member
Apr 3, 2012
39,561
2,000
Salary Slip,Mimi nashindwa kukuelewa kwa hii falsafa unayojaribu kutuaminisha nayo, Kwanini watu wanaendelea kuishi Duniani na hawajaikataa kuwa eti imewachosha?, kwanini watu wanaendelea kutembea juu ya Ardhi na hawajasema eti wamechoka?, kwa nini watu wanaendelea kutumia pua zao na hawajasema zimewachosha?
Kwanini Watu wameendelea kuongozwa na mtu kama Mbowe ambaye hana elimu hata ya Form vi lakini bado hawasemi kuwa amewachoka?
Unatakiwa ujibu kwanza haya kwa ufasaha ndipo sasa ulete hicho ulichokileta.
Ndio wale wale!!!

Kazi ipo!
 

Makusudically

JF-Expert Member
Feb 3, 2014
2,203
2,000
Nikweli kazi ipo, kama wapo watu wanaoamini kuwa Chadema nacho ni chama cha Siasa badala ya chama cha kutafutia Ruzuku, kweli kazi ipo. Hapo sasa umeanza kuelewa. Mbowe kukipangisha chama na kukitoza pango kwa bei anayoamua yeye na mkewe, halafu huyo huyo mkewe ndiye muhasibu mkuu wa chama, halafu nyumbu wanaona eti hicho ndicho kiwe mbadala wa CCM, Maajabu ya mbwa kuota mapembe. Kweli kazi ipo.
 

Salary Slip

JF-Expert Member
Apr 3, 2012
39,561
2,000
CCM iliwachosha sana watanzania ila hakukuwa na chaguo lingine.
Bora CCM iendelee kutawala milele kuliko kuchagua fisadi awe rais wa Tanzania.
Waliotuhumiwa kugawana milioni kumi kumi hivi karibuni ni kina nani?

Waliotuambia Mahakama ya Mafisadi imekosa watu ni kina nani?

Hawa watu hamuwakinai tu?
 

mcubic

JF-Expert Member
Mar 3, 2011
10,298
2,000
Ni hulka ya binadamu kukinai au kukichoka kitu fulani pale anapokuwa nacho au kukitumia kwa muda mrefu na hivyo hutaka kubadili/kukibadili kwani anakuwa amekichoka /amekikinai.

Mifano michache:

Binadamu akila chakula cha aina moja kwa muda mrefu au akila chakula cha aina moja mfululizo humfanya akikinai na kutaka kubadili aina ya chakula.

Binadamu huyu huyu akisikiliza aina fulani ya muziki mfululizo kwenye CD,n.k humchosha na kutamani kusikia nyimbo nyingine tofauti kabisa na hiyo.

Vile vile wimbo ukivuma sana baada ya muda fulani watu huuchoka(tunasema umechuja) hata kama wimbo huo ulikuwa unapendwa kiasi gani.

Binadamu huyu hata akikaa sehemu moja kwa muda mrefu utamsikia anaanza kulalamika hapa mahala pamenichosha jamani ngoja nibadili mazingira au nifanye utaratibu wa kuhama.

Watu pia habadili style na mitindo ya maisha kwasababu wamekuwa nayo kwa muda mrefu na hivyo style na mitindo hiyo inakuwa imewachosha.Mfano kina Dada na mitindo ya usukaji nywele,n.k.

Kali kuliko zote.Binadamu huyu humchoka hata binadamu mwenzake(mpenzi) na kuamu kumtosa na kutafuta mwingine.

Sasa kama tunaweza kukinai karibu kila kitu mpaka binadamu wenzetu, inakuwaje baadhi ya wenzetu "CCM" haiwachoshi?

Hivi vitu vingine binadamu tunavikinai automatically tu,sasa inakuwaje CCM hii na makandokando yake yote mtu bado haikuchoshi?

Sijui tumelogwa?!

Kwakweli sipati majibu wacha tu niishie hapa maana kichwa kimeanza kuuma na bahati mbaya hata hela ya panadol sina kutokana na hali ngumu ya uchumi mifukoni mwangu.
Umeongea ukweli kabisa ambao hata upinzani tunaweza kupata mifano yake.

Mbowe.....mwenyekiti zaidi ya miaka kumi

Lipumba mwenyekiti zaidi ya miaka kumi

Mbatia vivyo hivyo

Maalim vivyo hivyo....

Tunapoikataa CCM tuhakikishe kuwa hawatapata mifano ya ambayo watasema " hata nyie"
 

Makusudically

JF-Expert Member
Feb 3, 2014
2,203
2,000
Hoja za kuruka ruka kama pimbi ni kupoteza muda, hukumbuki Msigwa aliwahi kusema atakayemuunga Mkono Lowasa akapimwe akili, je kauli hii mbona huiongelei unarukia mahakama na milioni kumi ? Ama kweli Nyani haoni Kundule.
 

CONSTRUCTIVE THOUGHT

JF-Expert Member
Jul 10, 2015
1,166
1,500
Ni hulka ya binadamu kukinai au kukichoka kitu fulani pale anapokuwa nacho au kukitumia kwa muda mrefu na hivyo hutaka kubadili/kukibadili kwani anakuwa amekichoka /amekikinai.

Mifano michache:

Binadamu akila chakula cha aina moja kwa muda mrefu au akila chakula cha aina moja mfululizo humfanya akikinai na kutaka kubadili aina ya chakula.

Binadamu huyu huyu akisikiliza aina fulani ya muziki mfululizo kwenye CD,n.k humchosha na kutamani kusikia nyimbo nyingine tofauti kabisa na hiyo.

Vile vile wimbo ukivuma sana baada ya muda fulani watu huuchoka(tunasema umechuja) hata kama wimbo huo ulikuwa unapendwa kiasi gani.

Binadamu huyu hata akikaa sehemu moja kwa muda mrefu utamsikia anaanza kulalamika hapa mahala pamenichosha jamani ngoja nibadili mazingira au nifanye utaratibu wa kuhama.

Watu pia habadili style na mitindo ya maisha kwasababu wamekuwa nayo kwa muda mrefu na hivyo style na mitindo hiyo inakuwa imewachosha.Mfano kina Dada na mitindo ya usukaji nywele,n.k.

Kali kuliko zote.Binadamu huyu humchoka hata binadamu mwenzake(mpenzi) na kuamu kumtosa na kutafuta mwingine.

Sasa kama tunaweza kukinai karibu kila kitu mpaka binadamu wenzetu, inakuwaje baadhi ya wenzetu "CCM" haiwachoshi?

Hivi vitu vingine binadamu tunavikinai automatically tu,sasa inakuwaje CCM hii na makandokando yake yote mtu bado haikuchoshi?

Sijui tumelogwa?!

Kwakweli sipati majibu wacha tu niishie hapa maana kichwa kimeanza kuuma na bahati mbaya hata hela ya panadol sina kutokana na hali ngumu ya uchumi mifukoni mwangu.
Usifanye maamuzi kwa hurka, fanya maamuzi kwa logic (critical reasoning).

Pole kama unaongozwa na hurka, maana hata hao CDM itafikia utawachoka kwasababu ya hurka yako hata kabla hawachuwa dola
 

black David

Member
Dec 25, 2016
27
45
Chama ni wanachama na mfumo wao wa utendaji wanabyofuata katiba yao na miongozo yao kichama.Kimantiki kila chama kinamfumo mzuri kwa wanavhama wake na hata baadi wasio wanachama,mara nyingi utekelezaji wa yale wanayoyahubiri ambao kwa kias kikubwa inategemeana na watu kwa maana ya wanavhama.CCM ILIISHA JUA YOOITE KUHUSU KUCHOKWA NA WATANZANIA WALICHO JALIWA NI KUKUBALIANA NAUKWELI HUO NA WAKATUMIA UDHAIFU WAO NA KUANGALIA UIMARA NA UDHAIFU WA UPINZANI WAKAUTUMIA.
CCM HII CHINI YA RAIS HUYU sio ya awamu iliyotangulia kamwe katu hata kidogo.Kilio cha watu kilivhosababisha watu waichoke ndio kilichotumika kuibadili kwa nia ya dhati na kuifanya iwe moto tena moto wa kuotea mbali.
Ni kosa la kitaalamu kudhani upnzani utaishnda ccm BILA UPINZANI KUFANYA MABADILIKO YA FIKRA MAPEMA NA HARAKA.
Kama ni mpira wanachezewa nusu uwanja huku wakiwa pungufu na mbaya zaid waoX hawajui hilo, wana amini kushnda mechi huku kocha na nahodha hakuna anaetoa hamasa,NI BURE KABISA
 

Odhiambo cairo

JF-Expert Member
Jul 11, 2015
13,072
2,000
Salary slip CCM imechokwa sana sema wenzio wanatumia nyenzo _Police, Tiss, NEC, Wateule wao kuwa ndani ya system kipindi cha uchaguzi na wanaweza kuwaamuru makamanda wetu maeneo yao ya kazi .etc Bila mkanganyiko huu wa kikatiba hawana chao.
 

bne

JF-Expert Member
Oct 11, 2016
1,574
2,000
ccm ilishachokwa zamani na uzuri wanajua hilo ndio maana wao wamewekeza kwenye majeshi lkn si kwa raia.
Hutumia nguvu ya dola ktk kutisha, kuteka na hata kuua na kuondoa madarakani wale wotewenye mawazo kinzani.
CCM bila mtutu wa bunduki haipo ni sawa na nkurunzinza, kagame, mseveni, yaya jammeh nk
 

habari ya hapa

JF-Expert Member
Dec 20, 2012
12,800
2,000
Umeongea ukweli kabisa ambao hata upinzani tunaweza kupata mifano yake.

Mbowe.....mwenyekiti zaidi ya miaka kumi

Lipumba mwenyekiti zaidi ya miaka kumi

Mbatia vivyo hivyo

Maalim vivyo hivyo....

Tunapoikataa CCM tuhakikishe kuwa hawatapata mifano ya ambayo watasema " hata nyie"
CCM imechokwa duniani hata mbinguni
 

Alexism

JF-Expert Member
Aug 14, 2011
3,430
2,000
Salary Slip,Mimi nashindwa kukuelewa kwa hii falsafa unayojaribu kutuaminisha nayo, Kwanini watu wanaendelea kuishi Duniani na hawajaikataa kuwa eti imewachosha?, kwanini watu wanaendelea kutembea juu ya Ardhi na hawajasema eti wamechoka?, kwa nini watu wanaendelea kutumia pua zao na hawajasema zimewachosha?
Kwanini Watu wameendelea kuongozwa na mtu kama Mbowe ambaye hana elimu hata ya Form vi lakini bado hawasemi kuwa amewachoka?
Unatakiwa ujibu kwanza haya kwa ufasaha ndipo sasa ulete hicho ulichokileta.
Mtafute mtu hapo jirani akusomee alafu akufafanulie alicho andika mleta mada mkuu
 

Camp 05

JF-Expert Member
Apr 27, 2013
1,113
1,500
Ni hulka ya binadamu kukinai au kukichoka kitu fulani pale anapokuwa nacho au kukitumia kwa muda mrefu na hivyo hutaka kubadili/kukibadili kwani anakuwa amekichoka /amekikinai.

Mifano michache:

Binadamu akila chakula cha aina moja kwa muda mrefu au akila chakula cha aina moja mfululizo humfanya akikinai na kutaka kubadili aina ya chakula.

Binadamu huyu huyu akisikiliza aina fulani ya muziki mfululizo kwenye CD,n.k humchosha na kutamani kusikia nyimbo nyingine tofauti kabisa na hiyo.

Vile vile wimbo ukivuma sana baada ya muda fulani watu huuchoka(tunasema umechuja) hata kama wimbo huo ulikuwa unapendwa kiasi gani.

Binadamu huyu hata akikaa sehemu moja kwa muda mrefu utamsikia anaanza kulalamika hapa mahala pamenichosha jamani ngoja nibadili mazingira au nifanye utaratibu wa kuhama.

Watu pia habadili style na mitindo ya maisha kwasababu wamekuwa nayo kwa muda mrefu na hivyo style na mitindo hiyo inakuwa imewachosha.Mfano kina Dada na mitindo ya usukaji nywele,n.k.

Kali kuliko zote.Binadamu huyu humchoka hata binadamu mwenzake(mpenzi) na kuamu kumtosa na kutafuta mwingine.

Sasa kama tunaweza kukinai karibu kila kitu mpaka binadamu wenzetu, inakuwaje baadhi ya wenzetu "CCM" haiwachoshi?

Hivi vitu vingine binadamu tunavikinai automatically tu,sasa inakuwaje CCM hii na makandokando yake yote mtu bado haikuchoshi?

Sijui tumelogwa?!

Kwakweli sipati majibu wacha tu niishie hapa maana kichwa kimeanza kuuma na bahati mbaya hata hela ya panadol sina kutokana na hali ngumu ya uchumi mifukoni mwangu.

Mwalimu Nyerere,mwaasisi wa chama hikii, aliwahi sema CCM si mama yangu na kwamba siku kikikiuka misingi ya kuanzishwa kwake atajitoa.

Sasa kama Nyerere alitamka hayo,nyie wenzangu na mimi mnasubiri nini huko CCM wakati wamesema wazi kuwa hawawezi kufukua makuburi?
CCM ingewakinai kama ilivyonikinai,2020 tungeing'oa
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom